Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Đằng nào rồi cũng đọc, sao ko tìm đọc trước đi các bạn. Ko ở topic này thì ở topic khác, hỏi làm gì mà có cả mấy chục câu trả lời ở trong đó rồi.
bạn ơi có link đăng kí tài khoản tren forum stellar không cho m xin

Stellar ve den VN la die.qua dong va hung han

thế bây giờ muốn kiếm stellar thì làm thế nào :D

Network của nó lag rồi. Mấy bạn đừng làm mất công. Có làm được thì nó cũng sẽ "quên" bonus 1 số nhiệm vụ.

Đừng cố.

có đại gia đoạn hậu nữa rồi. Hi vọng là kéo em nó lên. Dân tình bán tháo ghê quá:D

Hehe. Giờ mình ko bàn về giá nữa. Mình giúp đỡ, hướng dẫn thế là tạm đủ cho các bạn newbie sử dụng rồi.

Còn về giá cả, thị trường và những thứ khác mình xin giữ riêng cho mình. Mình sẽ không chia sẻ thông tin về số lượng str trong mỗi ngày, kế hoạch, cách kiếm nhiều coin hơn...

Mình thấy nhiều bạn ko biết điều, topic này mình lập ra ko hề mưu cầu tư lợi. Thế mà có rất nhiều người nhảy vào mua bán. Tranh mua, mua xong gặp sự cố thì lại vào kêu than, xin giúp đỡ.
Mình cũng biết làm ăn chứ. Nhưng mình ko làm ăn trong chổ này. Qua sự kiên STR này thấy rõ ràng họ kiếm tiền bất chấp thủ đoạn, suy nghĩ cho cùng thì chẳng thể đặt niềm tin được.

Hiện tại có vài cách kiếm coin ngon ko thua gì cái này nhưng STR là phép thử và là 1 minh chứng rồi.

Tuy nhiên vẫn giúp đỡ các bạn trả lời những câu hỏi liên quan đến cách sử dụng và 1 số thứ ngoài lề khác.

cho em hỏi cái stellar giờ đăng ký sao k hiện kết nối fb nữa nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,458
172,548
Latest member
sunwin95

Most viewed of week

Most discussed of week