Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Mình thấy trên mạng nó hướng dẫn đăng ký ở nhiều nơi
Vậy cta nên đăng ký ở đâu để thuận lợi nhất nhỉ ?

Và cái này là cái gì ạ ?

We have issued new Stellar Destination Tags, please go to My Funds -> Deposits to generate your address. Do not deposit to old addresses.

Mỗi lần log đc nhiu vậy thím nick fb cân đầy đủ info k
phải đủ tiêu chuẩn chống spam về người dùng facebook.

minh ko hieu la: Tai sao bon nay la phat tien cho minh de lam gi vay ban?

Bạn ko am hiểu về cryptocurrency thì chỉ cần hiểu nôm na như thế này. Bọn Clear, Sunsilk... cho người dùng dùng miễn phí sản phẩm của nó để làm gì?

Muốn quan tâm thì mình sẽ trình bày ở 1 topic khác.

Đơn giản thôi :) một loại tiền mới phát hành :) chưa ai có thì ngoài việc đi phát free ra thì còn làm dc gì nhỉ :D Em nghỉ vậy :D
Không đúng. Nó ko phải là tiền, ko phải ko có ai.
mình dep 61 acc 3k2x61 nhưng chỉ nhận được hơn 130K, h nó bảo gửi mail cho nó "FROM address ("Show my address" at stellar.org), your username on BX.in.th and the amount"mình gửi địa chỉ acc mình dep và username trên BX nhưng 61 acc biết acc nào bị lỗi đây :((, hay gửi cả 61 acc bảo nó check lại cho nhỉ
Bạn xem lại địa chỉ gửi. Từ 3h chiều hôm qua đã xảy ra lỗi Getaway Deamon về Destination Tag nên 1 số tk sẽ ko vê đến đích. Đến 6h chiều thì nó đã hủy địa chỉ cũ và khuyến cáo sử dụng địa chỉ mới.

Có thể bạn chơi auto nên quên cập nhật địa chỉ.

Bạn cho mình hỏi với, min chuyển str là bao nhiêu vậybaạn, mình chuyển 850 str vào sàn bx của thái được xong chuyển tiếp 100 str nữa thì đợi hoài ko thấy đâu, vào sàn giao dịch thì nó ghi chú thế này "We have issued new Stellar Destination Tags, please go to My Funds -> Deposits to generate your address. Do not deposit to old addresses." có nghĩa là 1 địa chỉ chỉ dùng được 1 lần thôi hả bạn, còn 100 str làm thế nào. Thank
Khi đăng ký account trên stellar.org thì bạn sẽ có 900 str trước.

Bạn đã send thử test ví 850 str thành công thì cũng đồng thjowif hoàn tất nhiệm vụ cuối cùng. Nó sẽ bonus cho bạn 100str nữa tức là 1000 str.
Vấn đề là bạn xem địa chỉ mới và địa chỉ mà bạn đã gửi 100 str kia có giống nhau ko. Nếu ko thì có thể nó đã ko tới đích.

Khi đăng ký account trên stellar.org thì bạn sẽ có 900 str trước.

Bạn đã send thử test ví 850 str thành công thì cũng đồng thjowif hoàn tất nhiệm vụ cuối cùng. Nó sẽ bonus cho bạn 100str nữa tức là 1000 str.
Vấn đề là bạn xem địa chỉ mới và địa chỉ mà bạn đã gửi 100 str kia có giống nhau ko. Nếu ko thì có thể nó đã ko tới đích.
bác @candylop cho hỏi xíu.
mình dùng chung 1 STR address cho nhìu acc đươc ko nhỉ
Và nhìu acc trên 1 IP đc ko, mất công reset modem quá
Thank bác trước

bác @candylop cho hỏi xíu.
mình dùng chung 1 STR address cho nhìu acc đươc ko nhỉ
Và nhìu acc trên 1 IP đc ko, mất công reset modem quá
Thank bác trước
Thoải mái đi bác nhé.

sao tiền đã vào bà xã rồi mà trong phần Trading > sell oder > Available Balance:0.00000000 BTC (All) không thấy cái mô tê mốc tếch gì nhỉ

phải đủ tiêu chuẩn chống spam về người dùng facebook.

Bạn xem lại địa chỉ gửi. Từ 3h chiều hôm qua đã xảy ra lỗi Getaway Deamon về Destination Tag nên 1 số tk sẽ ko vê đến đích. Đến 6h chiều thì nó đã hủy địa chỉ cũ và khuyến cáo sử dụng địa chỉ mới.

Có thể bạn chơi auto nên quên cập nhật địa chỉ.
không từ hôm thứ 2 cơ bác ạ,mình chơi tay thôi,còn địa chỉ thì chắc chắn đúng vì mail báo về là 61 lần dep 2k2,61 lần dep 1k,tính ra là dc 186k, nhưng vào BX xem thì chỉ dc khoảng 140K thôi, hôm trc chat với adm mình có hỏi nó có hoàn lại tiền bị mất ko, nó bảo gửi mail cho nos username BX+ địa chỉ tk gửi, mình định gửi cả 61 địa chỉ tk mình dep+ username BX liệu dc ko bác nhỉ :(

không từ hôm thứ 2 cơ bác ạ,mình chơi tay thôi,còn địa chỉ thì chắc chắn đúng vì mail báo về là 61 lần dep 2k2,61 lần dep 1k,tính ra là dc 186k, nhưng vào BX xem thì chỉ dc khoảng 140K thôi, hôm trc chat với adm mình có hỏi nó có hoàn lại tiền bị mất ko, nó bảo gửi mail cho nos username BX+ địa chỉ tk gửi, mình định gửi cả 61 địa chỉ tk mình dep+ username BX liệu dc ko bác nhỉ :(
sai lầm khi dep kiểu đó, nên dồn lại vào 1 acc chính rồi dep lên bx, dep nhiu tài khoản về 1 cái là nó sẽ bị như vậy thôi

Nhiều acc quá nên chính bạn cũng ko biết acc nào đã send tiền lên acc nào chưa send được nữa.

Có 1 cách giúp bạn kiểm tra rồi đối chiếu với nó.

Bạn log từng acc rồi lấy địa chỉ rồi vào site này xem balance https://www.stellar.org/viewer/

upppppppppppp
Bạn cần tìm exchange nào cho phép width về bank Việt nam thì chuyển BTC qua đó mà width thôi.

Lỗi ghê quá. Giờ reg nick mới nó không có phần kích hoạt hay kết nối fb gì luôn, ae nào bị thì confirm cái

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week

Most discussed of week