Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Vào chỗ nào trong stellar.org để biết số ví của mình vậy cậu, chụp cho mình tấm hình với nhé
Hồi nãy đọc nhầm thành vị trí.

Bạn vào login vào stellar.org. Bấm vào nút Recieve, nhìn thật kỹ phía gần cuối màn hình có vài chữ đại loại như: " My address..." bấm vào đó là nó hiện ra địa chỉ cho bạn. Đó là địa chỉ STR gắn liền với account của bạn.
Bạn có thể hiểu đó như là số tài khoản ngân hàng stellar và chủ tài khoản chính là username của bạn.

Ko có vị trí bạn ơi. Chỉ biết chung chung là hiện tại có 17 người đang bị nó nợ và hẹn bonus.

Tiền đó width về đi ăn sáng uống cafe thôi bạn. Chừng đó đủ tô bún với ly cafe rồi.
Người ta hỏi số ví chứ vị trí gì ông ơi.

Ko có vị trí bạn ơi. Chỉ biết chung chung là hiện tại có 17 người đang bị nó nợ và hẹn bonus.

Tiền đó width về đi ăn sáng uống cafe thôi bạn. Chừng đó đủ tô bún với ly cafe rồi.

Thế tiền trong ấy chỉ rút về được thôi ak cậu .. ko sell cho ai đc ah ! mà rút về bằng cách nào nhỉ

Thế tiền trong ấy chỉ rút về được thôi ak cậu .. ko sell cho ai đc ah ! mà rút về bằng cách nào nhỉ
Mình có hướng dẫn cách rút về rồi đó bạn. Còn sell thì bạn đã sell ra bitcoin rồi. Sàn đó sell tự động mà.

Nếu bạn muốn rút số bitcoin (BTC) đó ra fiat thì có thể rút về các sàn giao dịch fiat ( BTC-e.com) chẳn hạn. Còn nếu bạn lúng túng trong chuyện đó thì bán ngay số bitcoin đó cho 1 số người mua. Hoặc công nghệ hơn nữa thì lấy số bitcoin đó lên các trang mua bán domain, host, sextoy, thuốc kích dục, áo quần, phần mềm... mua hàng và trả bằng bitcoin.

Chủ tóp oi kết nối fb ở đâu nhận stl
Log vào account của bạn ở stellar.org rồi làm nhiệm vụ kết nối facebook.

Hiện tại làm vẫn có lúa.

minh ko hieu la: Tai sao bon nay la phat tien cho minh de lam gi vay ban?

minh ko hieu la: Tai sao bon nay la phat tien cho minh de lam gi vay ban?

Đơn giản thôi :) một loại tiền mới phát hành :) chưa ai có thì ngoài việc đi phát free ra thì còn làm dc gì nhỉ :D Em nghỉ vậy :D

Sao mình reg, nó không bonus gì hết trơn vậy nè, help me :(

e đăng ký đc 1000 str thế có đc cộng 3000k như nó nói lúc đăng ký ko.nếu cộng thì bao giờ thế

Mình có hướng dẫn cách rút về rồi đó bạn. Còn sell thì bạn đã sell ra bitcoin rồi. Sàn đó sell tự động mà.

Nếu bạn muốn rút số bitcoin (BTC) đó ra fiat thì có thể rút về các sàn giao dịch fiat ( BTC-e.com) chẳn hạn. Còn nếu bạn lúng túng trong chuyện đó thì bán ngay số bitcoin đó cho 1 số người mua. Hoặc công nghệ hơn nữa thì lấy số bitcoin đó lên các trang mua bán domain, host, sextoy, thuốc kích dục, áo quần, phần mềm... mua hàng và trả bằng bitcoin.

Thanks cậu .

Bác nào cho hd cách chuyển STR qua BTC với ? Vì có hơn 6k thôi :) Bán k bõ bèn gì. Tks

tham gia group mình nè có bài viết hướng dẫn cách nhận point + cách giao dịch luôn nè :D Tham cho vui ! Cũng đông anh em lắm :D

Ví Coinbase ko lưu giữ STR coin bạn ạ. Muốn chuyển qua coinbase thì bạn phải chuyển tiền thiệt hoặc bitcoin mà thôi. Muốn làm được như vậy thì bạn cần phải bán (đổi) số STR bạn có sang Bitcoin. Sau đó bạn rút số bitcoin đó về coinbase.
Bạn cho mình hỏi với, min chuyển str là bao nhiêu vậybaạn, mình chuyển 850 str vào sàn bx của thái được xong chuyển tiếp 100 str nữa thì đợi hoài ko thấy đâu, vào sàn giao dịch thì nó ghi chú thế này "We have issued new Stellar Destination Tags, please go to My Funds -> Deposits to generate your address. Do not deposit to old addresses." có nghĩa là 1 địa chỉ chỉ dùng được 1 lần thôi hả bạn, còn 100 str làm thế nào. Thank

Bạn cho mình hỏi với, min chuyển str là bao nhiêu vậybaạn, mình chuyển 850 str vào sàn bx của thái được xong chuyển tiếp 100 str nữa thì đợi hoài ko thấy đâu, vào sàn giao dịch thì nó ghi chú thế này "We have issued new Stellar Destination Tags, please go to My Funds -> Deposits to generate your address. Do not deposit to old addresses." có nghĩa là 1 địa chỉ chỉ dùng được 1 lần thôi hả bạn, còn 100 str làm thế nào. Thank
địa chỉ đó là địa chỉ mới :) bạn chờ thử xem tiền có tới hay không :)

Không có chuyện đó đâu. Nó mà ăn chặn thì sẽ ăn chặn kiểu khác, kiểu này ấu trĩ lắm.

Giờ đừng dep lên nữa nhé. Nếu bạn còn coin thì để ngày mai vào ví nó tạo cái mới rồi hãy dep lên. Deamon gateway của nó bị lỗi, có lẽ đã có hard fork.

Mọi người ai đã từng xài địa chỉ ví cũ thì hãy dừng ngay lại. Vào ví BX và tạo cái mới rồi xài cái mới. Hủy bỏ địa chỉ cũ đi nhé.
mình dep 61 acc 3k2x61 nhưng chỉ nhận được hơn 130K, h nó bảo gửi mail cho nó "FROM address ("Show my address" at stellar.org), your username on BX.in.th and the amount"mình gửi địa chỉ acc mình dep và username trên BX nhưng 61 acc biết acc nào bị lỗi đây :((, hay gửi cả 61 acc bảo nó check lại cho nhỉ

mình dep 61 acc 3k2x61 nhưng chỉ nhận được hơn 130K, h nó bảo gửi mail cho nó "FROM address ("Show my address" at stellar.org), your username on BX.in.th and the amount"mình gửi địa chỉ acc mình dep và username trên BX nhưng 61 acc biết acc nào bị lỗi đây :((, hay gửi cả 61 acc bảo nó check lại cho nhỉ

uầy coi chừng nha bạn :)) nó nghi rồi đó :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,870
Latest member
quatangvivagift

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week