Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Vẫn còn tiếp diễn đến hơn 12 tháng tiếp theo. Tha hồ mà kiếm, vội gì.
Vậy là 1tháng nó phát vài trăm triệu SRT nó ngưng thág sau phát tiếp hả bác hay sao cho em kiếm cái PC với 6triệu thôi :(

Mình đang có tầm 20k STL ko biết bán kiểu gì nữa các tiền bối ạ! Chủ thớt cho em vài hướng đi tích cực với.. Thanks all

Ờ đại loại vậy.

Mình đang có tầm 20k STL ko biết bán kiểu gì nữa các tiền bối ạ! Chủ thớt cho em vài hướng đi tích cực với.. Thanks all
Có hướng dẫn rồi. Bạn đọc lại bài 1.

Hiện tại mình không thâu mua nữa. Mấy bạn thiếu niềm tin quá.

Thôi mình quay qua kiếm cái khác ăn đây.

Hehe. Có 1 chút thông tin mới.
Từ đây đến sáng mai ai bán STR thì mình sẽ mua với giá 1000STR giá 1$. Sau 8h sáng mai mình sẽ mua 1000STR giá 0.6$. Sau 12h trưa mai mình chỉ thu giá 0.4 $ BTC cho 10000 STR.

Trên thị trường hiện nay nguwoif ta thu 1000 STR giá 2$ nhưng mình chỉ thu có chừng đó thôi. Hehe ai mua cao thì cứ bán đi nghe. hehe
Xin đừng hỏi về giá nữa nhé.

nhọ nhất là em nè 40 mail thông báo nhận thưởng 6k9 mà quên usename pó tay,móa thằng này nó không cho biết id mới ghê...nhưng dù sao free 900 mà vẫn ngon hơn những site ptc hay hyip;)

Nếu giá vẫn giữ như thế này thì ngày mai bạn làm acc mới sẽ nhận được 4250 STR.

Càng ngày giá STR càng giảm và giảm rất nhanh. Nếu ngày mai giá giảm xuống còn 0.00000300 thì ngày kia bạn sẽ nhận 5600 STR cho mỗi acc.

Nó có công thức và thuật toán để tính bonus rồi. Tất nhiên những kẻ thu STR cũng biết điều này.

Các sự cố lag mạng, nghẽn sàn, dep chậm không phải tự nhiên mà xảy ra. Có nhiều bác vừa hỏi cần giúp đỡ đã vội vàng đi làm thương nhân rồi.

Vãi thật.

We have issued new Stellar Destination Tags, please go to My Funds -> Deposits to generate your address. Trading & Deposits are temporarily disabled while we fix missing STR deposits nhu nay sao ma vao dc troi bao nhieu acc biet lam gi gio

bữa đăng ký được khoảng 6000 STR, hôm nay log in vào lại balance còn 0 STR??? trong khi lịch sử giao dịch chẳng có chuyển tiền gì cả là sao???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,882
172,968
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week