Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Bác nào đã chuyển STR lên BX.in.th mà ko thấy coin vào balance thì hãy tìm lại nhé. Nó có thể nằm ở đây nè.

Vào My funds vào balance xem bên cột Incomming Deposits xem thử nhé. Nếu thấy nó rồi thì chính nó. Nó sẽ mắc ở đó lâu lắm và có khi phải nhờ admin support cho mới có thể lấy coin ra hoặc có thể 24h sau nó sẽ tự dep.
mình dep tổng cộng hơn 180K chỉ nhận được hơn 130K mất tầm 50K bác ạ, mà vào phần incomming ko có gì,sáng dep 9accx950 nhận dc 7k3 , bọn BX này ăn chặn của mọi người rồi

Maintain THB / BTC open orders totalling 30,000THB or more for 2 weeks to become a VIP for 6 months các bác ơi giúp em với sao mà không xác minh cái này được

cái này chiều nào chả xuống, đêm thì lên lại. Do nguồn 20k facebook waiting list trả 1 em 7k nên số STR tăng lên 140chai nữa thì thừa hàng.
Giờ reg new làm hết nhiệm vụ dc có 1000str. Cá nhân mình ko nghĩ là nó số tụt mãi, đêm nay sẽ lên lại như thói quen thường ngày của nó, sáng lên, chiều xuống:)

cái này chiều nào chả xuống, đêm thì lên lại. Do nguồn 20k facebook waiting list trả 1 em 7k nên số STR tăng lên 140chai nữa thì thừa hàng.
Giờ reg new làm hết nhiệm vụ dc có 1000str. Cá nhân mình ko nghĩ là nó số tụt mãi, đêm nay sẽ lên lại như thói quen thường ngày của nó, sáng lên, chiều xuống:)
do hệ thống của nó đang hoạt động 1 cách trì trệ nên nó xuống, bình thường thì giá ổn định, mai lại lên lại thôi :)

bạn @candylop cho mình hỏi mình có 6900 stellar thì giờ làm sao????
Giờ bạn làm gì là việc của bạn. Mua sextoy, áo thun, lấy tiền về đi ăn kem, sắm bộ đồ lót, đưa 1 ít cho ba má, mua vé xem xi nê, đi uống nước mía...
Mọi người ai deposit được confirm cái nào
Mọi người ai đã từng kiếm STR rồi thì tạm thời đừng deposit nữa nhé. Muốn dep lên sàn BX thì vào Funds, deposit, bấm vào nút Generator address mới nhé. Địa chỉ ví cũ không hoạt động được nữa đâu nhé. Gửi STR lên là mất ngay.

mình dep tổng cộng hơn 180K chỉ nhận được hơn 130K mất tầm 50K bác ạ, mà vào phần incomming ko có gì,sáng dep 9accx950 nhận dc 7k3 , bọn BX này ăn chặn của mọi người rồi

Không có chuyện đó đâu. Nó mà ăn chặn thì sẽ ăn chặn kiểu khác, kiểu này ấu trĩ lắm.

Giờ đừng dep lên nữa nhé. Nếu bạn còn coin thì để ngày mai vào ví nó tạo cái mới rồi hãy dep lên. Deamon gateway của nó bị lỗi, có lẽ đã có hard fork.

Mọi người ai đã từng xài địa chỉ ví cũ thì hãy dừng ngay lại. Vào ví BX và tạo cái mới rồi xài cái mới. Hủy bỏ địa chỉ cũ đi nhé.

Không có chuyện đó đâu. Nó mà ăn chặn thì sẽ ăn chặn kiểu khác, kiểu này ấu trĩ lắm.

Giờ đừng dep lên nữa nhé. Nếu bạn còn coin thì để ngày mai vào ví nó tạo cái mới rồi hãy dep lên. Deamon gateway của nó bị lỗi, có lẽ đã có hard fork.

Mọi người ai đã từng xài địa chỉ ví cũ thì hãy dừng ngay lại. Vào ví BX và tạo cái mới rồi xài cái mới. Hủy bỏ địa chỉ cũ đi nhé.
tạo lại có sao không bác mà cái này có cần sác minh 2 bước không mà lức nào nó cũng đòi em xác minh

Bác nói mình chưa hiểu ý lắm.

Ý bác là thằng BX nó đòi xác mình 2FA hả? Site này ko có confirm 2 bước. Do đó mình đã cảnh báo là nó ko an toàn, ko nên để tiền nhiều.

Ý bác là thằng BX nó đòi xác mình 2FA hả? Site này ko có confirm 2 bước. Do đó mình đã cảnh báo là nó ko an toàn, ko nên để tiền nhiều.
Nó hết cho 6k rồi hả bác ??

Bạn @candylop cho mình hỏi cái, làm sao để reg nick trên forum stellar vậy, mình ko tìm thấy nút sign up, với lại bạn biết address nào để send stellar uy tín ko?

vâng đứng như bác nói ạ với lại xác minh mà nó đòi chụp chứng minh nhân dân nữa vãi đạn thằng bx.in

vâng đứng như bác nói ạ với lại xác minh mà nó đòi chụp chứng minh nhân dân nữa vãi đạn thằng bx.in
Khi nào cần rút về tiền thật (tiền Thái) thì mới cần CMND, còn không thì đừng bận tâm đến nó.

Nó hết cho 6k rồi hả bác ??
Vẫn còn tiếp diễn đến hơn 12 tháng tiếp theo. Tha hồ mà kiếm, vội gì.

Bạn @candylop cho mình hỏi cái, làm sao để reg nick trên forum stellar vậy, mình ko tìm thấy nút sign up, với lại bạn biết address nào để send stellar uy tín ko?
ý bạn là stellar.org hả?

bạn đăng ký bình thường như mọi forum khác mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week