Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Bác nào đã chuyển STR lên BX.in.th mà ko thấy coin vào balance thì hãy tìm lại nhé. Nó có thể nằm ở đây nè.

Vào My funds vào balance xem bên cột Incomming Deposits xem thử nhé. Nếu thấy nó rồi thì chính nó. Nó sẽ mắc ở đó lâu lắm và có khi phải nhờ admin support cho mới có thể lấy coin ra hoặc có thể 24h sau nó sẽ tự dep.

Đã có đại gia đoạn hậu rồi, ông đó đi cái là tụt. Mà theo tình hình giờ reg instant 1acc có 1000str thì chắc cũng không tụt quá đâu. Lời cho người vào trước thôi.
Cảm ơn bác candylop nhiều:)

Đã có đại gia đoạn hậu rồi, ông đó đi cái là tụt. Mà theo tình hình giờ reg instant 1acc có 1000str thì chắc cũng không tụt quá đâu. Lời cho người vào trước thôi.
Cảm ơn bác candylop nhiều:)
Theo dõi thằng cha đó.

Có khi nào nó chơi chiêu tạo 2acc, 1 acc chốt 518, sau đó từ từ mua hết hàng để thị trường xuống dốc ko ta:(

Có khi nào nó chơi chiêu tạo 2acc, 1 acc chốt 518, sau đó từ từ mua hết hàng để thị trường xuống dốc ko ta:(
Có chứ bạn. Mà ko cần 2 acc đâu, 1 acc là đủ.

Dân tình xả hàng ầm ầm, coi bộ cũng xả hàng thôi ko thôi thủng đáy. Hehe

còn 9k1 đây ai hốt k

Có chứ bạn. Mà ko cần 2 acc đâu, 1 acc là đủ.

Dân tình xả hàng ầm ầm, coi bộ cũng xả hàng thôi ko thôi thủng đáy. Hehe
thớt cho hỏi, đk cái này xong dc 900 STR rồi làm gì, membie nên ko biết :p, với lại cheat dc ko vậy thớt

FB mình nó đẹo chịu, có avar có > 30 bạn, có status mà nó báo spam là sao trời
1 facebook đang sử dụng (phải được verify phone, có bạn bè, có status, có avatar...)
ai biết cách FB sao mới dc ko

còn 9k1 đây ai hốt k
Send qua mình hốt.
thớt cho hỏi, đk cái này xong dc 900 STR rồi làm gì, membie nên ko biết :p, với lại cheat dc ko vậy thớt
Không phải là đang cheat à. Nếu chưa cheat thì cheat đi. Có 900 STR rồi thì send đi 100 thử ví đồng thời hoàn thành nhiệm vụ cuối cùng để nhận thêm 100str nữa. Sau đó send nốt 850 STR đi để bán.

FB mình nó đẹo chịu, có avar có > 30 bạn, có status mà nó báo spam là sao trời
1 facebook đang sử dụng (phải được verify phone, có bạn bè, có status, có avatar...)
ai biết cách FB sao mới dc ko
Có lẽ facebook bạn mới quá chăng?

Bạn xem tiêu chuẩn đánh giá facebook spam đâu đó trên Google xem thử.

Giá đã thủng đáy.

Send qua mình hốt.

Không phải là đang cheat à. Nếu chưa cheat thì cheat đi. Có 900 STR rồi thì send đi 100 thử ví đồng thời hoàn thành nhiệm vụ cuối cùng để nhận thêm 100str nữa. Sau đó send nốt 850 STR đi để bán.

Giá đã thủng đáy.
làm tất cả NV của nó cả thảy dc 900 đấy, bác lấy ko em bán, vì có ít acc facebook quá

Send qua mình hốt.

Giá đã thủng đáy.
9k1 giá nhiêu bác, mình có atm nhưng quên rồi, quen chơi trực tiếp rôi T_T

mình vào bx.in nó báo
Warning We strongly suggest that you enabled 2-Factor authentication under the "Security" tab
là ntn b nhỉ
dep tu 1h rồi mà jo vẫn chưa có str :(

Giờ mình bận chở con đi chơi rồi. Có gì tối online rồi giao dịch hay hỏi gì thì hỏi.

Đáy giá đã bị thủng rồi, các sàn thì bị sập từa lưa, coin dep lên bị mắc kẹt nên có mua cũng ko mua được. Ko có gan.

Ai chỉ e cái fb phải yêu cầu cụ thể thế nào nó mới chấp nhận vậy ?
Có cần very bao nhiêu bạn và lập bao nhiêu tháng ?

còn 10k muốn bán kiếm tiền xài đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,955
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week