Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Giờ nó cho có 1k thôi 130ac đó bác chỉ còn vụ này thôi
Nói đúg ra mìh làm cty 2thág cũg .mua đc PC nhưg gia đìh k thick mìh lam 3cái CNTT mà mìh lại thjk giờ gia dinh k thjk tat nhien là k mua cho r len mìh phai tu tìm $ và mua rồi tu kiem thág 1-2tr đi học cái mih thjk chứ may og bà già cũg nghĩ mìh lên mag cũg chỉ choi game chu lam.j mà sog haiz nhọ vL
30 acc chứ không phải 130 acc ;) kiếm đc nhiêu thì kiếm chứ có chờ đợi thì thôi mình chịu ;) mình mà có 130 acc giờ mình cũng chả ngồi đây chat rồi

30 acc chứ không phải 130 acc ;) kiếm đc nhiêu thì kiếm chứ có chờ đợi thì thôi mình chịu ;) mình mà có 130 acc giờ mình cũng chả ngồi đây chat rồi
Nói chứ ai jụp.đc mìh giúp phát k phải đi ăn xin chứ có PC rồi trả mấy mà trả ơn mấy bác đc.chỉ buồn vì GD k cho mìh theo cái mìh thjk thôi

Nói chứ ai jụp.đc mìh giúp phát k phải đi ăn xin chứ có PC rồi trả mấy mà trả ơn mấy bác đc.chỉ buồn vì GD k cho mìh theo cái mìh thjk thôi
mmo ít ai cho cậu vay 6tr lắm vì số tiền cũng phải ngồi chai ass mới kiếm đc cậu cứ ra net rồi suy nghĩ tí có quyết tâm là làm đc thôi hay chờ nó làm đc rồi ra làm ;) mượn hết bạn bè face 3 phút là xong không thì 10k 1 acc hay chai coca j đó rất đơn giản

bác muốn giúp gì, ngồi đó chém gió nãy giờ thì không kiếm đc đồng nào đó chứ ở đó mà 6 triệu "thôi"

mmo ít ai cho cậu vay 6tr lắm vì số tiền cũng phải ngồi chai ass mới kiếm đc cậu cứ ra net rồi suy nghĩ tí có quyết tâm là làm đc thôi hay chờ nó làm đc rồi ra làm ;) mượn hết bạn bè face 3 phút là xong không thì 10k 1 acc hay chai coca j đó rất đơn giản
Mìh thử giốg cậu nhưg mobile khó quá ma site nó đien the này kho kiem sog lắm con vu vay $ là ai jup dc thi jup chu yeu là chỉ cho mìh cach kiem $ thôi kb ai chứ mìh sốg khá đẹp :)

Hehe. Giờ mình ko bàn về giá nữa. Mình giúp đỡ, hướng dẫn thế là tạm đủ cho các bạn newbie sử dụng rồi.

Còn về giá cả, thị trường và những thứ khác mình xin giữ riêng cho mình. Mình sẽ không chia sẻ thông tin về số lượng str trong mỗi ngày, kế hoạch, cách kiếm nhiều coin hơn...

Mình thấy nhiều bạn ko biết điều, topic này mình lập ra ko hề mưu cầu tư lợi. Thế mà có rất nhiều người nhảy vào mua bán. Tranh mua, mua xong gặp sự cố thì lại vào kêu than, xin giúp đỡ.
Mình cũng biết làm ăn chứ. Nhưng mình ko làm ăn trong chổ này. Qua sự kiên STR này thấy rõ ràng họ kiếm tiền bất chấp thủ đoạn, suy nghĩ cho cùng thì chẳng thể đặt niềm tin được.

Hiện tại có vài cách kiếm coin ngon ko thua gì cái này nhưng STR là phép thử và là 1 minh chứng rồi.

Tuy nhiên vẫn giúp đỡ các bạn trả lời những câu hỏi liên quan đến cách sử dụng và 1 số thứ ngoài lề khác.
chi minh cach kiem coin voi ban ei

Hết ac face site điên ??
Bác chắc cả k fb lên làm k hết :)

Hết acc fb thì c phải chủ động kiếm chứ đợi ngồi đó ai cho không nữa à, có thể mua hoặc chạy ra quán nét mây đứa nhóc nhóc cho nó 5k vào 1 chút (10 người cũng đc gần 10k str ~ 500k)
Nhưng mà bây giờ site điên lag thì ai cũng bị ,nói ai được (cố gắng 5-10 phút chắc cũng đc 1 acc) , nhiều người giờ cũng ngôi không thôi ,có mấy trader thi mua str về ôm kiếm lời thôi

Hết acc fb thì c phải chủ động kiếm chứ đợi ngồi đó ai cho không nữa à, có thể mua hoặc chạy ra quán nét mây đứa nhóc nhóc cho nó 5k vào 1 chút (10 người cũng đc gần 10k str ~ 500k)
Nhưng mà bây giờ site điên lag thì ai cũng bị ,nói ai được (cố gắng 5-10 phút chắc cũng đc 1 acc) , nhiều người giờ cũng ngôi không thôi ,có mấy trader thi mua str về ôm kiếm lời thôi
Site on dinh mìh moi lam dx bac ak quan net thi toan bọn nhieu $ thoi dễ j chán dag thue ac face đay mà cug k thàh toan so LD chán

Site on dinh mìh moi lam dx bac ak quan net thi toan bọn nhieu $ thoi dễ j chán dag thue ac face đay mà cug k thàh toan so LD chán

thì mình nói site đang lag ,nhiều người cũng có làm đc đâu, sáng giờ cũng ngồi không có làm được gì đâu

Đang nghiên cứu 1 site mới có khả năng kiếm cũng khá lắm lắm. Nghe đâu làm chơi chơi 1 tuần cũng kiếm được 0.09 bitcoin. Mình mới thử qua, có khả năng là chiến nhiều acc cùng 1 lúc. Nó pay theo tuần.

Giá của nó hiện tại là 210 satoshi.

Mình đang tìm hiểu cơ chế trả tiền. Lúc nào thành công mình sẽ thông báo (thứ 7 này nhận tiền rồi nói tiếp).

P/s cách kiếm tiền này nhẹ nhàng. Các bạn có thể la cà quán cafe.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,453
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom