Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Cảnh báo

Hiện nay đã xuất hiên nhiều trang web bảo rằng có thể kiếm thêm nhiều STR hơi hoặc cách rút thêm 30 STR ở trong acc của bạn còn lại 20 STR thôi (thay vì minimum).

Thưa rằng:

Điều đó hoàn toàn có thể, cái này mình biết từ lâu rồi nhưng thấy không có lợi cho các bạn ( mà đa số mọi người đều hám lợi mà quên cái lớn hơn). Lướt qua MMO 1 vòng thì thấy có vài bạn dẫn link web rồi hướng dẫn. Việc làm đó đáng hoan nghênh, nhưng họ nhiệt tình trong sự thiếu thông tin. Chắc là vì nôn nóng kiếm like nên không tìm hiểu kỹ.
Để rút được 30 STR trong đó bạn sẽ phải điền Secret key + STR address vào đó. Điều đó cực kỳ nguy hiểm. Lợi 1 tấc mà mất 1 sào. Bởi vì chìa khóa đã trao tay giặc để Mỵ Châu ôm hận thiên thu.

Bạn mà để mình biết Secret key thì không khác gì bonus cho mình cả.

Bọn làm ra chiêu trò đó nó lợi dụng sự thiếu hiểu biết về Bitcoin của các bạn (chung quy cũng do báo chí viết tào lao làm bạn kì thị nó, nhà nước mập mờ về nó).

Mình xin dùng lời mạnh mẽ 1 tí (nếu lỡ xúc phạm ai đó thì vui lòng bỏ qua)

Nghiêm cấm các bạn vào các site rút 30 STR hoặc các site mà bạn phải điền Secret Key + STR address

hám cái lợi nhỏ mất cái lợi lớn :) thank bác cảnh báo

Cảnh báo

Hiện nay đã xuất hiên nhiều trang web bảo rằng có thể kiếm thêm nhiều STR hơi hoặc cách rút thêm 30 STR ở trong acc của bạn còn lại 20 STR thôi (thay vì minimum).

Thưa rằng:

Điều đó hoàn toàn có thể, cái này mình biết từ lâu rồi nhưng thấy không có lợi cho các bạn ( mà đa số mọi người đều hám lợi mà quên cái lớn hơn). Lướt qua MMO 1 vòng thì thấy có vài bạn dẫn link web rồi hướng dẫn. Việc làm đó đáng hoan nghênh, nhưng họ nhiệt tình trong sự thiếu thông tin. Chắc là vì nôn nóng kiếm like nên không tìm hiểu kỹ. Cụ thể bạn sẽ mất nhiều chừng nào, chi tiết ra sao thì mình cần nói thêm vì đây cũng ko phải lĩnh vực của các bạn. Các bạn cần biết làm vậy là có hại cho bạn là được.

Để rút được 30 STR trong đó bạn sẽ phải điền Secret key + STR address vào đó. Điều đó cực kỳ nguy hiểm. Lợi 1 tấc mà mất 1 sào. Bởi vì chìa khóa đã trao tay giặc để Mỵ Châu ôm hận thiên thu.

Bạn mà để mình biết Secret key thì không khác gì bonus cho mình cả.

Bọn làm ra chiêu trò đó nó lợi dụng sự thiếu hiểu biết về Bitcoin của các bạn (chung quy cũng do báo chí viết tào lao làm bạn kì thị nó, nhà nước mập mờ về nó).

Mình xin dùng lời mạnh mẽ 1 tí (nếu lỡ xúc phạm ai đó thì vui lòng bỏ qua)

Nghiêm cấm các bạn vào các site rút 30 STR hoặc các site mà bạn phải điền Secret Key + STR address
chết em toàn rút 30 về nữa :((

chết em toàn rút 30 về nữa :((

Nó có lý do để nó yêu cầu để lại 50 STR đó. Giờ biết rồi thì lần sau đừng làm như vậy nữa.

cái này bị gì vậy mọi người, mình làm toàn lỗi bước này

cảm ơn
Mạng STR bị nghẽn (hệ thống của STR) nên đôi lúc không load được các modul, các API kết nối bị dis, lose cho nên xảy ra tình trạng đó.

Nếu gặp vấn đề như vậy hoặc tương tự thì cách giải quyết duy nhất là logout ra (logout chứ đừng F5 nhé,"giữ gìn vệ sinh chung") rồi login vào lại là được.

candy trước mình dùng gvoice để veri facebook. giờ còn dùng phần mềm hay trang nào tạo SDT để veri facebook nwuax không cám ơn bạn nhiều

candy trước mình dùng gvoice để veri facebook. giờ còn dùng phần mềm hay trang nào tạo SDT để veri facebook nwuax không cám ơn bạn nhiều

Vụ veri facebook mình ko rành bằng các bác chuyên sản xuất "facebook". Nhưng mà facebook không cần verify phone vẫn làm được mà.

Mình ko biết, tại vì mình có sẵn mấy chục acc facebook đang chơi tapcash chẳng có cái nào veri cả mà vẫn chơi được.

Acc facebook mình có avatar gái xinh, dùng 9x code để gõ satus và comment. 1-2 ngày mình vào lả lơi với các nhox 9x khác 1 lần. Thế là 3 ngày sau dùng thôi.

bác candylop ơi khi nào bác tung thông tin trang bác đang test thế @@ hồi hộp quá

Dự là giá STR sẽ giảm trong vài tiếng nữa. Các thím còn STR thì lo bán đi nhé. Chiều ngủ dậy giá giảm thì mua lại kiếm lời. Đỡ phải lập topic mua bán gạ gẫm chi cho mang tiếng đời nè. Giá lúc đang viết cảnh báo là:
0.00000439 btc

Có 1 sự cố sắp diễn ra.

Mình về ăn cơm đã, chiều trả lời tiếp cho các bạn.

bác candylop ơi khi nào bác tung thông tin trang bác đang test thế @@ hồi hộp quá
Đợi nó pay đã, loại này nó trả bằng coin cho nên khá là hậu hĩnh.

Oops!
Our spam detection checks say your Facebook account isn't eligible. If you are a legitimate user, we apologize and are improving our detection algorithms. And we will release new ways to grab stellars soon, so please check back.

=> Làm sao khắc phục được tình trạng này vậy ACE ... FB mới tạo ko chơi đc ak ... :oops::oops::oops:

Oops!
Our spam detection checks say your Facebook account isn't eligible. If you are a legitimate user, we apologize and are improving our detection algorithms. And we will release new ways to grab stellars soon, so please check back.

=> Làm sao khắc phục được tình trạng này vậy ACE ... FB mới tạo ko chơi đc ak ... :oops::oops::oops:
Mới tạo chơi ko được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week