Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
bác thới ơi sắp tới stellar có chơi cả tweet và tumblr ah để em reg từ giờ :D

í ổng là bạn ông í gần đủ 50 củ từ vụ mua bán str này rồi :D
Bậy bạ. Mình có topic nào rao mua cũng như có gạ ai bán đâu. Bạn nói vậy là không tốt nhé.

Nếu mình đã lợi dụng mua bán thì mình đã tổ chức topic mua bán rồi, các bạn ấy cũng sẽ ưu tiên bán cho mình (lúc đó mình cũng thu giá cao rõ ràng).

Bậy bạ. Mình có topic nào rao mua cũng như có gạ ai bán đâu. Bạn nói vậy là không tốt nhé.

Nếu mình đã lợi dụng mua bán thì mình đã tổ chức topic mua bán rồi, các bạn ấy cũng sẽ ưu tiên bán cho mình (lúc đó mình cũng thu giá cao rõ ràng).
ý bác này là nói bác mà bác trả lời k hiểu gì ấy :))

^ tóm tắt ý bác trên giúp bác: bác ý chơi bằng đt muốn kiếm 6 triệu "THÔI" từ stellar (bác ý gọi là mỏ vàng free)
à muốn kiếm 6 triệu trong thời gian ngắn thì kiếm 0.53btc là đủ. Theo tỷ giá bây giờ thì bạn cần kiếm cỡ 132k STR tức là có khoảng 132 account facebook.

Nếu giỏi thì trade nữa kiếm thêm.

Ý em là bạn em ôm 2ngày hơn chục trieu chag lẽ 50tỷ Srt mìh k la liếm đx 6củ như mìh mơ hả bác

Ý em là bạn em ôm 2ngày hơn chục trieu chag lẽ 50tỷ Srt mìh k la liếm đx 6củ như mìh mơ hả bác
Bạn nói đúng. Đúng là mỏ vàng. Các bạn cứ tận dụng đi nha.

Chiến thuật bác ơi bùg 1cái sao đỡ kip PC mấy bác load nhanh chứ em mobile mà lam nhu cac bac chac chua đc 1củ die luon dt :)
bác mún làm thì thật sự đã không ngồi đây nói ra net ngồi k tới 2 tiếng kiếm đc 1 đống tiền òi @@

bác mún làm thì thật sự đã không ngồi đây nói ra net ngồi k tới 2 tiếng kiếm đc 1 đống tiền òi @@
Bác có TUT căg ac FB mới reg thi mơ nhé 2tiếg 1đốg $ là sao bác site nó lag nhu dien nhe

Bác có TUT căg ac FB mới reg thi mơ nhé 2tiếg 1đốg $ là sao bác site nó lag nhu dien nhe
sự thật đời không như mơ cậu àk k acc mới đc htì mượn acc bạn :) 1 2 ngày trước kím ngon lành rtong khi lượn thấy bác than thì mình kím cũng đc tiền đóng tiền học đầu năm rồi ;)

cho hỏi nick facebook cần có đủ điều kiện gì thì mới đạt yêu cầu chơi cái này thế

sự thật đời không như mơ cậu àk k acc mới đc htì mượn acc bạn :) 1 2 ngày trước kím ngon lành rtong khi lượn thấy bác than thì mình kím cũng đc tiền đóng tiền học đầu năm rồi ;)
Muon ac ?? 20ac chăg mua thì chac chắn k ai bán k thì lai gap scam hoac ac k sài đc cac bác chien PC Ram máy bnhju mở đc bnhju tad load 1luc trog khi DT thi hạn chế nhiu cai bac ak

ai rành vu bonus 3k5 ko sao mjnh chưa dc phat nào

Muon ac ?? 20ac chăg mua thì chac chắn k ai bán k thì lai gap scam hoac ac k sài đc cac bác chien PC Ram máy bnhju mở đc bnhju tad load 1luc trog khi DT thi hạn chế nhiu cai bac ak
bác cứ giữ suy nghĩ ý đi mình làm tiếp mình làm có 30 acc hơn cũng đủ 6tr như cậu nói rồi ra net ngồi tí là ok máy mình cùi bắp ;)
ram 2gb bật vài tab giật tung đít CPU duo core E7400

bác cứ giữ suy nghĩ ý đi mình làm tiếp mình làm có 30 acc hơn cũng đủ 6tr như cậu nói rồi ra net ngồi tí là ok máy mình cùi bắp ;)
ram 2gb bật vài tab giật tung đít CPU duo core E7400
Giờ nó cho có 1k thôi 130ac đó bác chỉ còn vụ này thôi
Nói đúg ra mìh làm cty 2thág cũg .mua đc PC nhưg gia đìh k thick mìh lam 3cái CNTT mà mìh lại thjk giờ gia dinh k thjk tat nhien là k mua cho r len mìh phai tu tìm $ và mua rồi tu kiem thág 1-2tr đi học cái mih thjk chứ may og bà già cũg nghĩ mìh lên mag cũg chỉ choi game chu lam.j mà sog haiz nhọ vL

cho hỏi là nick fb chỉ cần xác minh bằng số phone là chiến được đúng không ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom