Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
hốt đc ít X Bọt 14-16, còn ít bitcoin đặt rate 9999 xem nó xuống dc hốt lun thì đẹp lòng, trúng quả vàng 4 cà rá nầu

Thế ko ăn xcash à. Có mua vào hôm trước giờ chắc là xả rồi nhỉ. Nếu chưa xả thì lo xả đi nghe.

Sau này ăn chắc nhé, ko lan man nữa nhé. Chúc bạn thành công
đã nên xả STR chưa bạn

hay đó, hốt thôi
có hốt đk quái đâu
Confirmed. Thank You
You don't have enough people for the free coin bonus yet! Please keep sharing via Twitter, Facebook or Email.

ra cf vừa ngắm chân dài, chân ngắn vừa nge nhạc du dương và chờ tin chiến trường....

PS: mấy bác sỏi nhận định nhìu nhìu tí để noob như tụi e được học hỏi mở man thêm tí tư tưởng đi ạ, e mà hỉu ra chân lý chút thì cũng a vào luận bàn thế sự r, thanks:(

HAl lúc sáng bị dump gần 50 btc , ko biết có lên nổi k nữa @@

Thấy trên bittrex nó 1 aricoin là 0.00009083. Bác có gần 10k chắc được tầm 0.9 btc nhỉ :D
ARIcoin hay ARcoin , bên mintpal ARICOIN chỉ vài chục satoshi thôi. nó dụ để pr cho nó thôi, ko dc mấy xu đâu:)

acc str của mình vẫn còn 25str để theo yêu cầu, sao hôm nay vô lại thấy số 0 to đùng, mà nhìn xuống lịch sử giao dịch thì ko thấy dấu tích của thằn hacker nào, với lại mình nghĩ 25k str cũng đâu cho send ..khó hiểu.. newbie nên mong ae chỉ giáo

Code:
http://stellarchain.io/view/address/gQn9FQhAj2ztuctdDKGzPj5KJzTqfGKZii
acc của bro vẫn còn 22 str nhé
Chắc launch.stellar.org nó đang đơ đơ

acc str của mình vẫn còn 25str để theo yêu cầu, sao hôm nay vô lại thấy số 0 to đùng, mà nhìn xuống lịch sử giao dịch thì ko thấy dấu tích của thằn hacker nào, với lại mình nghĩ 25k str cũng đâu cho send ..khó hiểu.. newbie nên mong ae chỉ giáo
View attachment 37516
co' invite kia ko an di lai mat not bay gio :D
Hoi? acc cau lap bao gio ma co invite the'

XCASH đã lên 34k vượt chỉ tiêu 25 k ban đầu đặt ra. Các bác đã mua được giá 12k5 (có bác còn mua 11k nữa mới vãi) giờ thì tận hưởng. Mình đã hoàn thành nhiệm vụ.

Còn vụ XBOT. Mình chưa hề khuyên các bác ôm mà chỉ nói rằng các bác trade trong 1 thời điểm cụ thể, Lúc mình đưa ra thông báo tức là lúc đó mình phán đoán thời cơ, cơ hội xảy ra trong thời điểm đó. Các bác có thể giành phần thắng cao nhất trong khoảng thời gian đó. Rõ ràng trong thời điểm đó có bác nhanh tay làm tới 2 chuyến

Có bác ko theo dõi từ đầu, từ đâu tới và ko biết có tham gia trong topic ko nữa, lại mắt nhắm mắt mở đọc ko kỹ, lại đi mua vào cái giờ khác và bán với kỳ vọng cao. Giờ chưa bán được lại bị ôm hàng qua đêm 2 ngày thế là quay sang trách mình thì thật là lạ.

Hơn nữa có lúc mình nói là khả năng có thể cái đà này nó lên 100k. Đó là mình đang còn phân vân và còn nói rằng ôm nó vào và chờ trong cái giá đó thì rất là nguy hiểm(mình có phân tích sự nguy hiểm đó rồi). Còn phần 100k cho phép mình mơ mộng, mình được quyền mơ mộng chứ! Lúc đó mình đâu có lời khuyên nào đâu. Thay vì hỏi cụ thể thì có bác lại âm thầm lấy giấc mơ đẹp đó của mình để làm căn cứ rồi đi mua và ôm.

Xbot khởi đầu một công nghệ, 1 coin mới 100% ico. Giá gốc chỉ 0.000093 sat thôi, nó lên sàn với giá gấp 3 lần là 1 sự thành công cực lớn rồi. Giá xuống 1 tí thì cũng là thành công của nó. Nó mới sinh ra có vài ngày thôi, còn phải chờ đợi sự thách thức tồn tại, sự ứng dụng thực tiễn nữa. Mới giữ coin có 2 ngày mà giá xuống đã la làng rồi.
Nếu ngày mai, ngày kia, ngày mốt...nó được pump, nó được cộng đồng nhìn nhận ứng dụng thực tiễn của nó và họ thu mua ào ạt như XST thì bạn cũng lại âm thầm tận hưởng và đôi khi còn chửi cái thằng ngơ ngơ tự nhiên viết bài rồi làm người ta kiếm được cả cục tiền.
em nói có sai đâu =)) giá lên ko đc 1 câu cảm ơn =)) giá xuống lại nghe chửi =)) nói chung là ko nên làm dâu trăm họ =))

Satoshi bạn ạ.
1 satoshi =0.00000001 bitcoin (có 7 con số 0 ở sau dấu chấm, mình ghi chú như vậy cho nó dễ ăn vào đầu hơn ghi con số ra)
khi nào onl trả lời yh mình cái nha bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,476
172,476
Latest member
akaka
Back