Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
str de lên 6xx trong hôm nay nhỉ

CÒn chuyện STR mình sẽ bàn tới trong vòng 3 ngày tới, có dịp mình sẽ giải thích sự lên giá của nó (cái này mình đã đề cập từ 3-4 ngày trước)

Có rất nhiều phong cách chơi ( tạm gọi là "đầu tư" đi cho nó sang).
1. Có 1 nhóm người dựa vào học thức, kiến thức nhà trường, kiến thức kinh tế rồi họ phân tích nhận định và "đầu tư" mạo hiểm trước. Đó là nhóm người mua IPO, ICO.
2. Có nhóm người khác thì đầu cơ theo kiểu đi gom hàng giá thấp chờ cơ hội giá cao thì bán. (Nhóm này đang hoành hành XBOT)
3. Có nhóm người chỉ dựa vào trade lướt sóng
4. Có nhóm nguwoif kiếm nhờ vào pump.
5. Có nhóm người đầu tư vào thiết bị để đào coin
...

Có vẻ như XBOT đang bị nhóm người 2 thao túng. Vì họ ko mua được giá thấp từ ICO và họ nhận thấy tương lai của nó nên lao vào dìm giá để gom hàng.

Các bạn thử tính đi, từ khi XBOT xuống đỉnh thì có bao nhiêu xbot đã được giao dịch, bao nhiêu xbot được bán ra? Bạn có thể nhẩm tính được.

Lưu ý quan trọng rằng: XBOT ko phải là coin của người Việt, nó là coin của người Mỹ, người Âu bởi cộng đồng đó họ mới dùng Tweet nhiều.
Đâm lao thì theo lao thoi :D lỡ rồi chơi tới bến luôn, xả xong NVA mình gom tiep XBOT

Các bác thảo luận qua về thằng Aricoint xem nào. Nay thấy có loạt mail về nhưng chẳng biết làm sao để nhận cả, đã share 5 người từ trước mà giờ nó vẫn báo chưa share đủ số người là sao vậy nhỉ. Em vừa xem giá trên MintPal là 20k Aricoint ~ 0,01 BTC, nếu mà reg được vài chục acc thì cũng có chút vốn :oops:

Fibre tiếc nhỉ :( làm được 1 acc đủ 4 bước đc 10,92 , 1 acc like fb thôi đc 5,46
Mình làm sớm quá nên ko được, nó vừa thông báo vừa xong là mình làm luôn. Ngày mai lại bày cho 1 bác MMO làm thì anh ta được rất nhiều acc có bonus. Hic hic

Mình làm sớm quá nên ko được, nó vừa thông báo vừa xong là mình làm luôn. Ngày mai lại bày cho 1 bác MMO làm thì anh ta được rất nhiều acc có bonus. Hic hic
Khi nào có coin mới hi vọng bác giới thiệu tiếp :). Cám ơn bác nhiều :D

e đến cuối mới biết :(
Mà chuyển btc-e sang bittrex được k a, hay phải đổi sang btc, muốn mua 0,1 btc mà toàn bán btc-e k

1. Có 1 nhóm người dựa vào học thức, kiến thức nhà trường, kiến thức kinh tế rồi họ phân tích nhận định và "đầu tư" mạo hiểm trước. Đó là nhóm người mua IPO, ICO.
2. Có nhóm người khác thì đầu cơ theo kiểu đi gom hàng giá thấp chờ cơ hội giá cao thì bán. (Nhóm này đang hoành hành XBOT)
...

Có vẻ như XBOT đang bị nhóm người 2 thao túng. Vì họ ko mua được giá thấp từ ICO và họ nhận thấy tương lai của nó nên lao vào dìm giá để gom hàng.

Các bạn thử tính đi, từ khi XBOT xuống đỉnh thì có bao nhiêu xbot đã được giao dịch, bao nhiêu xbot được bán ra? Bạn có thể nhẩm tính được.

Lưu ý quan trọng rằng: XBOT ko phải là coin của người Việt, nó là coin của người Mỹ, người Âu bởi cộng đồng đó họ mới dùng Tweet nhiều.

Cám ơn lời vàng ngọc của bác kẹo.

Fibre tiếc nhỉ :( làm được 1 acc đủ 4 bước đc 10,92 , 1 acc like fb thôi đc 5,46
ah ah........hèn gì sáng này trong tk có 5.46 mà ko bit từ đâu có, nhưng cũng ko bán dc vì min giao dịch là 10 ^^

@candylove Phiền bác thảo luận qua về thằng Aricoint xem nào. Nay thấy có loạt mail về nhưng chẳng biết làm sao để nhận cả, đã share 5 người từ trước mà giờ nó vẫn báo chưa share đủ số người là sao vậy nhỉ. Em vừa xem giá trên MintPal là 20k Aricoint ~ 0,01 BTC, nếu mà reg được vài chục acc thì cũng có chút vốn

Done. check nhé ^^

có bác nào bị như em và có cách fix thì giúp cho em nó với !!!!! cảm ơn rất nhiều !!

...

tụi trên twiter cũng k thấy nhắc đến xbot mặc dù nó lên hay xuống, chắc tụi nó gôm đủ hàng mới nhao nhao lên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week