Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
1str= 610 satoshi ha ban
Mình có nói giá str là 610 satoshi đâu nhỉ. Đừng ghi vậy người ta bỏ đầu bỏ đuôi hiểu nhầm tui mà tội.

Bác mở site bà xã ra đi tui ví dụ:
Bên cột mua họ đòi mua giá cao nhất đang là 0.00000526 (gọi là giá bid 526 satoshi)
Bên cột bán họ đòi bán giả rẻ nhất đang là: 0.00000541 (gọi là giá ask 541 satoshi)
Nhìn trên thanh trạng thái phía trên bạn thấy
Latest: 0.00000525 Change:13.14% High: 0.00000550 Low: 0.00000463 24 Hours Vol: 3,610,126.387764 STR Avg: 0.00000503

Thì tạm chấp nhận là 0.00000525 (525 satoshi) người ta hay lấy giá last (tức là giá vừa được chấp nhận giao dịch) để làm căn cứ tính toán giá trị của coin. Nếu bạn làm 1 nhà kinh tế, 1 nhà tài phiệt thì bạn có thể sử dụng giá này để cướp công sức của người lao động, nông dân như mình đây nếu bạn biết cách.

Ông cầm 1 cục tiền, mua cái gì cũng hỏi, đặt lệnh để oder hàng còn hỏi. Đặt mua bán vô tội vạ, ko có chiến thuật thì dễ ăn trái đắng.

Trade cần kiên nhẫn, tỉ mỉ, nhạy bén, chiến thuật, thông tin đa chiều, quyết đoán và đôi khi phải biết chấp nhận.

Trade hay cày, làm việc nào cũng chỉ mục đích kiếm tiền cả. Nếu trade có phương pháp thì đó cũng là 1 phương pháp kiếm tiền, mỗi ngày cũng kiếm được vài trăm k cho vợ đi chợ. Có khi có cơ hội thì kiếm được thêm tiền chi tiêu khác như tiền đi ăn đám cưới, sinh nhật, nhậu nhẹt, sắm thêm cái áo, con xe... Hãy nhìn rộng ra thế giới MMO đi. Có người còn chơi HIP chơi Bet, họ vẫn có phương pháp cả và họ cũng sống được từ đó.

Theo mình trade coin này còn mang lại nhiều triết lý của cuộc sống hơn nữa. Nó đem lại nhiều cảm xúc, nhiều bài học rút ra, nhiều đức tính cần phải rèn luyện. Hơn hết trade altcoin còn giúp mình mở rộng thêm 1 phần kiến thức như tài chính, kinh tế, công nghệ, mạng xã hội... Những nền tảng của kinh tế xã hội tương lai.
Chuẩn :)

các bác khoan vôi với thằng xbot, coi chừng vài này nó thêm cái chức năng xài trên weibo thì tụi china kéo vào. dev nó rất tịch cực, coin này ít nhất giờ chưa phải la rác, k cần xả :D

Cách đây 3-4 ngày gì đó, mình đã có nói rồi khi giá đang còn là 414 - 443 cơ, mình có nói rằng STR có thể lên 600 sat trong vòng 10 ngày đến 2 tuần nữa. Hôm đó đến giờ thực sự là có 2 lần tăng. Lần 1 tăng cục bộ, cái này do lỗi kỹ thuật (mình đã kịp kiếm lời 1, 5 chuyến kiếm 0.2 btc và hụt 1 chuyến cực bự vì do dep chậm). Và lần tăng này là lần tăng chính thức vì nó lý do tăng (mình chưa tiện nói ra vì nó sẽ ảnh hưởng đến coin mình đang đầu cơ khác và 1 chuỗi lý luận về giá khác)

Bây giờ giá có lẽ đang là 510-540 rồi nhỉ! Giờ giá STR lên cao bao nhiêu nữa thì các bạn mỗi người tự đánh giá đi.

Sau khi đầu cơ xong xin bác bật mí dùm lý do hì.Tiếp tục học hỏi tiếp.

Mong bác kẹo giúp đỡ.

522PLCN = ? $ vay cac bac

HAl va XBOT là 2 coin tốt bác nào có tiền nhàn rỗi ôm vào chờ lên bán nhé.Ý kiến chủ quan của mình.Ai theo thì theo :D

các bác khoan vôi với thằng xbot, coi chừng vài này nó thêm cái chức năng xài trên weibo thì tụi china kéo vào. dev nó rất tịch cực, coin này ít nhất giờ chưa phải la rác, k cần xả :D
Bác này được.

Sau khi thông báo là kinh nghiệm vào đời, thì mình đã thanh lý hết để ngủ cho yên giấc. Gom vốn về lại.
Và bgio làm lại từ đầu ^^
Thế ko ăn xcash à. Có mua vào hôm trước giờ chắc là xả rồi nhỉ. Nếu chưa xả thì lo xả đi nghe.

Sau này ăn chắc nhé, ko lan man nữa nhé. Chúc bạn thành công

Trade cần kiên nhẫn, tỉ mỉ, nhạy bén, chiến thuật, thông tin đa chiều, quyết đoán và đôi khi phải biết chấp nhận.

Theo mình trade coin này còn mang lại nhiều triết lý của cuộc sống hơn nữa. Nó đem lại nhiều cảm xúc, nhiều bài học rút ra, nhiều đức tính cần phải rèn luyện. Hơn hết trade altcoin còn giúp mình mở rộng thêm 1 phần kiến thức như tài chính, kinh tế, công nghệ, mạng xã hội... Những nền tảng của kinh tế xã hội tương lai.

Chuẩn. Tham gia chưa được 1 tháng, nhưng nó giúp mình nhìn nhận ra nhất nhiều điều. và điều quan trọng đó chính là không tham lam, và biết chấp nhận. Giúp ích cho cuộc sống hiện tại nữa ^^

Thế ko ăn xcash à. Có mua vào hôm trước giờ chắc là xả rồi nhỉ. Nếu chưa xả thì lo xả đi nghe.

Sau này ăn chắc nhé, ko lan man nữa nhé. Chúc bạn thành công
OK cám ơn bạn nhiều nhé. Mình xả hết rồi, lúc đêm qua hơi lan man 1 tý, và quyết định xả hết bất chấp giá để thu vốn về. Bắt đầu hành trình mới.
Tham gia chính thức từ 5/9. 6 ngày lời dc 0.1 BTC ( đáng để ăn mừng chứ, lính mới mà zị mà vui rùi).
Giờ chỉ còn ôm mỗi GPC thôi.
Sáng nay thức dậy tinh thần thoải mái, và hóng tin mới. hihihi

Em nghĩ là thớt nên ghi chú thêm 1 câu chữ nhỏ "Lời khuyên chỉ có giá trị tham khảo. Nhà đầu tư tự chịu trách nhiệm về các khoản đầu tư của mình" :)
Không có ý gì, nhưng ghi vậy để tránh những chuyện cãi cọ không hay.

tin hot nay

Hi xxxxxxx,

Thanks for being part of Aricoin. We are really excited about our new features and can not wait to share them with you. Our BETA is almost ready for users. We will send you 768.5 coins when it is your turn to test!

tin hot nay

Hi xxxxxxx,

Thanks for being part of Aricoin. We are really excited about our new features and can not wait to share them with you. Our BETA is almost ready for users. We will send you 768.5 coins when it is your turn to test!
Tính theo giá hiện tại gần 500k :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa

Most viewed of week