Event [ssson9] Event cho việc lên Trial Mod

Status
Not open for further replies.

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.082
Chào mọi người, mình mới lên làm Trial Mod nên muốn làm 1 event nhỏ dành tặng cho anh em :D .

Mình là fan của bóng đá, và đặc biệt là fan của Chelsea, nên mình sẽ làm event này dựa trên trận đấu giữa Chelsea vs Shakhtar Donetsk, trong khôn khổ vòng đấu bảng thứ 4 của UEFA Champions League, diễn ra vào đêm nay.

Mỗi bạn sẽ có cơ hội nhận được 0.5wmz (hoặc bạn có thể yêu cầu thanh toán qua Vietcombak).

Cách tham gia event: các bạn reply tại topic (có thể để lại số wmz hoặc pm vào inbox của mình), Nếu số phút của replysố phút ghi bàn cũng như có các tình huống phạt thẻ vàng, thẻ đỏ của trận đâu trùng nhau đồng nghĩa với việc bạn đã trúng giải :D.

Mình sẽ dựa trên thống kê của trang livescore.com để xét.

Ví dụ:

Các bạn có thời gian reply vào phút thứ : 18, 22, 25, 26 .... sẽ được coi là trúng giải.

Chú ý:

- Nếu 2 bạn có cùng số phút reply như nhau thì sẽ tính cho người reply đầu tiên
- Nếu 1 member có nhìu reply chỉ tính reply đầu tiên nhá.
- Do trận đấu có 90 phút mà đồng hồ chỉ tính 60 phút nên, từ phút tứ 60 sẽ được tính là phút thứ 00, ví dụ: phút thứ 75 nghi bàn (hay có thẻ) sẽ được tính thành phút: 75-60=15
- Một phần quà đặc biệt hơn: Sẽ dành tặng 1wmz cho tình huống ghi bàn đầu tiên của chelsea
- Khuyến khích các bạn nhận thưởng qua Vietcombak nhé :D, mình ko có tài khoản nào khác ngoài wmz và vietcombak.

Thời gian tham gia event từ bây giờ cho tới lúc trận đấu Bắt đầu 2:45 AM ngày 08.11.2012

Kết quả sẽ được cập nhật trong ngày mai nhé tại đây, các bạn có tên xin vui lòng để lại số Z hoặc tk Vietcombank vào inbox nhé :D

Chúc các bạn may mắn !

----- Event kết thúc ------

Thống kê trận đâu:

Hix xin lỗi mọi người nhá, kết thúc trận đấu mới thấy event này khó quá :binhsua117: nếu theo luật cũ chỉ có 3 bạn được là bạn: Trung_Peter, ng0on, traimo91. Nên mình linh động sửa lại luật 1 chút là sẽ tính cả những bạn có số phút ít hơn và gần nhất với các tình huống ghi bàn + thẻ.

Lần sau sẽ là cái event đơn giản hơn nhóe các bạn :m101:

Và sau đây là kết quả:

06’: Trung_Peter------->(done)
09’: quynhonpro (07’) ------->(done)
40’: ng0on -----> (done)

47’: kechanvit (46’) ------->(done)
58’: traimo91 ------->(done)
89’-60’=29’: crazyman59 (27’) Bạn crazyman59 có lời nhắn dành tặng phần quà cho bạn khác nên mình sẽ chuyển đến bạn timemnoidau (25')------->(done)
90’-60’=30’: dentist (26’) ------->(done)

Đặc biệt xon chúc mừng Hot Boy Trung_Peter, ngoài 0.5wmz bạn còn nhận đc thêm 1wmz cho tình huống ghi bàn đầu tiên của Chelsea :binhsua57:

Có bạn nào thắc mắc gì thì xin reply tại đây nhé, vừa xem đá bóng xong nên mắt nổ mắt xit :binhsua160:

Còn ko các bạn có tên xin vui lòng gửi số tk Vietcombank (+ tên) hoặc sơm vào inbox mình nhé.

P/s: Khuyến khíc dùng Vietcombank nhá

Cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ !

------ The End------

Last edited by a moderator:
Event khó đỡ thật, bao năm *** bóng mềnh cũng hok dám tự tin Showhand kiểu này :m098: :m098: :m098: :m098:

Nếu biết phút bao nhiều Chel ghi bàn mấy bro nào *** POB quất cái Next goal cho Chel tầm đó, showhand hết luôn bảo đảm thành Tỷ của Tỷ phú :m080:

:m098: event này khó ăn vê lờ

Nếu có cầu thủ ghi bàn hay nhận thẻ vào phút thứ 13 là bạn đã trúng giải đấy ;))

P/s: Do nhiều người hay lấy kết quả đề là event nên mình muốn sự mới lạ một chút.

Hok biết Tân TMOD có hiểu vấn đề chưa hem, có edit event hem ta để mà mềnh tham gia nữa :m080: không thì té thôi .....

Nếu có cầu thủ ghi bàn hay nhận thẻ vào phút thứ 13 là bạn đã trúng giải đấy ;))

P/s: Do nhiều người hay lấy kết quả đề là event nên mình muốn sự mới lạ một chút.

Sự mới lạ của bác thật là khó đỡ, nếu biết được thì vào trang Betfair làm vào kèo thì chỉ ngồi hốt bạc Bro àh :m080:

even nào :binhsua50:

Khó vê lờ :|................................

hơ hơ, tạo ra để relax 1 chút thôi mà, khác gì các bác chơi event xổ số đâu. vui vẻ là chính mà :D

- - - Updated - - -

Hok biết Tân TMOD có hiểu vấn đề chưa hem, có edit event hem ta để mà mềnh tham gia nữa :m080: không thì té thôi .....

Thanks bạn, edit rùi nhá. Mình quên mất ko để ý.

Last edited by a moderator:
% ăn event là 0.000001 % :m190:

Chả biết thế nào nhưng thôi cứ đặt gạch vậy
p/s : chúc mod mới sức khỏe + minh mẫn để giúp 4rum ngày 1 đi lên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member