[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Nếu mua tự động thì lên lại trang xsoftcaptcha.com có chộ để lấy lại key
Còn không bạn xem lại email với logchat là thấy mà
bác Xuân Đức nhận thanh toán bằng card đt giùm em nhé, hiện đang hết $ nên ko thanh toán = $ được

bạn ơi cho mình hỏi.Soft của mình tự nhiên đòi nhập key mình nhập key rồi vẫn k vào được mà nó lại quay lại đòi nhập key tiếp là sao

Của mình cũng bị vậy, tưỡng là mua key bi lỗi, mua them lần nữa nhưng vẫn không được, cứ đòi nhập key!nản ghê, sáng giờ chẵng làm ăn gì được

Của mình cũng bị vậy, tưỡng là mua key bi lỗi, mua them lần nữa nhưng vẫn không được, cứ đòi nhập key!nản ghê, sáng giờ chẵng làm ăn gì được

Bạn nào bị pm mình yahoo hoặc email mình xem nhé :)

không biết soft QL và fastyper có dùng được bình thường không vậy bác Đức

Bình thường nếu gặp hình tam giác đỏ mình đều gõ là error ... nhưng 2 ngày nay check thì thấy giống hình dưới này....trong soft thì tam giác đỏ nhưng lên web lại có hình ..... và mình bị tới 6 id đều như vậy, và 6 hình này đều khác nhau cả.....

Bình thường nếu gặp hình tam giác đỏ mình đều gõ là error ... nhưng 2 ngày nay check thì thấy giống hình dưới này....trong soft thì tam giác đỏ nhưng lên web lại có hình ..... và mình bị tới 6 id đều như vậy, và 6 hình này đều khác nhau cả.....

có khi nào bạn để time out k, time out soft nó tự dien error dotnsee hoac la dontknow

Bạn save page as html rồi send mình qua mail mình xem với :)

[email protected]

Bác Đức ơi, có thể thêm PHÍM TẮT để chọn hoặc bỏ bớt số acc khi làm PIX không?
Đang capt mà nó waiting -> Cầm chuột tick bỏ bớt thì timeout hết mớ rồi.
Nếu có phím tắt thì hay quá.

Ví dụ: Ctrl+ '-' thì sẽ Pause lại 1 acc. Nếu muốn Pause nhiều thì nhấn tổ hợp nhiều lần. Tương tự, Ctr+ '+' thì Start 1 acc.

Nếu có thể update tính năng thêm cho anh em làm việc cho tiện nha bác Đức. Cám ơn bác nhiều!

Bác Đức ơi, có thể thêm PHÍM TẮT để chọn hoặc bỏ bớt số acc khi làm PIX không?
Đang capt mà nó waiting -> Cầm chuột tick bỏ bớt thì timeout hết mớ rồi.
Nếu có phím tắt thì hay quá.

Ví dụ: Ctrl+ '-' thì sẽ Pause lại 1 acc. Nếu muốn Pause nhiều thì nhấn tổ hợp nhiều lần. Tương tự, Ctr+ '+' thì Start 1 acc.

Nếu có thể update tính năng thêm cho anh em làm việc cho tiện nha bác Đức. Cám ơn bác nhiều!
lỡ waiting thì ông ctrl i là xong

Ctr+I thì tính 1 lần nghĩ làm việc rồi -> mà nguyên dàn lun. Tui muốn Pause từng acc thôi.
tui cũng nghĩ thế có phím tắt riêng cho từng id thì hay
làm thao tác giữ chuột trái bôi đen 1 số lượng id cần stop rồi bấm vào ô tick của 1 ô nào đó thì tất cả những account đã bị bôi đen sẽ stop

làm thao tác giữ chuột trái bôi đen 1 số lượng id cần stop rồi bấm vào ô tick của 1 ô nào đó thì tất cả những account đã bị bôi đen sẽ stop
ông làm thao tác đó xong thì nó time out hết rồi =))) .chỉ còn cach ctri I cho pause tat cả thôi

Captcha-pro software is good for Fasttypers????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom