[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Đức hổ trợ rất nhiệt tình mình sẽ tiếp tục xài soft xd mong cho soft càng ngày càng phát triển :)

BÀ CON cho hõi thăm Sòtt XD cai' O AntiTime OUT . Nếu mình STICK thì no' có tác dụng thế nào vậy ..THANKS..
tự động dừng khi quá nhiều code ra cùng 1 lúc, gõ không kịp, nên tích vì pix gõ rất thất thường

Mới thử nâng windows 8 sài ko đc ! nhưng mí soft khác như bubu ,vina ,asia thì sài đc ( soft xiao ko sài đc ).Bác có thể cho soft tương thích vs win 8 đc ko ?Mình ko có í chơi chội gì đâu , nhưng về sau ai cũng chuyển sang win 8 sài hết à ! cũng như win 2000 thì win xp ko dùng đc ,win xp thì win 7 ko sài đc ,nó cứ thế , thay đổi liên tục !? Thời đại lum lum thay đổi phải bắt kịp , ko biết mình có nói quá sớm ko nhỉ ?( Win8 chỉ mới ra gần đây , còn khá mới mẻ , có nhiều thiếu sót , nhưng về sau thì đứng rất vững ) Mình chỉ báo hiệu thôi ,nếu bác thích , và thấy nó dễ làm thì thật là hay !! Ko thì để vậy sài cũng đc !

P/s : hình như nền 4rum mmo4vn ko tương thích vs win 8 !! ko reply đc ! ko bôi đen font chữ đc lum !!! mai chắc phải chuyển về lại win 7òi !!

Mới thử nâng windows 8 sài ko đc ! nhưng mí soft khác như bubu ,vina ,asia thì sài đc ( soft xiao ko sài đc ).Bác có thể cho soft tương thích vs win 8 đc ko ?Mình ko có í chơi chội gì đâu , nhưng về sau ai cũng chuyển sang win 8 sài hết à ! cũng như win 2000 thì win xp ko dùng đc ,win xp thì win 7 ko sài đc ,nó cứ thế , thay đổi liên tục !? Thời đại lum lum thay đổi phải bắt kịp , ko biết mình có nói quá sớm ko nhỉ ?( Win8 chỉ mới ra gần đây , còn khá mới mẻ , có nhiều thiếu sót , nhưng về sau thì đứng rất vững ) Mình chỉ báo hiệu thôi ,nếu bác thích , và thấy nó dễ làm thì thật là hay !! Ko thì để vậy sài cũng đc !

P/s : hình như nền 4rum mmo4vn ko tương thích vs win 8 !! ko reply đc ! ko bôi đen font chữ đc lum !!! mai chắc phải chuyển về lại win 7òi !!

Bạn lên web download lại xem

Bác Xuân Đức đang thử thách anh em rồi.
Đang gõ 18 ids ngon lành tự nhiên nó nhanh một phát tắt luôn cửa sổ.
Vì lý do:
- > > > > > > Soft tick từng id nút play k thành pause
Vừa kiểm tra thì thấy 8 ID lên pri 8 rồi bác Đức ơi, pri 8 thì gõ uể oải chán mún chết.

Bác Xuân Đức đang thử thách anh em rồi.
Đang gõ 18 ids ngon lành tự nhiên nó nhanh một phát tắt luôn cửa sổ.
Vì lý do:
- > > > > > > Soft tick từng id nút play k thành pause
chắc bác tick đi tick lại lien tiep nen bị. tui làm có bi gì đâu

chắc bác tick đi tick lại lien tiep nen bị. tui làm có bi gì đâu
Nó nhanh lần đầu thì pause còn được, lần thứ 2 thì chiu, k có cách nào để pause vì triệu chứng tick id không hiện pause, nên lỡ nó nhanh lại thì tắt lun cửa sổ, k pause được. Đơn nhiên tick đi tick lại để xem tốc độ như thế nào chứ, giờ ví dụ log 50 id (mà lúc này thì 20 id thì load full mje rồi, mà bấm play hết 50 id thì "over load full" triệu chứng tốc độ vượt quá tốc độ âm thanh, bạn hiểu chứ, 20 id đã nhanh mà 50 id lại càng nhanh hơn), mà hơn nữa bấm play cho hết 50 id nhưng ngồi tick từng id để giảm tốc thì timeout mje rồi.

Điều này có một số anh em đã nói với bác Xuân Đức fix cho giống với soft bubu team mà chưa thấy bác Đức fix gì cả. Chắc phải hơn 2 tuần rồi. Bức xúc không chịu nổi đã vượt mức giới hạn có ý định chuyển qua soft bubu team cho rồi để có thể dễ thở hơn.

Last edited:
Nó nhanh lần đầu thì pause còn được, lần thứ 2 thì chiu, k có cách nào để pause vì triệu chứng tick id không hiện pause, nên lỡ nó nhanh lại thì tắt lun cửa sổ, k pause được. Đơn nhiên tick đi tick lại để xem tốc độ như thế nào chứ, giờ ví dụ log 50 id (mà lúc này thì 20 id thì load full mje rồi, mà bấm play hết 50 id thì "over load full" triệu chứng tốc độ vượt quá tốc độ âm thanh, bạn hiểu chứ, 20 id đã nhanh mà 50 id lại càng nhanh hơn), mà hơn nữa bấm play cho hết 50 id nhưng ngồi tick từng id để giảm tốc thì timeout mje rồi.

Điều này có một số anh em đã nói với bác Xuân Đức fix cho giống với soft bubu team mà chưa thấy bác Đức fix gì cả. Chắc phải hơn 2 tuần rồi. Bức xúc không chịu nổi đã vượt mức giới hạn có ý định chuyển qua soft bubu team cho rồi để có thể dễ thở hơn.
nếu nhanh tick đủ số id để gõ, mún nghĩ tay thì bam nút play xong bấm 1 lần nữa là pause. tớ log vài chuc acc de làm tu 2h sang den 9h ma k có log out j het. 1 acc chịu dc 30p, cứ canh gần 30p play het 1 lần, xong pause rồi gõ số id vua phai de max speed.nếu số id đó tu nhien nhanh dot xuat thì bạn tick bỏ bot vai id đang load, bất quá bi mất vài code thôi, làm từ đó tới gio cứ vay chẳng có sao hết

captchartyper loi roi
captchapro has stopped working

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,457
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom