[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

mình mới dùng soft , có vấn đề không hiểu chỗ ANTI TIMEOUT
mình gõ Mega

- nếu mình đánh đủ đoạn captcha nhưng hết 15s mà chưa kịp ấn Enter ---> Timeout
vậy thì đoạn capt đó có gửi lên server không? hay là = ESC ????

-Mình tắt timeout đi thì tình huốggnn như thế nào

rất cảm ơn

Sao phan mem CTypers phien ban cu mo len duoc ma phan mem moi dowload ve lai mo len ko vao duoc? Bi loi: CaptchaPro has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience. Chan ghe!
Mail cua duc la gi vay?

Sao phan mem CTypers phien ban cu mo len duoc ma phan mem moi dowload ve lai mo len ko vao duoc? Bi loi: CaptchaPro has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience. Chan ghe!
Mail cua duc la gi vay?

cái này là do dotnet của bạn có vấn đề đó ^^ thử fix lại xem nào :d

~

còn mình cứ bị lỗi này :|

Attachments

46.5 KB · Views: 46
thiệt mình thấy bạn hơi sáng tạo, thường cạp với cái bàn phím tạch tạch đủ phiền rồi, thường nghe nhạc hay gì đó, hoặc vì gì nên người ta hay tắt cả âm của hệ thống, bao gồm cảnh báo từ soft, bạn thích để tink tink khi cạp hả, nếu cạp đủ nhanh thì bạn sẽ ko có thời gian ngồi ngó làm gì, từ sp suy ra id load rất dễ, cứ đè từng con tắt theo thứ tự pri hay là con nào mình mún nó tắt, vì quản lý thủ công có cái hay của nó, và mình cũng chả mún dung lượng soft nặng thêm, ngốn ram hay gì hơn
và , cứ gõ nhanh hơn nó ra, duy trì xấp xỉ 10s khi enter xong code này ra code khác là bạn sẽ gõ tốt ( đừng để enter xong thấy code có 5 6s gõ ko kịp thì phiền, ko quá chậm và cũng ko quá nhanh, còn nếu code ko ra nhanh nhưng dài thì cái này phá sản, hở

góp ý như dạ, có demo gì thì xd nên để 2 bản thử nghiệm, đừng thay cái xoạch oải lắm
Có lẽ mấy bác này pro gõ nhanh nên chuyện đó quá bình thường, còn những người gõ chậm bị vấn đề này và đưa ra mổ xẻ thì lại k ủng hộ mà thấy cứ lạc đề quá. Mình cố gõ chậm rải chứ không xem phim gì đâu nhé, nhưng nó speed đột nhiên tăng lên và bị timeout. Vấn đề là giải quyết cái vấn đề ở cái comment dưới.

-vấn đề ở chỗ PIX ko ổn định 1acc speed 0.5 đùng 1 phát 1 acc speed 1- 3.
-ví dụ 1 CAPTCHER speed 25... PIx đang load 1 acc speed 0.5 --> LOG tầm 40 acc.. đùng 1 phát 1 acc speed 1 -3. vậy thì lúc này bao nhiêu acc sẽ waiting đây, nếu vừa đánh vừa nhìn CỘT STATUS thì sao theo dõi hoài được, khi nhận ra cũng đã quá muộn, còn 10 - 15 s làm sao giải quyết 20 - 40 acc waiting...Bị CAO HUYẾT ÁP thì ko chết cũng bị Bại Liệt ..^_^...
-nếu ko có cảnh báo AM THANH ( soft BUBU thì khi soft nhận được CODE thì nó BÁO AM THANH - nếu AM THANH lien tuc thi` bit` PIX đang loa nhanh liền , dể xử lý hơn)
-hoặc tự động pauSE 5 hoặc 10 acc khi waiting vượt mức chọn trước sẽ tốt hơn.
- 2 cái trên đều AUTO . đã là AUTO thì ta có quyền stick AUTO hoặc Ko stick . giống ANTI TIMEOUT vậy đó

Có hôm đang gõ tự nhiên đùng phát thì bị timeout nhấn pause để dừng, rồi lại ấn play thì nó vũ như cẩn càng timeout nhiều hơn vào những lần sau vì lúc đó không ai đủ kiên nhẫn vừa gõ vừa nhìn hàng id bên cạnh lúc nào load nhanh để tick từng id pause cả, mong bác Đức fix vấn này cho anh em, nhất là cho những anh em mới vào nghề còn chưa thành thạo gõ bàn phím lỡ cứ timeout rồi timeout rồi tiếp tục timeout... thì có nước chết :confused: nó không banned thì cũm tăng pri.

Vấn đề là không phải nhấn lại nút "play" để chạy toàn bộ id đã "pause" trước đó mà là tick vào từng id để "dò đường" xem nó load kiểu gì, nhưng vấn đề là nút play vẫn không thành "pause" thế mới nói, nếu đùng phát nó nhanh lại thì làm thế nào để "PAUSE". Vấn đề là nằm ở chỗ này, mấy pác profesional thì mình không nói nhưng lỡ mấy người gõ chậm như mình thì phải làm thế nào?

Last edited:
Cả tuần k có cách nào đề vào soft, Phí phạm quá :( Ai sửa đk pm mình với :(

Có 3 cách để chống lại bão timeout do load nhanh chậm thất thường của pix:
1/ Người có kinh nghiệm chống bão nhiều năm sẽ có cảm nhận về độ tàn phá của bão, do đó sẽ có phương án chống bão, địa điểm tránh bão, phương án di dời người dân... nói tóm lại là: ước lượng tốc độ speed, lúc nó waitting nhiều thì đoán xem bao nhiêu ID là đánh được, sau đó Ctrl I hoặc bấm Pause 1 lần duy nhất rồi log out đống ID ko làm ra và đánh tiếp.
2/ Vẫn là mẫu người như trên nhưng họ có thêm một động tác đó là bấm pause bằng tay, tức là tích từng ID một kèm theo bấm esc liên tục, chấp nhận mức rủi ro cao khi mỗi ID esc 1 hoặc 2 lần gì đó, sau đó họ phải đánh chính xác các hình tiếp theo để tránh nguy hiểm.
3/ Dành cho newbie: Nếu cảm giác ko chống được bão thì đừng có mà log nhiều nick, lúc nào cũng giữ tốc độ vừa tay hoặc hơi chậm một tý chứ đừng có tốc độ gần full. Đến lúc bão về oánh ko kịp lại kêu.

bác thớt có thể chỉnh sửa thêm 1 số kiểu phím tắt như của soft bubu ko ? ví dụ : như f8 để start tất cả các acc, và f12 để stop tất cả các acc và con trỏ vẫn nằm và nháy trong ô nhập cạptcha, sẵn sàng cho việc gõ cạp chứ ko phải rê chuột lại,
thêm nữa là mình muốn nó lưu các acc như kiểu của soft bubu chỉ cần tick và và nhấn play cho nó thôi chứ ko cần phải chỉnh sửa login từng acc 1 rất mất công !
hi vọng bác cân nhắc đến ý kiến của mình
cám ơn

bác thớt có thể chỉnh sửa thêm 1 số kiểu phím tắt như của soft bubu ko ? ví dụ : như f8 để start tất cả các acc, và f12 để stop tất cả các acc và con trỏ vẫn nằm và nháy trong ô nhập cạptcha, sẵn sàng cho việc gõ cạp chứ ko phải rê chuột lại,
thêm nữa là mình muốn nó lưu các acc như kiểu của soft bubu chỉ cần tick và và nhấn play cho nó thôi chứ ko cần phải chỉnh sửa login từng acc 1 rất mất công !
hi vọng bác cân nhắc đến ý kiến của mình
cám ơn
Ctr+i pause/start
ý sau thì em ko hiểu bác nói gì @@
Thấy soft XD như giờ là quá hoàn hảo, em thấy ko cần thay đổi gì :v

Ctr+i pause/start
...KO thay đổi gì là cách đây 1 năm khi chưa xài PROXY..
U thấy cảnh đang đánh 40 acc speed 25 còn phải đợi CODE nữa... Đùng 1 phát 6 ACC LOAD full chưa...cái này đánh BAN ĐÊM đó nha...
Phải nói là người TRONG CUỘC mới hiểu chuyện trong Kẹt ..^-^...

U thấy cảnh đang đánh 40 acc speed 25 còn phải đợi CODE nữa... Đùng 1 phát 6 ACC LOAD full chưa...cái này đánh BAN ĐÊM đó nha...
Thêm cái nữa là nếu có phím tắt nào đấy kiểu như tự tắt 1 hoặc 1 vài ids đang load ấy
VD:
Ctrl + 1 : pause 1 id cuối cùng
Ctrl + 2 : pause 2 ids cuối cùng
...
Ctrl + 0 : pause 10 ids cuối cùng
:D mắc hơn tí cũng được. hì

em cũng chẳng biết nói gì, mỗi ng mỗi cảm nhận, em gà log có vài id, chắc đúng ko phải ng trong cuộc :v

Ctr+i pause/start
bạn xài bubu thì sẽ hiểu cách lưu acc của bubu ! tức là khi mình thêm tài khoản qlink để gõ thì lần sau chỉ cần bật soft và nhấn f8 là nó tự chạy các acc ! ko phải như xd mỗi lần thoát soft lại phải login từng acc 1 !
thanks bạn trả ời ý đầu tiền :)

bạn xài bubu thì sẽ hiểu cách lưu acc của bubu ! tức là khi mình thêm tài khoản qlink để gõ thì lần sau chỉ cần bật soft và nhấn f8 là nó tự chạy các acc ! ko phải như xd mỗi lần thoát soft lại phải login từng acc 1 !
thanks bạn trả ời ý đầu tiền :)
nhung neu lam pix thi dau the log nhu the. pix phai log voi 1 captcha ma

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,457
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom