[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Các bác ơi cho em hoi 1 tý
Em đang dung Pixprofit ma sao cứ mỗi lần đăng nhập để gõ thì 2 cái acc đầu lúc nào nó cũng bị block vậy ( tạo lại 2 cái acc mới toanh cho nó ở 2 slot đầu nó vẫn bị như vậy )
Có bác nào giúp em với

Các bác ơi cho em hoi 1 tý
Em đang dung Pixprofit ma sao cứ mỗi lần đăng nhập để gõ thì 2 cái acc đầu lúc nào nó cũng bị block vậy ( tạo lại 2 cái acc mới toanh cho nó ở 2 slot đầu nó vẫn bị như vậy )
Có bác nào giúp em với
bây giờ 1 acc / 1 ip mà bạn, log 2 acc rồi block đúng rồi

Đây là lần đầu em mua chương trình này nhưng đọc thì ko hiểu làm sao để mua được cả =.=! Có thể chỉ cho em cách cụ thể để mua chuơng trình được ko? Em ko có tài khoản của LR chỉ có tài khoản PP với PM thôi nhưng chỉ có PP là có tiền còn PM thì chả có đồng nào cả :D!

Đây là lần đầu em mua chương trình này nhưng đọc thì ko hiểu làm sao để mua được cả =.=! Có thể chỉ cho em cách cụ thể để mua chuơng trình được ko? Em ko có tài khoản của LR chỉ có tài khoản PP với PM thôi nhưng chỉ có PP là có tiền còn PM thì chả có đồng nào cả :D!
đi qua 1 box pé pé trong 4rum có tên là money exchange, tìm 1 người đổi tiền gọi là exchanger, có đóng bảo hiểm càng tốt, hỏi có đổi PP thành tiền Việt ko, hoặc PP - > PM ko
PP -> VND: pm nick ym của xd: Jamie Shepard để mua trực típ, email qua [email protected] sẽ mua nhanh hơn

PP -> PM: theo hướng dẫn #1

lại 1 con chiên lạc loài dấn thân vào captcha, haizz :rolleyes:

Góp ý:
Bác XD có thể làm cái mục add proxy nó giống như ID (có thể lưu các proxy đã add và kéo xuống đổi proxy) để cho đỡ phải mỗi lần làm việc phải mở file text proxy nên add lại từng cái , tiết kiệm đc khá nhiều thời gian :D

đi qua 1 box pé pé trong 4rum có tên là money exchange, tìm 1 người đổi tiền gọi là exchanger, có đóng bảo hiểm càng tốt, hỏi có đổi PP thành tiền Việt ko, hoặc PP - > PM ko
PP -> VND: pm nick ym của xd: Jamie Shepard để mua trực típ, email qua [email protected] sẽ mua nhanh hơn

PP -> PM: theo hướng dẫn #1

lại 1 con chiên lạc loài dấn thân vào captcha, haizz :rolleyes:
lần đầu tiên mình thấy yahoo có khoảng cách đó bro ơi =))
yahoo của xd là childlikecap15 mà

lần đầu tiên mình thấy yahoo có khoảng cách đó bro ơi =))
yahoo của xd là childlikecap15 mà
ờ đúng, nhưng lão lấy nick ảo là dị, cứ copy paste pm vô tư mờ

vào soft CT vẫn bình thường

soft qlink bác chán quá ! gõ đc khoảng 10 phút thì 2/4 acc ko ra code nữa! chán ! 3 hoa ko khóe còn bị ban acc vô duyên nữa !mong bá xem lại sớm dùm cái !

A60A-DA4B-C671-118D-0B21-6054-2DEB-1DAB-61BA-3751-A0C0-5FF5-93EB-3F27-EF48-4382-128F-85ED-9383-B33E-A54B-2DC1-4978-F551
Transaction of 0.5 USD to account U4571443 was successfully completed.
Transaction batch#: 41660265

Timestamp:
11.22.2013, 03:16
bác gia hạn tool sớm cho em nha​

bác đức ơi mình mới gõ pix lại,nên mua gói proxy nhưng proxy nó có pass và name
khi mình add vào firefox thì ok,nhưng ad vào tool nó báo lỗi vì (proxy mình có pass và username ) mình ad như trong hướng dẫn của tool bác nhưng ko được,bác hướng dẫn cách ad giúp mình với nhé

Last edited:
bác đức ơi mình mới gõ pix lại,nên mua gói proxy nhưng proxy nó có pass và name
khi mình add vào firefox thì ok,nhưng ad vào tool nó báo lỗi vì (proxy mình có pass và username ) mình ad như trong hướng dẫn của tool bác nhưng ko được,bác hướng dẫn cách ad giúp mình với nhé
em cũng có xài proxy dạng user pass. copy hết cái proxy rồi cho vào muc proxy rồi add dc mà chị
proxy của chị add theo dạng proxy: port: username: password ví dụ 192.168.125.24:8080:abcdef:123456

bác Đức ơi! có cách nào lấy lại Key cũ ko? 2 hôm nay soft báo nhập key hoài mà lúc mua ko có lưu key lai! giờ ko biết sao nữa! key đến ngày 12/11/2013! mong bác Đức giúp dùm! Thks!

bác Đức ơi! có cách nào lấy lại Key cũ ko? 2 hôm nay soft báo nhập key hoài mà lúc mua ko có lưu key lai! giờ ko biết sao nữa! key đến ngày 12/11/2013! mong bác Đức giúp dùm! Thks!

Nếu mua tự động thì lên lại trang xsoftcaptcha.com có chộ để lấy lại key
Còn không bạn xem lại email với logchat là thấy mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week