[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

I am confused with two software. vina and captcha-pro. which one will be the best for fasttypers! i am from Bangladesh.

fasttyper will banned your panel if you use 3rd software to work multi ID

But many people are using vinacaptcha, capthcapro for fasttypers. they said ít good. now i am confused.

Bác ơi thế có xài được cho Qlink không ?

Bác Đức ơi, bác có thể tách nút play và pause thành 2 nút riêng rẽ không (soft pixprofit), nhiều khi đang gõ mà có 1 số id nó connect hoặc timeout, lại mất công tick vào ô check cho nó chạy tiếp mất công quá. Tách riêng thành 2 nút, đang gõ mình nhấn nút play thì các id không hoạt động được play cùng với các id đang gõ (giống soft bubu). Em nghĩ cái ni cần thiết với pixprofit, vì hiện trạng làm việc với pix rất hay xuất hiện tình hình connect hoặc timeout 1 số id.

Cho mình hỏi, mới mua Captcha Typer soft bản 2 khung, mà sao nó chỉ load 1 khung, dù có 2 cái waiting, với lại sao tắt đi mở lại nó không nhớ ID nhỉ, lại phải nhập

that su minh rat nan cai pm cua bac,bi loi nhieu qua,khi bat dau nhap vao nut play la hien dong chu bao loi roi nhan OK thi tu dong thoat phan mem,cai loi nay xay ra lien tuc ma bac van ko sua lai dc,that la nan!

muốn vào làm lại kiếm thêm $ 1 chút nhưng hết tiền mua soft rồi:confused:ai cho em mượn 0,5$ mua soft với

that su minh rat nan cai pm cua bac,bi loi nhieu qua,khi bat dau nhap vao nut play la hien dong chu bao loi roi nhan OK thi tu dong thoat phan mem,cai loi nay xay ra lien tuc ma bac van ko sua lai dc,that la nan!
bác nói gì thế, bao nhiêu người dùng chẳng bị gì. cái đấy do máy của bác đó.k phải do soft.coi chừng cài thiếu net framework hay là gì đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week