[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Góp ý bác XĐ...nên thêm phần ghi nhớ lại proxy đã log ... vì mỗi lần log thì lại phải copy với paste riết....rất là lâu @,@.....
Nên có 1 ô tích vào...nếu ai muốn lưu gì tích..không thì thôi......Mình chỉ log có tầm 30id mà đã đuối rồi..huống chi mấy bác kia log 40 -60 id @,@...rất mong có tính năng này

cái phần mềm này có tương thích với win 8.1 64 bit không vậy? sao t vào toàn bị lỗi như này :(
[/URL][/IMG]
http://i977.photobucket.com/albums/ae254/vuquyid/loipm_zpsdb8523d8.png

bác nói gì thế, bao nhiêu người dùng chẳng bị gì. cái đấy do máy của bác đó.k phải do soft.coi chừng cài thiếu net framework hay là gì đó
minh da thu qua nhieu may tinh roi nen moi noi vay! minh cai thu den 3 win :xp,win7 va win 8 chay thu phan mem deu bi gap duy nhat 1 loi nay.hom truoc bac XuanDuc co dung phan mem teamview qua may xem thu nhung cung bo tay.luc dau minh nghi do avast chan phan mem lai nen tat avast di,nhung van ko khac phuc dc j

Mọi người biết lỗi này là bị gì không, mình đã download bản mới nhất về, chạy lên vẫn thông báo nay.

Attachments

9.8 KB · Views: 67
    28.7 KB · Views: 86
Mình đang cài lại framework 4.5 xem thử, fix được ko.

Mình mới dùng soft này thấy cũng ok, nhưng xin hỏi mọi người làm cách nào login nhiều id cho nhanh vậy? Nhất là phải nhập cả proxy nữa

Ngoài ra một số id bị Connect fail thì tích mãi nó vẫn bị như vậy thì xử lý ra sao ah?

Thanks

Mình mới dùng soft này thấy cũng ok, nhưng xin hỏi mọi người làm cách nào login nhiều id cho nhanh vậy? Nhất là phải nhập cả proxy nữa

Ngoài ra một số id bị Connect fail thì tích mãi nó vẫn bị như vậy thì xử lý ra sao ah?

Thanks
chỉ có cách copy paste proxy thôi bạn.connect fail tich mãi là do proxy k do soft gì cả

Mình cài lại windows luôn rồi.

megatyper thì nên chọn small delay hay là cái còn lại nhỉ

Tách nút play stop thành 2 nút riêng biệt đi bác Đức ơi.Để khi nào có nhiều id nào bị lỗi chỉ cần nhấn vào play thì nó chạy lại, chứ tick vào từng cái id thì lâu và mất thời gian quá, nút play có phím tắt thì càng tốt.

key dùng dc trên tất cả các soft của xuân đức hả các ban ?

Bac XuanDuc neu dc bac tich hop them cai app proxy theo list cho soft pix cho ae do cuc dc ko bac. VD khi loc dc list proxy ngon roi minh se vao muc do de add list proxy cua minh da loc vao khi do minh chi dang nhap va soft se tu change proxy cho minh neu proxy nao bi sory thi no se tu dong chuyen xuong proxy ke tiep cho minh ko thi bac tich hop them nut chuyen proxy khi kich vao nut do thi proxy se tu dong doi xuong proxy ke tiep cho minh. Hien tai thay AE nan nhat la viec login id de vao lam neu bac duc lam dc thi do dc cong suc cho AE. Thank bac.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,536
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week