Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Play đi rồi 2 id nó loading 1 hàng dài :binhsua104:
XUAN DUC ONL rãnh sữa bảng 1 KHUNG thêm THANH TRƯỢT nha.
Joi pix phải log nhiều ID quá đôi lúc không thấy những ID phía dưới
:binhsua80: thanks!!!

sao soft mình làm add 1 acc vào 2 lần được vậy..........hên là chưa play

Cũng chẵng sao cả, bữa hôm ta xỉn load 1 acc vào soft 3 lần cạp 5 phút binh thường nhưng cái acc đó nó ko load thui :p

sao soft mình làm add 1 acc vào 2 lần được vậy..........hên là chưa play
nguy hiểm đó, t cũng 1 lần như vậy chỉ sợ bị banned, nó có 1 acc load thôi, acc còn lại loading, kiểu chơi nhiều acc quá đây mà, lẫn lộn linh tinh hết, h cứ phải cẩn thận, login xong lướt lại 1 lượt xem có trùng nhau cái nào ko:binhsua15::binhsua15:

nguy hiểm đó, t cũng 1 lần như vậy chỉ sợ bị banned, nó có 1 acc load thôi, acc còn lại loading, kiểu chơi nhiều acc quá đây mà, lẫn lộn linh tinh hết, h cứ phải cẩn thận, login xong lướt lại 1 lượt xem có trùng nhau cái nào ko:binhsua15::binhsua15:

Cái này dễ bị banned lắm đó... :binhsua121:

hjx cài lại win xong bị dính lỗi này mọi người giúp mình với 6b55aebc612e54282782db71a57690cc_41472623.noname.jpg hjx sr không biết up ảnh nên nó như thế này nhưng nói chung nó hiện ra không ra bảng được

Last edited by a moderator:
XD ơi... anh em đang kêu gọi XD làm soft kolo kìa XD ơi... hình như anh em đang chuyển dần qua đó thì phải... :binhsua07:

Hix. Mình đang đánh megatype. Tự dưng 1 nick paúe. Mình kick lại thì tất cả cùng chạy và hình thì lẫn lộn, chưa enter đã submit, chạy liên tục không pause lại được. Hix. Chẳng biết có sao không. Hix.

Hix. Mình đang đánh megatype. Tự dưng 1 nick paúe. Mình kick lại thì tất cả cùng chạy và hình thì lẫn lộn, chưa enter đã submit, chạy liên tục không pause lại được. Hix. Chẳng biết có sao không. Hix.
Chỉ sợ banned thôi chứ không sao :D

mấy pro cho em hỏi, saologin vào soft đc nhưng kgi nhấn nút Play thì soft văng đi đâu mất tiêu, tìm ko ra vây ?

tắt cái avast đi, soft bác đức sung độ với cái đó
avast la gì vậy bác ? hic . Bác nói cụ thể hơn được k

---------- Post added at 10:28 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

ai trả lời giúp e đi :((

Bác Đức ơi... làm soft Kolo bác ơi... em muốn được chiến Kolo bằng soft của bác XĐ thôi cơ... :binhsua46::binhsua46::binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week