Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
thế thì do mạng của bác rồi , chiến ban đêm nó load lâu lắm toàn giây thứ 10 thui , nản ... tốc độ tui cũng bình thường , chiến 4 acc thì thỉnh thoảng khoảng 5 phút thì có 1 acc mãi giây thứ 5 or 4 mới load được nên không đánh kịp , nản phải chiến 3 acc . vừa an toàn mà ít bị sai dù trước đó thì 3 acc 1 tiếng khoảng 1100 , kòn tối chịu khó 890 là may rồi nhưng mà nó đã tính cho 1,35 / 1000 ah :binhsua172::binhsua172:
Do soft. hix. mình mở 1 acc. đánh đúng 1 hình là status fail luôn. Kick out đâu mà.

Sao không thấy XD online nhỉ ?
Mình muốn mua key vào làm việc mà không gặp
Code của mình nè :Dnz4j8pWyHKdVid2woq1pNLGx0qvODDy
Khi nào bác online send qua inbox cho em nhé
Thanks so much !

Bác XD có đây không vậy muốn mua key mà khó quá vậy :(
thì bác chỉ việc sent tiền trước , ghi rõ Lr or wmz của mình , và post lên mã của mình thì bác xuân đức sẽ sent key vào yahoo cho bác thế thôi ah , h chờ bác ấy online và sent mã và tiền thì thà mình chủ động hơn . đỡ tốn thời gian bác ấy :binhsua101::binhsua101:

thì bác chỉ việc sent tiền trước , ghi rõ Lr or wmz của mình , và post lên mã của mình thì bác xuân đức sẽ sent key vào yahoo cho bác thế thôi ah , h chờ bác ấy online và sent mã và tiền thì thà mình chủ động hơn . đỡ tốn thời gian bác ấy :binhsua101::binhsua101:

yes bác nói đúng đó em cũng send tiền trước rồi pm yahoo khi nào bác Đức onl kiểm tra se send key lại. chứ đâu biết bác ấy sẽ onl vào khi nào mà ngồi đợi :D Mình chủ động trước hay hơn

Các bạn gửi key vào yahoo cho bác ý , xong khi nào bác y on thì gửi lại key + số LR cho . Bạn chuyển tiền cho bác ấy là xong , chờ on chả biết khi nào đâu :D

ông xuân đức đâu rồi trời . 1 ngày nay thất nghiệp vì ko có soft . haizzzzzzz. :binhsua85::binhsua85::binhsua85:

thằng mega no baned em từ tối qua đến giờ không biết nó có baned vv k nửa hjx hjx

thế là bác dc ai vé về thiên dg đó số tiền đó sẽ chuyễn woa cho thằng khác :binhsua146:

Thằng mega giờ nó ra cái code gì giống của google mà nó che khuất mẹ không thấy đường gõ luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,036
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week