Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Không hiểu sao mấy hôm nay đang gõ tự nhiên phần mềm biến mất chẳng báo lỗi hay cảnh báo gì, vào task manager cũng không thấy đâu luôn. Mình dùng bản capchapro 1 khung winxp. Bác xuanduc xem lỗi gì chứ giờ mỗi lần vào lại phải log lại mười mấy acc cũng rất khó chịu.

cho mình hỏi cái nhỉ, mình mua key của bác CD và copy paste ngon lành cành đào rồi. Đúng 1 tháng sau nó hết hạn thì mình phải đợi nó hết hạn rồi mới mua dc key mới để làm ah hay là có cách nào khác để mình ko phải đợi mất 1 ngày để lấy key ko

cho mình hỏi cái nhỉ, mình mua key của bác CD và copy paste ngon lành cành đào rồi. Đúng 1 tháng sau nó hết hạn thì mình phải đợi nó hết hạn rồi mới mua dc key mới để làm ah hay là có cách nào khác để mình ko phải đợi mất 1 ngày để lấy key ko
gia hạn key là chế độ cộng dồn, ko mất 1 ngày nào nhé
lưu ý: khi xin key gia hạn thì nói rõ là a XD ơi, e xin gia hạn key..., nếu chỉ nói là cho e xin cái key thôi, là bác ý câp luôn key mới đó

sao lâu we' không thấy ông đức online vậy chời.:((

Mình thường chờ XD gửi key chứ ít khi chờ XD online. Lúc nó báo sắp hết key các bác gửi tiền rồi nhắn tin thế có phải là không bị chậm không, báo trước 2 hay 3 ngày cơ mà.

sao lỗi datetime ko à. mà làm fix ko dc?
mình đánh trên PC, mạng thường, ko có 3g/usb j cả. mà vẫn lỗi. không biết phải sửa sao?

cho hỏi câu vớ vẩn: e ko biết các phím tắt trên soft (chụp hình,thoát,add id,chỉ biết có pause thôi). Mong bác nào chỉ giúp.

bac xd dau mat tiu goi onl send key zum em het key goi, ca ngay ngoi hong gio nè. lẹ lên pác ơi. kiủ nài sao đủ chỉ tiêu đây

mình login vao = soft rất chậm và lâu. roi sau do thi nó cứ connecting thôi. thoát ra và web thì tài khoản của mình bt ko bị ban hay j cả. có vấn đề gì với òt vậy

sao soft mình làm add 1 acc vào 2 lần được vậy..........hên là chưa play

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week