Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Bác Đức ơi... làm soft Kolo bác ơi... em muốn được chiến Kolo bằng soft của bác XĐ thôi cơ... :binhsua46::binhsua46::binhsua46:

đúng rùi bác làm cái soft kolo để a e chuyển sang kolo dần thôi. Chứ với tình hình pix như hiện này chắc ăn cám mất.

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

Bác XD làm soft kolo đi bác. Anh em mong bác làm mãi

mong bác XD xóa cái phím tắt trên soft dùm .

Đang đánh pause qua YH tý mà ấn ctrl + F xem bảng chat thì bên soft bật play lun . Lúc sau quay ra đã time out 1 đống rồi .

Bí nhiều lần ùi chắc tèo quá . Còn mấy phím tắt nữa mà chẳng nhớ kể lên . Nói chung là gỡ hết đi cho lành . :binhsua80:

mong bác XD xóa cái phím tắt trên soft dùm .

Đang đánh pause qua YH tý mà ấn ctrl + F xem bảng chat thì bên soft bật play lun . Lúc sau quay ra đã time out 1 đống rồi .

Bí nhiều lần ùi chắc tèo quá . Còn mấy phím tắt nữa mà chẳng nhớ kể lên . Nói chung là gỡ hết đi cho lành . :binhsua80:
mình cũng bị giống bạn nè , úp thôi

làm soft kolo đi bác.
vote cho bác

Bác XĐ ơi, cái soft Mega đã thu phí hay chưa vậy ? và nếu có thì báo giá .... sao có add được có acc không được ~_~ .... 5 acc add được 2 à (login web làm bình thường nhưng login soft báo lỗi connect, đã đổi site thử nhưng vẫn không hiệu quả). Rất mong nhận được hồi âm sớm!

Bác XĐ cùng hợp tác đừng bán key soft pix trong thời gian chiến dịch đình công pix nữa nha. Chỉ vì tốt cho anh em capt VN mình thôi ko bị bóc lột và lạm dụng baned vô tội vạ X-(

Bác XĐ cùng hợp tác đừng bán key soft pix trong thời gian chiến dịch đình công pix nữa nha. Chỉ vì tốt cho anh em capt VN mình thôi ko bị bóc lột và lạm dụng baned vô tội vạ X-(
ai cũng chém là đinh công này đình công nọ mà có thấy ai nghỉ tay ngồi chơi xơi nước đâu. toàn là spam vớ vẩn rồi bắt người khác phải nghe theo mình

Thêm soft QLINK được k bác XUÂN ĐỨC, hiện nhu cầu QLINK anh em ngày càng cao nếu ngày nào đó PIX sắp chết hoặc k payment cho anh em CAPTCHA việt nam nữa.

ừm mình nghĩ bác XĐ nên làm thêm soft qlink đi

Huynh ơi em mới tham gia mổ cò. Anh có thể cho em biết lợi ích của việc dùng soft ko. Mong được chỉ bảo và giúp đỡ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week