[Soft] Bubu-Megatyper-Ver 1.0 - Download và test thử - Free 1 tuần

Status
Not open for further replies.
ai dùng rồi cho hỏi 1 câu đơn giản thôi : soft này so với soft XD thì soft nào load nhanh và ổn định hơn ? ( tính cả ban ngày và ban đêm ). Vì chỉ có ổn định và nhanh hơn thì các mem mới chịu bỏ tiền mua của các bạn dc.

ai dùng rồi cho hỏi 1 câu đơn giản thôi : soft này so với soft XD thì soft nào load nhanh và ổn định hơn ? ( tính cả ban ngày và ban đêm ). Vì chỉ có ổn định và nhanh hơn thì các mem mới chịu bỏ tiền mua của các bạn dc.

cậu cứ dùng rồi cảm nhận thôi. Captcha thì do megatypers nó cấp ra, chứ tool có tự tạo ra đâu cậu

Phiên bản update lại thấy ok hơn rồi, ah phiên bản basic chỗ khung nhập pass mình nghĩ ko nên cho hiển thị pass ra luôn mà nên cho nó có dạng *** sẽ hay hơn

Phiên bản update lại thấy ok hơn rồi, ah phiên bản basic chỗ khung nhập pass mình nghĩ ko nên cho hiển thị pass ra luôn mà nên cho nó có dạng *** sẽ hay hơn
Thank bạn đã góp ý, đã update lại.
P/S: Nhắc lại các bạn, hiện tại có 2 bản là basic và full, bản basic dành cho máy yếu và bản full nếu bạn nào muốn sử dụng bộ giao diện. Các bạn chú ý để không phải download nhầm

Bạn checnk lại cái chức năng tự động gửi xem, tớ thấy để hết thời gian nó ko tự bỏ qua hay gửi đi thì phải....:binhsua75:

yahoo support có vấn đề rồi, hiện lỗi ko chat dc. sao ko làm thêm chức năng có nút nhấn chôn gõ 1 khung hay 2 khung đi, có người ko thích 2 khung

Bạn checnk lại cái chức năng tự động gửi xem, tớ thấy để hết thời gian nó ko tự bỏ qua hay gửi đi thì phải....:binhsua75:
bạn đọc dc code của mình à ^^ đùa thế thôi, chứ chức năng auto submit tức là vầy. Ví dụ chuỗi captcha dài 10 ký tự, bạn mới gõ được 7 ký tự thì hết thời gian thì phần mềm sẽ tự động gửi đi 7 ký tự đó để hạn chế account bị kickout, nếu số ký tự gõ dưới 3 ký tự thì sẽ tự động gửi dont known cho bạn, tức là ko bao giờ bị submit code rỗng như phần mềm khác
yahoo support có vấn đề rồi, hiện lỗi ko chat dc. sao ko làm thêm chức năng có nút nhấn chôn gõ 1 khung hay 2 khung đi, có người ko thích 2 khung
có tới 4 nick yahoo ở website và trong phần help của phần mềm sao bạn chat ko dc nhỉ, phần 1 khung và 2 khung cám ơn bạn đã feedback, mình sẽ bổ sung trong thời gian sớm nhất

đã check kỹ chức năng hoạt động bình thường, cậu bị lỗi gì cứ pm sẽ được hổ trợ trực tiếp.

Soft lỗi rồi mơi đánh vài cái tự out lun hjx

4 acc khóa 3 acc hay rồi
Bạn bị lỗi gì sao ko pm support nhỉ, cho mình biết rõ hơn lỗi của bạn xảy ra vào lúc sử dụng tác vụ nào hay đang đánh, vì số người online trên server hiện tại khá đông nhưng ko có ai report lỗi gì hết ?

1 lỗi là đang đánh thì nó k load nữa vào thì njk khóa . Nãy thì đang đánh soft hiện ra cái bảng gì đó chưa kịp làm gì thì out lun vào kiểm tra thì 3 njk bị khóa

View attachment 12134
1 lỗi là đang đánh thì nó k load nữa vào thì njk khóa . Nãy thì đang đánh soft hiện ra cái bảng gì đó chưa kịp làm gì thì out lun vào kiểm tra thì 3 njk bị khóa
Bạn để ý xem lúc bị out thì cột status nó báo gì, nếu dc thì bạn chụp hình thông báo lỗi dùm mình, bạn có thể pm tunv.dsn19 để mình support. Vì hiện tại trên server soft của mình có tới hơn 200 người đang xài soft để làm việc mình pm hỏi 1 số thì ko ai gặp lỗi tự out soft hết nên chưa biết lỗi bạn là gì ?

Chắc mai mới báo bạn được vào làm nữa bị thêm lần nữa chắc nó khóa njk luôn . nãy giờ khóa 2 lần rôi có gì mai hé bạn

Chắc mai mới báo bạn được vào làm nữa bị thêm lần nữa chắc nó khóa njk luôn . nãy giờ khóa 2 lần rôi có gì mai hé bạn
Ok bạn, vì bạn thử nhìn log server, số gần nhất là 201, người đó đăng nhập soft từ 10h rưỡi làm tới giờ, mình ngồi theo gõi server nếu có lỗi soft hàng loạt là mình đã bắn thông báo vào phần mềm báo cho các bạn rồi nên nếu gặp lỗi riêng lẻ bạn phải pm riêng mình mới giúp bạn dc :)

Mình làm 2 hôm nay rồi soft rất ok . Không hiểu sao tối nay lại bị zậy. thôi chờ mai zậy :D

Hôm nay 15/06 megatypers và protypers bị điên nên ko thể load hình hoặc ra hình đen kể cả trên web chứ ko phải soft nhé, bạn nào đang gõ thì tạm nghỉ buổi sáng để ko có sự cố xảy ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week