[Soft] Bubu-Megatyper-Ver 1.0 - Download và test thử - Free 1 tuần

Status
Not open for further replies.
xuân đức là good rồi mấy bác chọn bác đức mà làm an tâm hơn về soft :binhsua90: chung thanh với pac đức up giùm basc này
thế ah, thời gian sẽ trả lời thôi, việc gì phải xoắn .

Cái bóng của Xuân Đức quá lớn. Chênh lệch chức năng giữa 3 bản ko có gì nổi bật. Không buồn test, ngồi hóng ^^

Up cho người cần vào xem. em thì ủng hộ bác XD thôi, :binhsua02:bác XD đã nhiệt tình giúp ae mỗi khi có bão Pix, có khi không có $ bác còn cho chịu, nên e sẽ ủng hộ XD đến khi nào bác ấy không làm soft nữa..

cửa sổ có tùy biến biến thế nào thì captcha vẫn bị méo mó dẫn đến khó nhìn

Bác hiểu ý em chứ ?
Cộng thêm hiện rate + balance như 1 số anh em ở trên đã góp ý, cộng thêm cái chức năng cick chuột phải vào account xem thông tin như precision rate... từng xuất hiện trong video super của bác tiaien là được.
Nửa là tool của bác không thể tùy chỉnh acc nào đăng nhập sv Pro và acc nào đăng nhập sv Mega, chỉ có thể chỉnh cho tất cả chung Pro hoặc Mega.
Những thứ như giao diện và anh việt thì em thấy nó khá dư thừa

Last edited by a moderator:
cửa sổ có tùy biến biến thế nào thì captcha vẫn bị méo mó dẫn đến khó nhìn
[

Bác hiểu ý em chứ ?
Cộng thêm hiện rate + balance như 1 số anh em ở trên đã góp ý, cộng thêm cái chức năng cick chuột phải vào account xem thông tin như precision rate... từng xuất hiện trong video super của bác tiaien là được.
Nửa là tool của bác không thể tùy chỉnh acc nào đăng nhập sv Pro và acc nào đăng nhập sv Mega, chỉ có thể chỉnh cho tất cả chung Pro hoặc Mega.
Những thứ như giao diện và anh việt thì em thấy nó khá dư thừa
Vì captcha hiện nên rất ảo nên nhìn mỏi mắt vô cùng, em ghét xiao vì nó có điểm này giống soft của bác

Đã update phần hình ảnh chuyển về chế độ zoom như soft của XuanDuc chứ không còn là stretch vì có nhiều feedback nói nhức mắt, nếu còn nhức mắt nữa thì mình cũng bó tay vì còn chế độ tile nếu muốn thì mình update luôn :binhsua88:

P/S: mình up lên để các bạn download và test thử, nếu có gì đó ko thích hợp thì feedback để mình hoàn thiện và update chứ ko phải up để nhận gạch, đơn giản 1 người xài windowsn thì ko thể bắt họ xài linux ngay lập tức được, cái gì nó quen rồi thì khó để thay đổi, riêng phần mềm của bác XuanDuc cũng bổ sung chức năng từng ngày chứ ko phải làm ngay dc một lúc, chẳng qua các bạn xài quen rồi nên chưa có cảm tình. Nếu ko thích các bạn có thể không mua, nếu thích và thấy chưa vừa lòng thì cứ xây dựng, bọn mình chỉ muốn mọi người có 1 phần mềm làm việc thoải mái chứ ko phải bó buộc các chức năng theo ý của lập trình viên, mong các bạn hiểu :) và mình xin nhắc lại bản test mình chỉ để đúng bao nhiêu đó chức năng khác những soft khác để test, các chức năng nhỏ như balance.... thì tất nhiên sẽ có các bạn khỏi lo, chứ xem balance ko thì test làm gì :)

Mình thấy lạ là sao các bạn phải so sánh soft này và soft XD làm chi, dùng thử, thấy thế nào góp ý, không thì thôi không dùng nữa, cứ thế này lại thành cãi nhau :|

Vừa test thử cho đứa em, sao mình ấn active thì báo "your computer is requeted" sau đó ấn Login thì báo "Login error" nói chung là chưa biết soft này ra sao :|

Mình thấy lạ là sao các bạn phải so sánh soft này và soft XD làm chi, dùng thử, thấy thế nào góp ý, không thì thôi không dùng nữa, cứ thế này lại thành cãi nhau :|

Vừa test thử cho đứa em, sao mình ấn active thì báo "your computer is requeted" sau đó ấn Login thì báo "Login error" nói chung là chưa biết soft này ra sao :|
Có lẽ do lần trước em bạn đã xài soft của tiaen, bạn pm tunv.dsn19.com để mình hướng dẫn :)

Tình hình ko có cột blance...Chủ soft add them cột blace vào đi :D
Đã update phần hình ảnh chuyển về chế độ zoom như soft của XuanDuc chứ không còn là stretch vì có nhiều feedback nói nhức mắt, nếu còn nhức mắt nữa thì mình cũng bó tay vì còn chế độ tile nếu muốn thì mình update luôn :binhsua88:

P/S: mình up lên để các bạn download và test thử, nếu có gì đó ko thích hợp thì feedback để mình hoàn thiện và update chứ ko phải up để nhận gạch, đơn giản 1 người xài windowsn thì ko thể bắt họ xài linux ngay lập tức được, cái gì nó quen rồi thì khó để thay đổi, riêng phần mềm của bác XuanDuc cũng bổ sung chức năng từng ngày chứ ko phải làm ngay dc một lúc, chẳng qua các bạn xài quen rồi nên chưa có cảm tình. Nếu ko thích các bạn có thể không mua, nếu thích và thấy chưa vừa lòng thì cứ xây dựng, bọn mình chỉ muốn mọi người có 1 phần mềm làm việc thoải mái chứ ko phải bó buộc các chức năng theo ý của lập trình viên, mong các bạn hiểu :) và mình xin nhắc lại bản test mình chỉ để đúng bao nhiêu đó chức năng khác những soft khác để test, các chức năng nhỏ như balance.... thì tất nhiên sẽ có các bạn khỏi lo, chứ xem balance ko thì test làm gì :)

active ko được thông báo lỗi
your computer is requested

3 plan có gì khác nhau vậy chủ thớt

có ghi trên trang chủ đó cậu

đã test 15', nói chung là tạm ổn. nhưng mà chỉ nên có 1 bản, giá cả = soft XD, nếu mún cạnh tranh và dễ cập nhật lỗi, bỏ mấy cái giao diện cho nhẹ nhàng, tùy chỉnh sever riêng cho từng acc, tùy chỉnh to nhỏ theo từng mức, chứ để kéo khung có nhiều nhược điểm như khó nhìn, thấy ảo ảo...
cập nhật thêm sau ...

Hiện tại server chúng tôi quá nhiều người request tới nên có vấn đề ở chế độ active, bạn nào active không được vui lòng chờ trong khi khắc phục sự cố.Xin lỗi vì sự bất tiện này

Đã fix 1 số thứ theo yêu cầu của mọi người, mọi người download lại và dùng username + password cũ để đăng nhập nhé :)

Hiện tại server chúng tôi quá nhiều người request tới nên có vấn đề ở chế độ active, bạn nào active không được vui lòng pm đến tunv.dsn19 để khắc phục.Xin lỗi vì sự bất tiện này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week