[Soft] Bubu-Megatyper-Ver 1.0 - Download và test thử - Free 1 tuần

Status
Not open for further replies.
cái này chắc còn 10 năm nữa mới kịp với xuân đức :binhsua76:

cái này chắc còn 10 năm nữa mới kịp với xuân đức :binhsua76:
cám ơn bạn :p bọn mình ko dám, chắc phải 20 năm nữa cơ :binhsua121: mình nghĩ bạn cũng chưa test dc giây nào mà vào cmt cho đủ hội chúa hò nên thôi, bạn cứ thoải mái, báo bạn 1 tin xấu là đã có hơn 100 người active ngay trong tối nay :binhsua90:

Last edited by a moderator:
cám ơn bạn :p bọn mình ko dám, chắc phải 20 năm nữa cơ :binhsua121: mình nghĩ bạn cũng chưa test dc giây nào mà vào cmt cho đủ hội chúa hò nên thôi, bạn cứ thoải mái, báo bạn 1 tin xấu là đã có hơn 100 người active ngay trong tối nay :binhsua90:

chúc bác làm ăn phat đạt nhé :binhsua90:

haha, cứ chém thoải mái , pr thoải mái đi cậu, đâu có ai 1 tay che trời . Ai thích sài gì cứ sài. Trên topic đâu có ghi bắt buộc phải sài soft này bỏ XD. Có cái gì mới ra mà hoàn hảo liền, tool gì mà ko phải qua nhiều lần fix và update mới có thể ổn định dần, cậu nói như đúng rồi thế ai cải được
góp ý chút thôi, mình cũng định dùng thử soft của bạn xem thế nào cái soft gì 2 in 1 gì ấy, cũng active vì thấy bạn kêu free forever xong rồi chưa đầy 3 tháng thấy bạn edit kêu lý do này nọ để chuyển sang cái bản này trong khi bản kia lượng người test chua được bao nhiêu, lỗi liếc fix cũng chẳng thấy đâu
tất nhiên về khía cạnh lập trình mình ko giám bàn, ai làm ra sản phẩm cũng muốn nhanh chóng có được thu nhập chính đáng với công sức của mình nhưng bạn có thử kiểm tra xem với giá thành, tính năng, fix lỗi trong tool của bạn đến mức nào có ăn được với đối thủ cạnh tranh trực tiếp rất thành công trên thị trường hiện tại không?
Trước mình chơi volam lúc đầu nổi tiếng nhất là vlauto có thể nói khắp nơi ai chơi cũng đều dùng nó, sau đó ra vulan tính năng ko hề thua kém thậm chí còn hơn vì nó được lập trình sau này ưu việt hơn, vậy mà tác giả của nó pub free hơn 1 năm mới giám thu phí
Mình thấy các bạn muốn quảng cáo cho tool của mình nhưng lại QC với xây dựng các tính năng đâu đâu ấy vì cái tool này là để hỗ trợ các công nhân làm capt, mà họ chủ yếu để ý đến hiệu quả ( theo mình ) nhiều hơn. Chưa kể ko biết các bạn test tiếc kĩ chưa nếu như dùng tool này dẫn đến tình trạng ban acc hàng loạt ( bạn có giám đảm bảo dùng tool này ko bị gì ko)
Các bạn vẫn tự tin vì có lượng người active lớn nhưng có thống kê được bao nhiêu trong số họ đang dùng soft nào? bao nhiêu newbie, bao nhiêu sẵn sàng trả phí ... hay họ đều tâm lý thấy cái gì mới thì thử cho vui active để đấy
xây dựng một sản phẩm ko hề đơn giản, nhưng đưa nó ra thị trường và sống tốt cũng đòi hỏi phải có 1 chiến thuật hợp lý

Ném tí gạch mong bị để bụng
Gây thù chuốc oán mang tiêng oan:binhsua90:

bản này free mình cũng ko sài nữa đó !! active là 1 chuyện như sài 2 ko lại là 1 chuyện !! sof kia nói miễn phí gì đó thì fix cho hoàn chỉnh rùi lên thương mại ko ai nói gì .ít ra cũng thông báo người ta vài ngày .đùng 1 cái hủy key .

khó hỉu bản này hơn XD chỡ nào chẵng nhẽ lỗi nhìu hơn nên giá cao hơn à ;)

Mình nói ra ý mình nghĩ thui ko ý gì !! ai sài được thì sài !!

bản này free mình cũng ko sài nữa đó !! active là 1 chuyện như sài 2 ko lại là 1 chuyện !! sof kia nói miễn phí gì đó thì fix cho hoàn chỉnh rùi lên thương mại ko ai nói gì .ít ra cũng thông báo người ta vài ngày .đùng 1 cái hủy key .

khó hỉu bản này hơn XD chỡ nào chẵng nhẽ lỗi nhìu hơn nên giá cao hơn à ;)

Mình nói ra ý mình nghĩ thui ko ý gì !! ai sài được thì sài !!
đồng ý với cậu này.
các bạn ra bản BUBU MEGA này trong thời điểm MEGA tiếp tục hạ rate, nên để cạnh tranh với xuân đức chắc các bạn nên cho giá hợp lý hơn.

Các bạn vào chém người ta quá @@

Theo mình nghĩ sản phẩm của bạn mới ra lên thế này thì tốt nhất @@

- Free 1 tháng cho người sử dụng , trong 1 tháng thì sẽ đánh giá được hết khả năng của các bạn khi có thay đổi của thằng mega nay ( tất nhiên thằng này nó ít khùng hơn thằng pix nhiều , 1 tuần free khi có thay đổi các bạn ko fix kịp hay gì gì đó thì ...)
- Các bạn quá chú trọng đến hình thức ( giao diện ) mà phần chính ở những đây chính là hình ảnh load ra phải rõ , to để có thể dễ nhìn ...
- Viết ra 1 phần mềm đông người sử dụng là 1 thành công lớn của LTV rồi , còn họ sẵn sàng trả tiền với sản phẩm của mình thì còn gì hơn nữa :D

Mình ý kiến thế thôi chúc bạn thành công ^^!

Các bạn vào chém người ta quá @@

Theo mình nghĩ sản phẩm của bạn mới ra lên thế này thì tốt nhất @@

- Free 1 tháng cho người sử dụng , trong 1 tháng thì sẽ đánh giá được hết khả năng của các bạn khi có thay đổi của thằng mega nay ( tất nhiên thằng này nó ít khùng hơn thằng pix nhiều , 1 tuần free khi có thay đổi các bạn ko fix kịp hay gì gì đó thì ...)
- Các bạn quá chú trọng đến hình thức ( giao diện ) mà phần chính ở những đây chính là hình ảnh load ra phải rõ , to để có thể dễ nhìn ...
- Viết ra 1 phần mềm đông người sử dụng là 1 thành công lớn của LTV rồi , còn họ sẵn sàng trả tiền với sản phẩm của mình thì còn gì hơn nữa :D

Mình ý kiến thế thôi chúc bạn thành công ^^!
10 người biết chuyện như bạn thì sẽ tốt cho sự hợp tác đôi bên hơn :binhsua02:

Mình đã nhắc đi nhắc lại rồi, nếu lỗi chỗ nào thì các bạn cứ report để có phương án fix lỗi trong thời gian sớm nhất, mình ghi nhận tất cả các report của các bạn pm để update cho ra 1 sản phẩm hoàn hảo.Tiêu đề mình đã ghi gõ download và test chứ ko phải download và trả phí. Ngay cả XuanDuc cũng update tool từng ngày từng giờ, thậm chí có vài chức năng làm trong cả tháng mới xong, còn về chuyện ban acc, nếu giờ để mình giải thích cho mọi người hiểu cơ chế lập trình lấy captcha thì ko biết mấy chục topic thế này để đi đến kết luận gõ tool nào bị lock acc và tool nào ko lock acc.Cám ơn các bạn đã quan tâm, mình vẫn tiếp tục ghi nhận ý kiến đóng góp và sẽ có biện pháp xử lý nhanh nhất có thể.Còn về việc ném đá, bạn nào ném đá thì cho mình xin luôn cái proof để mình coi đá như thế nào, chứ cứ nói kiểu 1 chiều thì chẳng khác nào GATO :binhsua90:

lần sau bác tiaien hủy key hay có động thái j` thông báo 1 tiếng nha! làm cứ tưởng bị gì login mãi chẳng dc cơ.
dù là bản free hay thương mại cũng nên tôn trọng nhau síu!
chúc các bác làm ăn tốt.
sotf khá tốt đấy cố gắng phát huy nhé.

chưa test thử nên chưa pek như thế nào.:D.Có dịp sẽ text thử :D

lần sau bác tiaien hủy key hay có động thái j` thông báo 1 tiếng nha! làm cứ tưởng bị gì login mãi chẳng dc cơ.
dù là bản free hay thương mại cũng nên tôn trọng nhau síu!
chúc các bác làm ăn tốt.
sotf khá tốt đấy cố gắng phát huy nhé.
Tín đã spam yahoo và thông báo ở yahoo rất rất nhiều lần là do số lượng người sử dụng quá đông như ko ai donate nên sẽ ngừng support từ 1 tuần trước chứ ko phải đùng 1 cái là del acc của bạn, bọn mình là 1 cty làm ăn lâu dài ko phải làm ra rồi chạy :)

Ngày hôm nay sẽ tiếp tục update full chức năng, theo đóng góp ý kiến của mọi người, ko còn chia 3 plan như cũ, chỉ còn 2 plan là 1 plan basic (nhẹ, ko giao diện) và 1 plan có giao diện cho mọi người chọn lựa, giá tất cả bắng nhau và sẽ được update cùng với phần mềm, unlock chức năng balance vào list account,rate và nhiều thứ khác :)
Để phần mềm tốt hơn trong thời gian sớm nhất, mình mong sẽ nhận dc những report từ các bạn, nếu các bạn cần 1 phần mềm ngày càng hoàn thiện, ko chỉ có mega mà tất cả các dự án captcha các bạn đành phải thay đổi 1 chút trong suy nghĩ, như thế sẽ tốt hơn cho cả 2.Chúc vui

Ngày hôm nay sẽ tiếp tục update full chức năng, theo đóng góp ý kiến của mọi người, ko còn chia 3 plan như cũ, chỉ còn 2 plan là 1 plan basic (nhẹ, ko giao diện) và 1 plan có giao diện cho mọi người chọn lựa, giá tất cả bắng nhau và sẽ được update cùng với phần mềm, unlock chức năng balance vào list account,rate và nhiều thứ khác :)
Để phần mềm tốt hơn trong thời gian sớm nhất, mình mong sẽ nhận dc những report từ các bạn, nếu các bạn cần 1 phần mềm ngày càng hoàn thiện, ko chỉ có mega mà tất cả các dự án captcha các bạn đành phải thay đổi 1 chút trong suy nghĩ, như thế sẽ tốt hơn cho cả 2.Chúc vui
bác gi chữ như vậy khó đọc quá đôii font khc đi

Update ngày 12/06/2012:
Unlock các chức năng còn lại của phần mềm :
+ Hiển thị rate
+ Hiển thị balance
+ Thay đổi chế độ hiển thị để ảnh không bị nhòe
+ Double Click vào account trong list để xem toàn bộ thông tin của acc (số code đánh sai, đánh đúng.....), chức năng này cập nhật sau mỗi phút
+ Hủy bỏ 3 plan, chỉ còn 2 plan full duy nhất giá 0.6$/tháng, tháng đầu tiên sẽ khuyến mãi mua 1 tặng 2(tức là 0.3$/tháng đầu)
+ Có 2 phiên bản basic và pro, bản basic sẽ ko có giao diện nên rất nhẹ, các bạn có thể download vào buổi chiều nay
+ Fix 1 số lỗi khách hàng feedback

Các bạn download và dùng 1 email + password bất kì để active lại phần mềm.

Update ngày 12/06/2012:
Unlock các chức năng còn lại của phần mềm :
+ Hiển thị rate
+ Hiển thị balance
+ Thay đổi chế độ hiển thị để ảnh không bị nhòe
+ Double Click vào account trong list để xem toàn bộ thông tin của acc (số code đánh sai, đánh đúng.....), chức năng này cập nhật sau mỗi phút
+ Hủy bỏ 3 plan, chỉ còn 2 plan full duy nhất giá 0.6$/tháng, tháng đầu tiên sẽ khuyến mãi mua 1 tặng 2(tức là 0.3$/tháng đầu)
+ Có 2 phiên bản basic và pro, bản basic sẽ ko có giao diện nên rất nhẹ, các bạn có thể download vào buổi chiều nay
+ Fix 1 số lỗi khách hàng feedback

Các bạn download và dùng 1 email + password bất kì để active lại phần mềm.

1acc dùng 2 pc được ko bác, ví dụ em đánh sáng còn máy kia đánh buổi tối?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week