[Soft] Bubu-Megatyper-Ver 1.0 - Download và test thử - Free 1 tuần

Status
Not open for further replies.
topic lúc đầu là topic nào, đừng nói khống vậy chứ, đưa giúp cái link cho mọi người xem đi...

CẬU EDIT LẠI QUÁ TRỜI LÀM SAO TUI THẤY ĐƯỢC :binhsua08:

Hihi chào bạn, tiêu đề topic đã ghi rõ bạn đeo kiếng đọc lai nhé. Và bubuteam megatyper cũng ko có liên quan gì tới megatyper của bác tiaen hết. Mà nói qua nói lại thì cũng lòi ra là bạn ức chế vì ko dc xài chùa soft free của bác Tín thôi. Ủa mà hôm nay bạn ko gõ captcha à, tại mình thấy bạn cũng rảnh , topic nào của mình cũng có dấu răng bạn hết, mình thì cũng rảnh, tại có nhân viên làm hết rồi chứ đâu phải bục mặt gõ captcha nữa, bạn rảnh thì lên mình với bạn tâm sự giết thời gian chơi. Cuối cùng, cám ơn bạn, cám ơn bạn rất nhiều vì đã ko xài soft của mình. Chào thân ái và quyết thắng :binhsua14:

mà thương mại hóa rồi nên lập topic khác đi cậu ạ
Ngày mai mới chính thức thương mại hóa cậu ơi, tại có nhiều bạn mua trước đó mà, trên trang chủ mình có thông báo rồi mà ;)

Ngày mai mới chính thức thương mại hóa cậu ơi, tại có nhiều bạn mua trước đó mà, trên trang chủ mình có thông báo rồi mà ;)
2 bác cùng 1 hội mà ra thôi , thôi next mới công có war lại ra đảo mệt :binhsua08:

nhìn cái nick mình có phải mod hay admin đâu mà edit được title của topic. với phong cách chém của cậu thì chắc sẽ sớm lên nick pro trên 4rum đấy :binhsua08:.Cố lên vote cho cậu 1 phiếu đấy

2 bác cùng 1 hội mà ra thôi , thôi next mới công có war lại ra đảo mệt :binhsua08:
Cậu lại nói sai rồi. Cùng hội đâu mà hội, khi nào mà hùa vào phe cánh, a dua, bợ đít này kia mới là hội, tụi tui là cty, có văn phòng hẳn hoi mà :binhsua06: soft bác tín kì trước là soft bác ấy, có liên gì tối bubuteam đâu nè. Cậu cứ ở lại chơi cho vui, việc gì phải đi sớm nhỉ, hôm nay mình rảnh mình tiếp cậu mà. Chứ ở ngoài muốn mình ngồi tiếp chuyện cũng hơi khó đó, vả lại cũng đang muốn spam vớ vẩn để dc cái nick như cậu đây:binhsua01:

Xin chủ thớt cho cái yahoo để PM mua soft chứ ko làm sao PM yahoo ghi trên web của cậu đc, xem lại cái chỗ YAhoo hỗ trợ, cứ kick vào cái là tự out cả yahoo của mình

Có chứ bạn :D nó cũng là tiền mà

Bạn ơi. Hồi nãy pm hỏi bạn Văn Văn gì đó thì nói là ko hỗ trợ Paypal :binhsua163:
Giờ mình còn tài khoản Paypal thôi àh.... Mua dc mình mua 2 key để cày :binhsua162:

Chưa có id megatyper nên chưa test được soft của bạn, đang rất mong chờ bản pixprofit.:m131:
...Có một số ý kiến nhỏ đã đóng góp cho bạn qua yahoo. :m131:
P/s: Một số bạn ném gạch topic này ác quá nên muốn có vài lời...
Soft nào cũng phải trải qua một thời gian xây dựng và hoàn thành dần dần, với soft của XĐ cũng thế thôi. Bạn có lòng tốt thì test rồi report, không thì lượn :m131:. Còn về giá cả, 0.6$ so với 0.5$ sao, nếu như chủ pic đảm bảo support 24/7 thì bạn nghĩ 0.1$ của bạn không lãng phí chứ, khi mà mấy ngày XĐ mới onl một lần, report trong topic cũng lúc được lúc không.
Lời cuối...Hợp soft nào dùng soft đấy, 2 soft cạnh tranh cuối cùng người được lợi vẫn là người dùng thôi :m131:

Bạn ơi. Hồi nãy pm hỏi bạn Văn Văn gì đó thì nói là ko hỗ trợ Paypal :binhsua163:
Giờ mình còn tài khoản Paypal thôi àh.... Mua dc mình mua 2 key để cày :binhsua162:
Paypal thì bạn pm [email protected] nhé, mình nói chưa hỗ trợ auto thanh toán bằng paypal trên web mà chứ đâu phải ko hỗ trợ đâu, chắc do đông quá quáng gà, sr bạn

Mình có ý kiến thế này cho chủ thớt

0.6$/1 tháng / 1 dự án

Bây giờ đa số làm pix + mega + cp , vậy mua của bạn là cần 1,8$ / 1 tháng ( còn chưa tính kolo , capcha2 ... )

Soft XD 1 key cho tất cả các dự án (0.5$/ tháng)

Như vậy có phải rất khó để tồn tại không @@

Chỉ có 1 cách duy nhất là software của bạn sẽ phải có nhiều tính năng trội hơn hẳn với các soft khác ^^!

Chúc thành công :binhsua135:

0.6$/1 tháng / 1 dự án

Bây giờ đa số làm pix + mega + cp , vậy mua của bạn là cần 1,8$ / 1 tháng ( còn chưa tính kolo , capcha2 ... )

Chỉ có 1 cách duy nhất là software của bạn sẽ phải có nhiều tính năng trội hơn hẳn với các soft khác ^^!

bạn thử mua 1 key xem key đó có xài được tất cả dự án ko nhé, chưa mua thì bạn đừng đoán mò chứ, và sao cứ phải so sánh trong khi chưa xài thế nhỉ, mình bán 0.6$ 1 key/ 1 máy, với key đó, bất cứ soft nào trên site của mình cho phép download (ko bị khóa) bạn cũng có thể login :binhsua135:

0.6$/1 tháng / 1 dự án

nói thật các cậu thích suy diễn hơn là đưa ra 1 nhận định, nói roài, có chém thì cậu chém cho đúng chứ . 1 key / 1 tháng . nhưng có thể sử dụng cho tất cả các dự án captcha khác mà bên mình có. hiện tại đã có BubuMegatyper và BubuPixtyper cậu mua key roài down về sài thử là biết thôi...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,116
Latest member
yvi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week