[Soft] Bubu-Megatyper-Ver 1.0 - Download và test thử - Free 1 tuần

Status
Not open for further replies.
Về cơ bản đến lúc này vote cho 1 suất soft tốt, thêm đc chức năng chuyển đổi 1 khung với 2 khung nữa là chuẩn...:D

Về cơ bản đến lúc này vote cho 1 suất soft tốt, thêm đc chức năng chuyển đổi 1 khung với 2 khung nữa là chuẩn...:D
Tất cả là nhờ các bạn đã test và report lỗi về cho mình, như mình đã nói 1 cái gì đó sẽ hoàn thiện nếu có dc sự hợp tác giữa 2 bên, chứ có nhiều bạn chưa test mà đã vội đi so sánh này nọ trong khi chưa biết bọn mình làm việc thế nào.Cám ơn bạn :)

thank bạn về tool. Nhưng không có dự án khác à bạn. mega dạo này bèo bọt quá
Ngày 18 sau khi tool mega chính thức thu phí, khoảng 1 tuần sau sẽ có tool pix và captcha typer để các bạn làm vì hiện tại cty đã làm xong các chức năng chính của tool pix, chỉ chờ đội tester của mình test và hoàn thiện. Sẽ có nhiều thú vị ở tool gõ pix :binhsua44:

Hôm nay mega nó lại "tới tháng", bị nhiều hình đen, đây ko phải lỗi soft mà do server mega, các bạn cứ yên tâm gõ nhé :binhsua113:

ko biết công ty bác làm dc soft capchatyper load nhanh như kolo ko nhỉ ?:binhsua02:

ko biết công ty bác làm dc soft capchatyper load nhanh như kolo ko nhỉ ?:binhsua02:
Nhanh hay chậm là do server chứ đâu phải do phần mềm đâu bạn, phần mềm đâu có sinh ra captcha đâu bạn. Mình cũng hay thấy các bạn hay so sánh phần mềm này với phần mềm khác về tốc độ load captcha nhanh, điều này là hoàn toàn sai lầm, vì các thuật toán sử dụng chênh lệch nhau vài phần trăm của 1giây mà các bạn phân biệt dc = mắt thường thì thật là cao siêu

Nhanh hay chậm là do server chứ đâu phải do phần mềm đâu bạn, phần mềm đâu có sinh ra captcha đâu bạn. Mình cũng hay thấy các bạn hay so sánh phần mềm này với phần mềm khác về tốc độ load captcha nhanh, điều này là hoàn toàn sai lầm, vì các thuật toán sử dụng chênh lệch nhau vài phần trăm của 1giây mà các bạn phân biệt dc = mắt thường thì thật là cao siêu
ChO MÌNH HỎI CÔNG TY BÁC TRỤ SỞ Ở ĐÂU VẠY VÀ TÊN LÀ GÌ VÂY BỮA NÀO QUA THAM QUAN RỒI ĐĂNG KÝ TOOT LUÔN :binhsua07:

Bác chủ cho hỏi giao dịch bằng tài khoản gì vậy? Có chấp nhận Paypal không?
Tại anh em Mề gà cũng xài Paypal nhiều :)

Đã chuyển khoản 0.6$ qua LR: U1953838

LR: U2506124, nick active :[email protected][email protected]
Mong bạn check dùm:binhsua07:

CHỨ HỒI ĐÓ MÌNH NGHE NÓI FREE MÃI MÃI MÀ GIỜ THU TIỀN RỒI HẢ :binhsua09:

[h=2]Bubu-Megatyper-Ver 1.0 - Download và test thử - Free 1 tuần[/h]không ngờ professional như bạn mà không đọc được tiếng Việt àh.:binhsua160:

hôi1 xưa khác h khác oài có $ mới có sài được bác thông cảm nhá ngày xưa ghi free mãi mãi cho anh em quan tâm xíu ;))

kiếm giúp mình cái topic nào ghi là : "Bubu-Megatyper-Ver 1.0 free mãi mãi" đi, mình free cho cậu mãi mãi liền, chém thì cũng phải có chút cơ sở chứ bro

kiếm giúp mình cái topic nào ghi là : "Bubu-Megatyper-Ver 1.0 free mãi mãi" đi, mình free cho cậu mãi mãi liền, chém thì cũng phải có chút cơ sở chứ bro

cái topic lúc đầu lập ra thấy free mãi mãi mà mình nhớ kô nhầm chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week