SCAM Số U9654243 chủ tài khoản "KhietVo" lùa đảo 1000$

Status
Not open for further replies.
Reactions
402
MR
0.005
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Rát mong anh em cho biết thông tin

cách đây 2 ngày tôi bị một tên có số U9654243 scam 1000$ khi định bán cho chủ chớt @danhmay24h

Nó dùng yahoo giống thông tin chủ thớt, số U ban đầu cũng có "danhmay24h"

Mình định làm đơn tố cáo nó cho công an. Rất mong anh em giúp đở để nhầm TOPIC này không cong tên nào làm ăn bất chính.

Chân thành cám ơn anh em.

Số giao dịch

Transaction of 1000.00 USD to account U9654243 was successfully completed.

Transaction batch#: 109873158

Timestamp: 11.17.2015, 14:46

Trong mô tả có ghi [email protected]; TK: 9704155226260109 + Nguyễn Thị Tý

Nếu có thể kiện nó thành công em xin hậu tạ.

Không có kết quả đâu cậu. MMO tự làm tự chịu :) Chúc cậu mau kiếm lại số tiền bị scam :D

Không có kết quả đâu cậu. MMO tự làm tự chịu :) Chúc cậu mau kiếm lại số tiền bị scam :D
Mình có thể bào cho công an nó tìm địa chỉ IP ctruy cập ko cậu? Mất thời gian cũng đuọc chỉ cần anh em hướng dẫn, sẽ làm mọi cách bỏ tù cái bọn này không cần có tiền

Biết số tk ngân hàng còn chưa chắc đòi lại dc, huống chi là PM đó là ngân hàng ảo, coi như mất 100% rồi, mua bán phải check kỹ yahoo, confirm topic chứ qua loa là ăn scam.

Biết số tk ngân hàng còn chưa chắc đòi lại dc, huống chi là PM đó là ngân hàng ảo, coi như mất 100% rồi, mua bán phải check kỹ yahoo, confirm topic chứ qua loa là ăn scam.
ok, biết nhưng hôm đó không hay sao mà không coppy số u của chủ thớt mà coppy trên Yahoo

Mình có thể bào cho công an nó tìm địa chỉ IP ctruy cập ko cậu? Mất thời gian cũng đuọc chỉ cần anh em hướng dẫn, sẽ làm mọi cách bỏ tù cái bọn này không cần có tiền
bạn ko có thông tin gì về cậu ta thì báo công an kiểu gì, bảo đảm họ nói là trên báo đài có thông báo ko mua bán tiền ảo tiểm ẩn rủi ro bla bla rùi cho qua cái chắc.

vậy ah chắc nhờ người wen bên công an làm nhiệt tình vụ này!

ok, biết nhưng hôm đó không hay sao mà không coppy số u của chủ thớt mà coppy trên Yahoo
nhiều vụ còn to hơn mà có thấy tăm hơi gì đâu, chắc cũng ko có kết quả gì, chia buồn cho bạn, bài học đắt quá.

Quên sự thật này đi thread. Hãy lấy đó làm bài học xương máu cho những giao dịch sau :D

Quên sự thật này đi thread. Hãy lấy đó làm bài học xương máu cho những giao dịch sau :D
tyhaatj sự không có hi vọng sao. Đành làm liều vậy

chia buồn với thớt. mấy newbie như e ngày nào cũng vào mấy topic này xem để phòng tránh. mà như vậy thì ghê gớm quá :(
Chia buồn :(

Bạn nên đổi tiêu đề thành Giáo sư Tiến sĩ Dương Minh Tiến bị Trẻ Trâu Ngố lừa 1 vố đau $1000PM

Sẽ gây chú ý và được mọi người vào giúp đỡ nhiều hơn
Cam ơn anh em chia buồn. 1 phút chủ quan đi mấy trai

xương thật gần 23 củ chứ không phải ít số tiền nhiều mà lơ đễnh quá lần sau rút kinh nghiệm thôi chứ không dễ gì dò ra đâu mặc may biết thông tin ngân hàng của tên scam thì còn làm việc được chứ nó scam kiểu này thì khó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,658
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week