SCAM Số U9654243 chủ tài khoản "KhietVo" lùa đảo 1000$

Status
Not open for further replies.
Rút kinh nghiệm lần sau nhé :D . Cho đi rồi sẽ kiếm lại thôi !
Cám ơn động viên. Luật nhân quả tất yếu sẽ hiện hữu trong cuộc sống các bọn người lừa đảo cậu ơi!

chủ thớt lì xì cho scam ăn tết mất tiêu :( buồn nhỉ. mấy chục triệu ra đi sau 1 cái click "SEND PAYMENT"
Tiền đi thay cái xui trong năm mới nhé cậu, nhưng cũng phải trách mình ngu chứ! 2 số U ko lấy số U trên forum mà lấy trên Yahoo

Rát mong anh em cho biết thông tin

cách đây 2 ngày tôi bị một tên có số U9654243 scam 1000$ khi định bán cho chủ chớt @danhmay24h

Nó dùng yahoo giống thông tin chủ thớt, số U ban đầu cũng có "danhmay24h"

Mình định làm đơn tố cáo nó cho công an. Rất mong anh em giúp đở để nhầm TOPIC này không cong tên nào làm ăn bất chính.

Chân thành cám ơn anh em.

Số giao dịch

Transaction of 1000.00 USD to account U9654243 was successfully completed.

Transaction batch#: 109873158

Timestamp: 11.17.2015, 14:46

Trong mô tả có ghi [email protected]; TK: 9704155226260109 + Nguyễn Thị Tý

Nếu có thể kiện nó thành công em xin hậu tạ.
Support PM đi bạn :)

Hi vọng cậu chỉ, nó cũng ver rồi thông tin ban đầu kiểm tra sao nó gống mọi thông tin chủ thớt @danhmay24h

lại chìm thôi khuyên thật đó thớt :D quả mail ác quá, nhiều tiền mà gd ẩu quá.

ko làm ra tiền mà ngày nào cũng thấy toppic thế này :(:(:(

Chia buồn rồi. Tiền ảo công an ko giải quyết, nếu lúc đó cậu chuyển 20tr qua vietcombank, đông á bank thì ra in sao kê rồi nhờ ngân hàng nói mình mua hàng bị lừa thì công an có thể giải quyết dc:(

PM mất thì Khó- Nam Cường
Cái câu người quen trong công an giống như ông chú viettel nhỉ
Chia buồn rồi. Tiền ảo công an ko giải quyết, nếu lúc đó cậu chuyển 20tr qua vietcombank, đông á bank thì ra in sao kê rồi nhờ ngân hàng nói mình mua hàng bị lừa thì công an có thể giải quyết dc:(
Thanks anh em chia sẽ, bài học nhớ đời

Tiền sẽ chuyển thẳng về TKNH phí hơi cao tí

Giáo sư tiến sỹ:eek::eek:
Tiền dễ kiếm thế này bảo sao ko lắm scamer.
Các bác cứ tự mang tiền đến cho nó thế này thì có phật cũng muốn làm scamer:oops:

Mới nhận tiền SRS hả bác. chia buồn nhé, scam vào thẻ ngân hàng còn nhờ công an được chứ vào pm thì trừ khi bác quen công an hình sự :D

Hình như PM có chức năng report phải ko ta ? bạn thử xem có ko report nó đi, mình ko xài PM cũng ko biết nữa. Chứ nhờ cơ quan chức năng ko được đâu, biết nhà nó mai ra còn thuê gian hồ xử được, chứ nhờ công an thêm tức

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week