SCAM Số U9654243 chủ tài khoản "KhietVo" lùa đảo 1000$

Status
Not open for further replies.
ko biết có liên quan gì đến bác @nguyenvanminhlam này ko
Chắc nó định đi scam người khác nãu đó mà. Rất mong Cộng đồng MMO tiêu diệt bọn lười làm mà được hưởng này. Mà thôi các bác cứ chức bọn này ăn nên làm ra để con cháu nó hưởng ân đức của nó!

Chúc mừng bạn tất cẳ nhũng bạn may mắn lừa đảo đưuọc người khác.

Giờ cũng nhác quá. Lâu lâu lên hóng xong off thôi à. A thử contact với PM trong thời gian nhanh nhất coi sao. Còn nước còn tát
Ko hi vọng em ơi! Xem như tiền xui thay đổi vận vậy!

Làm off là ngon rồi.

1k xèng cơ á :eek::eek:
động lực cho những thằng đang và cbi làm scam

thôi tui chuyển nghề scam đây =))

Giao dịch số tiền lớn mà không check kỉ mất rồi coi như được 1 bài học rút kinh nghiệm cho lần sau

Nếu cậu chịu chi 50% số tiền đã mất cho mình thì mình sẽ giúp (Chỉ lấy khi đòi lại dc 1000$), tỉ lệ 50%, nhớ đầy đủ hình ảnh yahoo thật và giả, số U thật và giả của người bạn định chuyển và người scam, thời gian thay tên của tên giả mạo, số tiền dùng vào mục đích gì, sẽ có vài yêu cầu thêm nữa, mong bạn sẽ hợp tác. Nếu tài khoản của tên đó đã verify với CMND và Bill thì tỉ lệ bị tố giác sẽ cao thêm nếu như bạn hợp tác thêm với bố mình, thuộc đoàn luật sư Sài Gòn. Cám ơn bạn rất nhiều.
Trường hợp đã exchange ra VNĐ thì sẽ yêu cầu PM cung cấp thông tin mã U của bên exchanger, từ đó lần sang Exchanger ra stk ngân hàng của SCAMMER.
Việc xài IP thì chỉ cần hỏi PM là ra, nhà mạng có lưu địa chỉ nhà trùng với IP này, rất khó có tỉ lệ nhà mạng cho IP 2 địa chỉ trùng nhau. Bạn sẽ biết nhà ngay trừ phi scammer fake IP thì sẽ bất khả thi. Mình sẽ thương lượng thêm với PM vụ code trình duyệt + code ổ cứng trong máy tính lúc mã U của scammer này đăng nhập. PM đang tăng cường danh tiếng của mình nên phi vụ ngàn $ nó không bỏ qua đâu.
Không có lối thoát cho SCAMMER trừ phi bạn không chịu nghiêm túc vụ này.

Last edited:
Nếu cậu chịu chi 50% số tiền đã mất cho mình thì mình sẽ giúp (Chỉ lấy khi đòi lại dc 1000$), tỉ lệ 50%, nhớ đầy đủ hình ảnh yahoo thật và giả, số U thật và giả của người bạn định chuyển và người scam, thời gian thay tên của tên giả mạo, số tiền dùng vào mục đích gì, sẽ có vài yêu cầu thêm nữa, mong bạn sẽ hợp tác. Nếu tài khoản của tên đó đã verify với CMND và Bill thì tỉ lệ bị tố giác sẽ cao thêm nếu như bạn hợp tác thêm với bố mình, thuộc đoàn luật sư Sài Gòn. Cám ơn bạn rất nhiều.
Trường hợp đã exchange ra VNĐ thì sẽ yêu cầu PM cung cấp thông tin mã U của bên exchanger, từ đó lần sang Exchanger ra stk ngân hàng của SCAMMER.
Việc xài IP thì chỉ cần hỏi PM là ra, nhà mạng có lưu địa chỉ nhà trùng với IP này, rất khó có tỉ lệ nhà mạng cho IP 2 địa chỉ trùng nhau. Bạn sẽ biết nhà ngay trừ phi scammer fake IP thì sẽ bất khả thi. Mình sẽ thương lượng thêm với PM vụ code trình duyệt + code ổ cứng trong máy tính lúc mã U của scammer này đăng nhập. PM đang tăng cường danh tiếng của mình nên phi vụ ngàn $ nó không bỏ qua đâu.
Không có lối thoát cho SCAMMER trừ phi bạn không chịu nghiêm túc vụ này.
Bó tay. Bạn có làm được thật thì cứ inbox trao đổi với ông kia chư post ra đây làm gì. Có rất nhiều vụ scam bank việt nam luôn kìa.
Bạn thớt đừng đưa tiền trước nhé. Kẻo lại bị scam thêm lần nữa.

cái này do lỗi của bạn rồi, ko check kĩ trước khi gửi, chỉ có số PM ko làm đc gì đâu b

Bó tay. Bạn có làm được thật thì cứ inbox trao đổi với ông kia chư post ra đây làm gì. Có rất nhiều vụ scam bank việt nam luôn kìa.
Bạn thớt đừng đưa tiền trước nhé. Kẻo lại bị scam thêm lần nữa.
Không thấy tôi ghi chỉ nhận tiền khi hoàn tất việc đòi số tài sản bị mất à. Bạn thớt nên gấp rút vì nhà mạng sau 1 tháng sẽ xóa bớt địa chỉ IP cũ của khách hàng đi bớt, việc tìm kiếm đối tượng sẽ trở nên khó khăn hơn. Mình có công khai danh tính + nhà ở trên facebook, chẳng việc gì mà lại đi scam người khác cả, đừng như mấy kẻ nói không biết suy nghĩ mà làm lung lay ý định của bạn từ lúc lập topic này. Đảm bảo 100 % thằng scam có xài nick clone vào đây để làm yếu đi sự quyết tâm của bạn. Đây là trường hợp trộm cắp tài sản nghiêm trọng, có thể quy sang tội hình sự, công khai cũng là một cách để đe dọa scammer thôi, chẳng phải vì huênh hoang hay gì đâu.

Last edited:
Không thấy tôi ghi chỉ nhận tiền khi hoàn tất việc đòi số tài sản bị mất à. Bạn thớt nên gấp rút vì nhà mạng sau 1 tháng sẽ xóa bớt địa chỉ IP cũ của khách hàng đi bớt, việc tìm kiếm đối tượng sẽ trở nên khó khăn hơn. Mình có công khai danh tính + nhà ở trên facebook, chẳng việc gì mà lại đi scam người khác cả, đừng như mấy kẻ nói không biết suy nghĩ mà làm lung lay ý định của bạn từ lúc lập topưic này. Đảm bảo 100 % thằng scam có xài nick clone vào đây để làm yếu đi sự quyết tâm của bạn. Đây là trường hợp trộm cắp tài sản nghiêm trọng, có thể quy sang tội hình sự, công khai cũng là một cách để đe dọa scammer thôi, chẳng phải vì huênh hoang hay gì đâu.
Được vậy thì tốt. Mình chỉ cảnh báo chủ topic thôi.ko gửi tiền trước vì bất cứ lý do gì. Gửi tiền trước thì xác định là bị scam thêm lần nữa. Fb thì fb giả đầy ra.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week