SCAM Số U9654243 chủ tài khoản "KhietVo" lùa đảo 1000$

Status
Not open for further replies.
Hình như PM có chức năng report phải ko ta ? bạn thử xem có ko report nó đi, mình ko xài PM cũng ko biết nữa. Chứ nhờ cơ quan chức năng ko được đâu, biết nhà nó mai ra còn thuê gian hồ xử được, chứ nhờ công an thêm tức
Mới nhận tiền SRS hả bác. chia buồn nhé, scam vào thẻ ngân hàng còn nhờ công an được chứ vào pm thì trừ khi bác quen công an hình sự :D
giáo sư tiến sỹ mà bị trẻ con nó lừa :)
Dep SRS 15k, rút được 1,8K rồi thì thằng này lấy hết 1k

Hình như PM có chức năng report phải ko ta ? bạn thử xem có ko report nó đi, mình ko xài PM cũng ko biết nữa. Chứ nhờ cơ quan chức năng ko được đâu, biết nhà nó mai ra còn thuê gian hồ xử được, chứ nhờ công an thêm tức
PM chuyển rồi ko lấy lại dc đâu, nếu đòi lại dc thì mấy site HYIP scam suốt ngày còn dám chơi với PM sao, support cũng thế thôi.

PM chuyển rồi ko lấy lại dc đâu, nếu đòi lại dc thì mấy site HYIP scam suốt ngày còn dám chơi với PM sao, support cũng thế thôi.
Biết PM ko có độ bảo mật chỗ này. Nên hỏi xem tình hình định truy tìm số IP lúc nó rút để xem của chủ nhân nào

Biết PM ko có độ bảo mật chỗ này. Nên hỏi xem tình hình định truy tìm số IP lúc nó rút để xem của chủ nhân nào
Số IP ko nói ra dc gì hết, nó fake ip or sử dụng dcom rất dễ dàng. Giống như kiểu bạn biết số phone của scamer cũng tìm ko ra nó.

Số IP ko nói ra dc gì hết, nó fake ip or sử dụng dcom rất dễ dàng. Giống như kiểu bạn biết số phone của scamer cũng tìm ko ra nó.
ok cậu. Nhưng có lẻ phải nhờ bạn bè thân và học trò bên công an rồi sẽ hi vọng tìm ra chủ nhân của nó!

Thôi bỏ đi cậu. Mọi chuyện buồn cũng sẽ qua thôi vì PM đã đi rồi :D

Thôi bỏ đi cậu. Mọi chuyện buồn cũng sẽ qua thôi vì PM đã đi rồi :D
ko buồn mà chỉ muốn hỏi cách đưa bọn này vào tù. Tiền có mất rồi sẽ tìm lại được.

Cam ơn cậu chia sẽ

@duongminhtien thread có yahoo ko mình xin yahoo hỏi tí
hỏi ch j vậy, bỏ yahoo ln để mấy tên gian khỏi tìm. chỉ trao đổi trên fỏum. Có j cậu in bõ trên đây nhé!
theo mình lỗi là do bạn bạn ko chịu check yahoo + thông tin như trên..còn 100 % bạn ko làm gì đc kể cả bạn có quen ông tướng hay ông tá nào
minh cung nói mình ngu ma

Quên đi là vừa gửi qua bank kia còn chưa đòi được nữa là PM :| VN hơi chuối vậy đó

hỏi ch j vậy, bỏ yahoo ln để mấy tên gian khỏi tìm. chỉ trao đổi trên fỏum. Có j cậu in bõ trên đây nhé!

mình là 1 người đã giao dịch rất nhiều nhưng chưa bị scam..

thứ nhất : ko để cho scam biết yahoo của bạn hay biết bạn đang cần mua hay bán gì
thứ hai : nhìn bên trái có cái khung YAHOO lù lù ở đó nháy vào check đi check lại 5 lần nhìn xem đúng ko
thứ ba : nhìn thông tin như PM BTC WMZ đã khớp chưa bằng cách CTR F rồi pết vào đó xem chuẩn chưa OK ko bao giờ scam

vậy thôi tớ là người gian nên ko pm trên này đc chỉ pm yahoo đc thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,645
171,687
Latest member
anhviet27011998