• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Số U9654243 chủ tài khoản "KhietVo" lùa đảo 1000$

Status
Not open for further replies.
Reactions
402
MR
0.005
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Hình như PM có chức năng report phải ko ta ? bạn thử xem có ko report nó đi, mình ko xài PM cũng ko biết nữa. Chứ nhờ cơ quan chức năng ko được đâu, biết nhà nó mai ra còn thuê gian hồ xử được, chứ nhờ công an thêm tức
Mới nhận tiền SRS hả bác. chia buồn nhé, scam vào thẻ ngân hàng còn nhờ công an được chứ vào pm thì trừ khi bác quen công an hình sự :D
giáo sư tiến sỹ mà bị trẻ con nó lừa :)
Dep SRS 15k, rút được 1,8K rồi thì thằng này lấy hết 1k

quangnam52335

Hero
Verified
Reactions
2,123
MR
5.085
Follow me on Facebook
Hình như PM có chức năng report phải ko ta ? bạn thử xem có ko report nó đi, mình ko xài PM cũng ko biết nữa. Chứ nhờ cơ quan chức năng ko được đâu, biết nhà nó mai ra còn thuê gian hồ xử được, chứ nhờ công an thêm tức
PM chuyển rồi ko lấy lại dc đâu, nếu đòi lại dc thì mấy site HYIP scam suốt ngày còn dám chơi với PM sao, support cũng thế thôi.

@duongminhtien thread có yahoo ko mình xin yahoo hỏi tí
hỏi ch j vậy, bỏ yahoo ln để mấy tên gian khỏi tìm. chỉ trao đổi trên fỏum. Có j cậu in bõ trên đây nhé!
theo mình lỗi là do bạn bạn ko chịu check yahoo + thông tin như trên..còn 100 % bạn ko làm gì đc kể cả bạn có quen ông tướng hay ông tá nào
minh cung nói mình ngu ma

hỏi ch j vậy, bỏ yahoo ln để mấy tên gian khỏi tìm. chỉ trao đổi trên fỏum. Có j cậu in bõ trên đây nhé!

minh cung nói mình ngu ma
mình là 1 người đã giao dịch rất nhiều nhưng chưa bị scam..

thứ nhất : ko để cho scam biết yahoo của bạn hay biết bạn đang cần mua hay bán gì
thứ hai : nhìn bên trái có cái khung YAHOO lù lù ở đó nháy vào check đi check lại 5 lần nhìn xem đúng ko
thứ ba : nhìn thông tin như PM BTC WMZ đã khớp chưa bằng cách CTR F rồi pết vào đó xem chuẩn chưa OK ko bao giờ scam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week