Suggest Smad Scan SSH Pro

Status
Not open for further replies.
ko biết bị sao mà tool chạy chưa đc 5 phút là dừng ko chạy nữa, ko treo, cũng ko thông báo lỗi, ban đầu mình tưởng do nhiều thread nên hạ còn 200 thread vẫn bị

Có lai lien lạc dc với chủ theard ko ? pm hôm wa tới giờ chả thấy reply
Check die hay không phụ thuộc network, check fresh thì nên hạn chế lại thread.

Nói chung scan ssh nó cũng cần có chút kinh nghiệm

Post thì từ từ trả lời có phải 24h.24h đâu bạn. Cuối tuần nghỉ ngơi

Check die hay không phụ thuộc network, check fresh thì nên hạn chế lại thread.

Nói chung scan ssh nó cũng cần có chút kinh nghiệm

Post thì từ từ trả lời có phải 24h.24h đâu bạn. Cuối tuần nghỉ ngơi
Đâu có tool scan , tool check live die thôi ah, chạy 2 thread là nó ko check dc báo toàn die, còn chạy nhiều hơn thì chả có ssh live luôn, toàn check 1 thread ak, pm hỏi bác xíu thì 2 hôm ko reply mới vào đây comment
Thôi tự sử vậy

Đâu có tool scan , tool check live die thôi ah, chạy 2 thread là nó ko check dc báo toàn die, còn chạy nhiều hơn thì chả có ssh live luôn, toàn check 1 thread ak, pm hỏi bác xíu thì 2 hôm ko reply mới vào đây comment
Thôi tự sử vậy
Nếu die hết thì bạn kiểm tra lại VPS có open port 22 không ?

mình bị mất key rồi, ko làm gì cả tự nhiên open liên báo lỗi key, đúng là tool rởm @@
Bạn chỉ cần lưu key đã thanh toán, cho dù sang key mới (do sự thay đổi thông tin máy bạn) bạn vẫn có thể sử dụng chức năng tranfer sang đươc, thực hiện trực tiếp trên tool. Việc quản lý key không liên quan gì đến tool rởm hay không rởm

Bạn chỉ cần lưu key đã thanh toán, cho dù sang key mới (do sự thay đổi thông tin máy bạn) bạn vẫn có thể sử dụng chức năng tranfer sang đươc, thực hiện trực tiếp trên tool. Việc quản lý key không liên quan gì đến tool rởm hay không rởm
Anh ơi. Kiểm tra giúp em với, key sáng hôm qua báo còn 18 ngày. Tối vào get tiếp thì báo luôn hết ngày, cần nạp tiền thêm. Pm Yahoo anh mãi k thấy rep, có online inbox lại yahoo em phát: pth4993

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week