Suggest Smad Scan SSH Pro

Status
Not open for further replies.
Bạn chỉ cần lưu key đã thanh toán, cho dù sang key mới (do sự thay đổi thông tin máy bạn) bạn vẫn có thể sử dụng chức năng tranfer sang đươc, thực hiện trực tiếp trên tool. Việc quản lý key không liên quan gì đến tool rởm hay không rởm
ko phải, tool trên pc mình còn 35 ngày, ko transer qua máy nào khác. bữa giờ vẫn scan ngon nhưng hôm qua mở lên báo lỗi key mặc dù ko ai biết key của mình cả

Sài tool nay 1 lần và ko bao giờ muốn dùng lần 2, ý kiến cá nhân
Like your idea, tool bựa nhất là khoản key. Bữa thuê thử tool check, cài lại máy trong ngày mất key. Pm support không trả lời được một câu :)

thằng này là thanhps42, kiểu pm ko trả lời y chang, ai biểu lao vào chi =))
cái tool này miễn phí mà nó chạy như một con điên đây này, mỗi tội ko biét scan theo quốc gia thôi =))

https://mmo4me.com/threads/share-ss...ser-password-scan.218960/page-13#post-4500787
Mình cũng nghĩ giống bác, thanhps bị ban một ít lâu sau lại xuất hiện bác smadteam ( ko lẽ lại là một sự trùng hợp )
Ngoài ra, cách nói chuyện của bác ấy khi mà mình chê tool smad và khen lazy thì thái độ của bác ấy là ko phản bác lại mà chỉ nói là do cảm nhận riêng
Forum mình chỉ có đúng mỗi bác thanhps là có đủ trình độ code tool scan ssh tốt
Mà một cái nữa là không lẽ thanhps bị ban thì cậu ấy cũng bỏ việc, bỏ forum này luôn ? Chắc chắn là ko. Ko ai lại đi bỏ một công việc mình đang làm một cách dễ dàng như vậy, chắc chắn thanhps đã clone nick smad, chỉnh sửa lại giao diện tool, thay đổi sơ sơ và đem sell tiếp
=> rất có thể thanhps là smad
( đây chỉ là suy luận của mình )

Mình cũng nghĩ giống bác, thanhps bị ban một ít lâu sau lại xuất hiện bác smadteam ( ko lẽ lại là một sự trùng hợp )
Ngoài ra, cách nói chuyện của bác ấy khi mà mình chê tool smad và khen lazy thì thái độ của bác ấy là ko phản bác lại mà chỉ nói là do cảm nhận riêng
Mà một cái nữa là không lẽ thanhps bị ban thì cậu ấy cũng bỏ việc, bỏ forum này luôn ? Chắc chắn là ko. Ko ai lại đi bỏ một công việc mình đang làm một cách dễ dàng như vậy, chắc chắn thanhps đã clone nick smad, chỉnh sửa lại giao diện tool, thay đổi sơ sơ và đem sell tiếp
Chứ sao nữa, thanhps bị ban là mọc ngay thằng này lên, bung ra 1 lúc 2 tôol scan ssh và check ssh luôn, chỉ cần đổi giao diện lại là đem đi sell thôi, thêm một điều nữa là hắn đâu dám xài thẻ atm mà topic nào cũng phải buôn bán qua card điện thoại :).

Còn cái nick nữa tên là thanhps42clone, đặt tên thẳng vậy luôn mà không bị ban nick =))

Chứ sao nữa, thanhps bị ban là mọc ngay thằng này lên, bung ra 1 lúc 2 tôol scan ssh và check ssh luôn, chỉ cần đổi giao diện lại là đem đi sell thôi, thêm một điều nữa là hắn đâu dám xài thẻ atm mà topic nào cũng phải buôn bán qua card điện thoại :).

Còn cái nick nữa tên là thanhps42clone, đặt tên thẳng vậy luôn mà không bị ban nick =))
Để tên nick như thế nào là quỳên người ta bạn à >.<, chưa có đủ bằng chứng là ko dc ban đâu :S

Mình không biết thanhps là ai. Các bạn không nên gán ghép, mình làm việc ẩn danh nen chỉ giao dịch bằng card, còn muốn giao dịch thì lấy bank người nhà cần gia mà giấu diếm. Một số anh em trong forum này cũng đã gặp mình ngoài đời.

Dạo này mình còn phải đi làm kiếm cơm nên cũng ít online. Các vấn đề support các bạn cứ PM yahoo hoặc inbox sẽ được trả lời, có thể châmj tí

Liên quan đến license thì bạn mua xong thì lưu lại key, mất thì tranfer, tranfer xong thì lại lưu cái key mới, đảm bảo không bao giờ mất. Máy tạo key khác là do các bạn có thay đổi thông số phần cứng nào đó nên tool có thể hiểm nhầm là PC khác

Thân.

khẳng định vs bạn tôol này ko phải thanhps code nhé, nó off mmo rồi ra làm ở ngoài rồi :)

ai có đang sài tool nào good share mình với.chứ tool này lỡm chưa từng thấy :(
Lỡm là như thế nào bạn ? Lỡm của 1 số người hiện tại mình đang thấy là:
- Scan không ra, scan làm full cpu
- Scan ra SSH nhưng No Fresh
- Scan ra SSH làm không vào internet được
- Scan SSH làm treo VPS
- Scan SSH trên PC

Mấy cái này bạn cần phải xem lại chứ không phải do tool nhé

Last edited:
tools scan ngon nhưng ko biết khi nào đủ ssh để sài đây :((

tool dỏm quá, scan làm rớt mạng luôn, đổi MAC của máy thì đòi key mới, support thì mấy ngày éo thấy rep

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week