• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Smad Scan SSH Pro

Status
Not open for further replies.
đv em đã có tool lazy crack + tool scan random bác mthuyet98 share ở topic kia là đủ xài tẹt ga rồi, các bác mua thêm tool này làm chi cho mệt :D

đv em đã có tool lazy crack + tool scan random bác mthuyet98 share ở topic kia là đủ xài tẹt ga rồi, các bác mua thêm tool này làm chi cho mệt :D
cho tớ cái link nầu :p

có ai biết chạy cái tool khốn nạn này sao cho khỏi rớt mạng ko? chạy nó là rớt,chạy là rớt :mad:

có ai biết chạy cái tool khốn nạn này sao cho khỏi rớt mạng ko? chạy nó là rớt,chạy là rớt :mad:
Không biết thì đừng nói là khốn nạn, tuy tool của thớt có hơi tệ nhưng điều mà scan trên PC làm rớt mạng mà nói "khốn nạn" là ko thể bỏ qua
Scan trên PC rớt mạng là cái chắc, không biết bày đặc nói tùm lum tùm la

Đi mà hỏi trong 4rum này xem có tool nào mà scan ko rớt mạng ko ?

Không biết thì đừng nói là khốn nạn, tuy tool của thớt có hơi tệ nhưng điều mà scan trên PC làm rớt mạng mà nói "khốn nạn" là ko thể bỏ qua

tool scan mà rớt mạng thì thôi chứ bán làm j, đang vừa làm vừa scan bằng ssh pro với lazy có rớt đâu, có cần chụp hình cho xem ko? ko biết thằng nào ko biết nói tùm lum đây

trẻ trâu

tool scan mà rớt mạng thì thôi chứ bán làm j, đang vừa làm vừa scan bằng ssh pro với lazy có rớt đâu, có cần chụp hình cho xem ko?
Mình không cần bạn chụp hình, bạn chỉnh cái scan user-pass scan và chỉnh theard lại xem, lazy cũng rớt mạng như mưa đấy thôi. Còn tool scan random của bác @mthuyet98 cũng rớt mạng ầm ầm nếu chỉnh nhiều theard đó thôi ( có thể pm bác ấy kiểm chứng )

Về lý thuyết: bất kì tool scan SSH nào cũng sẽ chạy với max băng thông nhà mạng của bác nên rớt mạng là chuyện Bình thường, mình scan SSH đó giờ rồi nên mình biết ;)

Còn về chuyện ai là trẻ trâu thì cần xem lại :)

chạy 2 tool 1 lúc ,vừa chạy vừa lướt web ầm ầm, cũng 300 threads smad scan đã rớt,thu tiền thế ko khốn nạn thì là gì, ko bằng cái tool free mà cũng thu tiền dc
mà tay này ở page trước kêu thớt là thanhps chửi như c hó, bữa nay quay sang bênh như ông cố sống dậy vậy ? có ăn uống gì ko?

chạy 2 tool 1 lúc ,vừa chạy vừa lướt web ầm ầm, cũng 300 threads smad scan đã rớt,thu tiền thế ko khốn nạn thì là gì, ko bằng cái tool free mà cũng thu tiền dc
mà tay này ở page trước kêu thớt là thanhps chửi như c hó, bữa nay quay sang bênh như ông cố sống dậy vậy ? có ăn uống gì ko?
Bác nghĩ tại sao nhiều người lại không cho scan trên VPS chính hãng :rolleyes:

Last edited:
Ai chửi thớt như chó, bác xem lại cách nói chuyện của bác đi o_O

Bác nghĩ tại sao nhiều người lại không cho scan trên VPS chính chủ :rolleyes:
VPS chính chủ là cái giống j?

SSH Result = 0
Cái thứ 2 thì Process 4/38 mà set thread 300 có tác dụng gì ?
Scan SSH là trên PC thì chịu thua, bác nhận em 1 lạy :D

tool dỏm quá, scan làm rớt mạng luôn, đổi MAC của máy thì đòi key mới, support thì mấy ngày éo thấy rep
License quản lý theo máy, thông tin đổi thì đương nhiên license sẽ bị đổi, nhớ license củ thì dùng chức năng tranfer key để chuyển qua

SSH Result = 0
Cái thứ 2 thì Process 4/38 mà set thread 300 có tác dụng gì ?
Scan SSH là trên PC thì chịu thua, bác nhận em 1 lạy :D
cái thu nhất mới mở dc tí chụp hình đỡ mất time,cái thứ 2 progress 4/38 là nó scan đến dải ip thứ 4 hoàn toàn có tác dụng nhé, còn máy nào cũng là máyính nên scan ráo hết nhé :rolleyes:

scan 3 vps như thế này rùi chưa si nhê gì scan trên pc thì đến khi nào @@
ngày scan 20 con ssh xài thôi nên rất xi nhê nhé =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom