Suggest Smad Scan SSH Pro

Status
Not open for further replies.
tool dỏm quá, scan làm rớt mạng luôn, đổi MAC của máy thì đòi key mới, support thì mấy ngày éo thấy rep
dùng lazy ssh crack ngon hơn nhiều c :D

đã trải nghiệm và nhận thấy tôol thanhps là chuẩn nhất về ssh, kể ca check fresh lần scan :):)

Bạn chỉ cần lưu key cuối cùng đang có ngày sử dụng và sử dụng chức năng tranfer key là OK

Ngoài ra khi bạn PM thì cung cấp mình nhiều thông tin tí, chứ buzz hoặc alo như thế rất khó giải quyết
tui lạy ông, cào cái thẻ dt nạp chán chê báo lỗi, pm yahoo không thấy trả lời support, ông sell mà không support thì ma nào dám mua của ông

Anh ơi. Kiểm tra giúp em với, key sáng hôm qua báo còn 18 ngày. Tối vào get tiếp thì báo luôn hết ngày, cần nạp tiền thêm. Pm Yahoo anh mãi k thấy rep, có online inbox lại yahoo em phát: pth4993
Báo lỗi trên diễn đàn không thèm rep dù qua 3 page mới! Pm Yahoo cũng không thèm rep.Support kiểu đem con bỏ chợ thế, còn ai dám dùng dịch vụ- Quá tồi tệ. Hết kiên nhẫn với kiểu support này, bye bye smadteam

tẩy chay hàng VN chất lượng dỏm :p

mua cái key của nó xài chưa dc 10 ngày transfer key toàn báo lỗi, support cả tuần ko thấy mặt, nhắm làm ko dc,bận quá thì dẹp mẹ cái tool đi

Ngày mai mình quay trở lại làm việc và hổ trợ bình thường nhé, nghỉ lễ hơi dài :D

mua cái key của nó xài chưa dc 10 ngày transfer key toàn báo lỗi, support cả tuần ko thấy mặt, nhắm làm ko dc,bận quá thì dẹp mẹ cái tool đi

2 key của bạn đều 0 ngày thì lúc chuyển sẽ báo lỗi, bạn chú ý là đã lưu key cuối cùng đã sử dụng hay chưa

2 key của bạn đều 0 ngày thì lúc chuyển sẽ báo lỗi, bạn chú ý là đã lưu key cuối cùng đã sử dụng hay chưa
Cũng vừa nạp thẻ hôm qua transfer key cũng báo lỗi luôn , pm +add skype+gửi email cũng ko dcko hồi âm

Tớ chuyển $ từ hôm qua rồi mà chưa thấy gì, pm yahoo chẳng thấy cậu trả lời :(

chắc nó scam rồi :rolleyes:

Tớ chuyển $ từ hôm qua rồi mà chưa thấy gì, pm yahoo chẳng thấy cậu trả lời :(
Bạn chuyển vào đâu, bên mình check wmz ko thấy

Hiện tại do không có nhiều thời gian, mình khuyến khích các bạn thanh toán bằng thẻ cao là nhanh nhất

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week