Other Site longvan.net - Hướng dẫn kiếm dogecoin bằng free trail vps

giờ còn chiến đc ko vậy mọi người

giờ còn chiến đc ko vậy mọi người
Vẫn luôn chào đón bạn nha .Nếu bạn chưa có vps thì phiền bạn quay lại trang 1 ,còn nếu có rồi hoặc muốn cài bằng pc thì chiến ngay thôi .Cách đăng ký và chiến ở trang 1 của topic này đó bạn ,mình đã hướng dẫn rất rõ rồi :) Máy bình thường thì cài từ 1000 đến 2000 doge coin /ngày ,máy mạnh thì có thể lên 5000 doge coin :)
Hôm nay 1 doge = 66 satoshi :)

Giá doge đang lên cao, nên bây h mà đào thì số coin giảm đi đáng kể :(. Hôm trước mình bán 40k doge coin có 120k. Hôm sau giá doge tăng mạnh, tính ra phải gấp đôi :(

Giá doge đang lên cao, nên bây h mà đào thì số coin giảm đi đáng kể :(. Hôm trước mình bán 40k doge coin có 120k. Hôm sau giá doge tăng mạnh, tính ra phải gấp đôi :(
Cũng tùy bạn vì khi mình đào doge thì nó tự chuyển qua euro ,khi mình rút bằng doge thì nó lại chuyển từ euro qua doge ,rate là của nó
Nên khi doge lên giá thì khi cài doge ,euro bạn sẽ có nhiều hơn nên rút bằng euro lợi hơn ,còn doge giảm giá thì rút bằng doge sẽ có nhiều doge hơn.
Nói chung thì khi doge lên giá bạn rút được ít doge hơn nhưng bù lại lấy doge bán có giá hơn,chênh lệch cũng ko nhiều đâu .

Xui cho bạn ,bán doge quá sớm ,bán hôm nay thì 40k doge dc hơn 12 $ rồi = 250k :)

Nó cày doge coin dựa vào cpu của máy và mạng internet .Hiện giờ internet đang bị đứt nên nó chay hơi chậm
Mình cũng bị mất kết nối với máy chủ ,tắt mở vài lần mới dc lại :)

Nó cày doge coin dựa vào cpu của máy và mạng internet .Hiện giờ internet đang bị đứt nên nó chay hơi chậm
Mình cũng bị mất kết nối với máy chủ ,tắt mở vài lần mới dc lại :)
mình tưởng nó dùng cả gpu, con vps cùi quá nó không chạy

chạy nhiều vps cho 1 acc thì có khác 1 vsp 1 acc ko cậu

chay xong no bao zak la sao vay bac:hashing performance of your pc is below the required minium
Do nó chạy coin dựa trên cpu và mạng internet . Chắc do mạng bị đứt cáp nên chậm
Nó báo gì thì kệ nó ,cứ để nó chạy ,thấy lên coin thì ko sao hết .Còn ko thấy lên coin thì tắt mở nhiều lần ,lên coin rồi thì cứ cho nó chạy ,dừng click vào thong báo gì hết :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week