Other Site longvan.net - Hướng dẫn kiếm dogecoin bằng free trail vps

em có hơn 60k doge - em chơi từ thới nó mới ra, lúc red vps của hồng quang kìa ;)) giờ em có 6 vps treo 6 cái , ref cho acc chính, ngày vào acc chính rút cũng dc 0,7 ero mà không cần treo :p , bác chắc hơn em phải không, chắc bác ngày ít cũng dc 1 ero ;))
uhm :) Rate đang là 100 satoshi / 1 doge :)

em có hơn 60k doge - em chơi từ thới nó mới ra, lúc red vps của hồng quang kìa ;)) giờ em có 6 vps treo 6 cái , ref cho acc chính, ngày vào acc chính rút cũng dc 0,7 ero mà không cần treo :p , bác chắc hơn em phải không, chắc bác ngày ít cũng dc 1 ero ;))
uhm:)

đang xài gói CD1 giá 150k/ tháng để chạy dogecoin đây, mợt phết, ngày kiếm đc khoảng 0.15$. Mình chạy thêm jingling nữa, hehe.
Mua luôn xài cho nó ổn định, cứ hơi đâu mà cứ test 7 ngày, chờ 2,3 ngày set up thì tool của mình bị gián đoạn. Có 150k thì đầu từ cho rồi
chạy jiling là chạy gì v65y bác, có tiền hem hihi và lời nhiêu đặng em theo chân bác luôn ạ :)

ặc bây giờ mới thấy cái thớt này
@rungxanh9999 ơi. bây giờ còn đào dogecoin được k?
Vẫn còn nhé bạn :) hay chuyển qua chơi game kiếm doge đi ,mình mới update ở # 1 đó :)

1 h dc khoảng 30 đến 50 doge ( 1 doge = 39 satoshi) ,tính bằng doge cho dễ bạn :) Chạy hết 1 ngày dc khoảng 0.15 đến 0.2 euro :) ,có nhiều vps thì càng nhiều euro nha bạn :)
1 ngày dc 5k.Tính ra 1vps 1 tháng dc 150k.Ko đủ tiền trả cho 1 vps nữa.Trừ khi xài vps với thứ khác nữa.Hix
Up cho ai cần

1 ngày dc 5k.Tính ra 1vps 1 tháng dc 150k.Ko đủ tiền trả cho 1 vps nữa.Trừ khi xài vps với thứ khác nữa.Hix
Up cho ai cần
Treo chơi mà bạn :) cái này để tận dụng thôi chứ mua vps để cài thì ko đủ trả tiền vps đâu :)

chạy 2 VPS chung 1 tài khoản thì sao bác, nó tính 2 ko vậy
Chịu khó đăng ký 2 tài khoản nha ,lấy tài khoản này làm ref cho tài khoản kia ,hưởng 10% của tài khoản kia :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back