Other Site longvan.net - Hướng dẫn kiếm dogecoin bằng free trail vps

sao mình đào coin xong thoát phần mềm đào rùi vào lại thì coin giảm gần hết, k hiểu tại sao
:DBạn cứ để luôn ,thoát làm gì .Mình để từ ngày này qua ngày khác .Vào trang rút doge ra rồi là nó tự trừ doge .Giờ nó hay điên lắm :D

mình đào trên pc mà, nên phải thoát app, xong vào tiếp thì mất doge
Tưởng bạn đào trên VPS chứ ,như vậy thì hơi khó ,thoát chờ vài tiếng rồi chạy lại xem sao bạn .lúc này nó khó ăn rồi.

@rungxanh9999 cho t hỏi là t đăng ký cloud desktop rồi, mỗi khi t tắt remote desktop trên máy thật thì máy ảo nó cũng logoff theo thì làm sao mà phần mềm đào coin nó chạy được

@rungxanh9999 cho t hỏi là t đăng ký cloud desktop rồi, mỗi khi t tắt remote desktop trên máy thật thì máy ảo nó cũng logoff theo thì làm sao mà phần mềm đào coin nó chạy được
Máy ảo nó luôn kết nối internet ,khi bạn tắt remote déktop thì máy ảo nó vẫn chạy mà :) Mình để nó chạy từ ngày này qua ngày khác ,đâu có sao đâu :)
Hay do máy ảo cài chế độ saving screen .Bạn thử kiểm tra chỗ saving screen ,nếu nó để sau mấy phút log off thì bỏ chế độ saving screen đi ,chọn never log off :)

Máy ảo nó luôn kết nối internet ,khi bạn tắt remote déktop thì máy ảo nó vẫn chạy mà :) Mình để nó chạy từ ngày này qua ngày khác ,đâu có sao đâu :)
Hay do máy ảo cài chế độ saving screen .Bạn thử kiểm tra chỗ saving screen ,nếu nó để sau mấy phút log off thì bỏ chế độ saving screen đi ,chọn never log off :)
tắt hết rồi vẫn vậy, mình thử các loại auto rồi đều ko chạy khi tắt remote desktop, khi kết nối remote lại thì tất cả lại bắt đầu chạy

tắt hết rồi vẫn vậy, mình thử các loại auto rồi đều ko chạy khi tắt remote desktop, khi kết nối remote lại thì tất cả lại bắt đầu chạy
Bạn vào http://longvan.net/ rồi chat hỏi Hỗ trợ trực tuyến xem :)

đang xài gói CD1 giá 150k/ tháng để chạy dogecoin đây, mợt phết, ngày kiếm đc khoảng 0.15$. Mình chạy thêm jingling nữa, hehe.
Mua luôn xài cho nó ổn định, cứ hơi đâu mà cứ test 7 ngày, chờ 2,3 ngày set up thì tool của mình bị gián đoạn. Có 150k thì đầu từ cho rồi

đang xài gói CD1 giá 150k/ tháng để chạy dogecoin đây, mợt phết, ngày kiếm đc khoảng 0.15$. Mình chạy thêm jingling nữa, hehe.
Mua luôn xài cho nó ổn định, cứ hơi đâu mà cứ test 7 ngày, chờ 2,3 ngày set up thì tool của mình bị gián đoạn. Có 150k thì đầu từ cho rồi
CD1 chạy doge dc 0.15$/ngày .1 Tháng =4.5$ =90k :)

4 core 0.4$/ngày :)

^ up nào ,ai rãnh vào chiến nha :)

treo thử cả 1 tiếng mà chả thấy lên 0.01 dog coin nào luôn ^^
Đóng phần mềm lại ,rồi chạy lại là nó lên mà :)Chưa đọc kỹ hướng dẫn trang 1 sao?:)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back