Other Site longvan.net - Hướng dẫn kiếm dogecoin bằng free trail vps

^^ up ,nhiều bạn nhận được Doge coin rồi nhỉ :) Chúc mùng các bác :)

Hi Hùng,

Mình gọi cho bạn nhưng không được, nên mình email này phản hồi tới bạn.

Hôm qua mình đã gửi yêu cầu khởi tạo dịch vụ tới bộ phận Triển khai.

Nhưng do hôm qua bên mình nhận được rất nhiều yêu cầu khởi tạo và bên mình khởi tạo theo thứ tự đăng ký trước.

Và do hôm nay là ngày cuối tuần, chỉ có một số bạn kỹ thuật support dịch vụ cho KH nên có thể sáng thứ 2 (15/9/2014) bên mình mới khởi tạo dịch vụ cho bạn được ạ.

Mong bạn thông cảm.

Cám ơn bạn.

---------
Support site này tốt đó nhỉ :)

Hi Hùng,

Mình gọi cho bạn nhưng không được, nên mình email này phản hồi tới bạn.

Hôm qua mình đã gửi yêu cầu khởi tạo dịch vụ tới bộ phận Triển khai.

Nhưng do hôm qua bên mình nhận được rất nhiều yêu cầu khởi tạo và bên mình khởi tạo theo thứ tự đăng ký trước.

Và do hôm nay là ngày cuối tuần, chỉ có một số bạn kỹ thuật support dịch vụ cho KH nên có thể sáng thứ 2 (15/9/2014) bên mình mới khởi tạo dịch vụ cho bạn được ạ.

Mong bạn thông cảm.

Cám ơn bạn.

---------
Support site này tốt đó nhỉ :)
Chính vì thế nên mình mới giới thiệu mọi người cùng tham gia . Ai ngờ nó hót quá ,vô tình mình PR cho bên Long Vân luôn :)

chạy nhiều vps cho 1 acc thì có khác 1 vsp 1 acc ko cậu
Mình có 1vps à ,nên ko biết nữa ,bạn thử xem . Nếu ko được thì chạy 1 vps 1 acc nha :D

Hót Hót .Giá Doge Coin đang lên chóng mặt ,2 ngày trước khi mình đăng topic này thì giá 1 doge = 39 satoshi ,nhưng hôm nay giá đã tăng chóng mặt 1 doge = 51 satoshi , dự là sẽ còn lên . Mọi người nhanh tay đăng ký và cài doge nào .
Đăng ký 1 tài khoản để chạy dogecoin: https://cointellect.com/signup/
Trong phần invite code ,bạn điền : 5df6fa20 ( ủng hộ mình bạn :))
Nhấn sign up ,vào mail confirm email để xác nhận tài khoản.

em chay tren VPS linux, no bao loi miner.dll, hay la do cau hinh linux yeu z thot
Ko phải máy yếu đâu bạn ,bạn gỡ rồi cài lại xem sao . Chạy doge coin này thì để ở chế độ cài thấp hay cao cũng như nhau thôi . doge coin vẫn lên như nhau nhé ,ko do máy yếu đâu . Máy mạnh thì cài được nhiều hơn thôi . Cài lại nha bạn :D

Ko phải máy yếu đâu bạn ,bạn gỡ rồi cài lại xem sao . Chạy doge coin này thì để ở chế độ cài thấp hay cao cũng như nhau thôi . doge coin vẫn lên như nhau nhé ,ko do máy yếu đâu . Máy mạnh thì cài được nhiều hơn thôi . Cài lại nha bạn :D
bac teamview giup em 1p duoc ko :(

cai lai app chay dogecoin cung ko duoc :D
Tất cả các bạn đăng ký vps trong topic này của mình ,phần lớn điều chạy được . Vps win server đó ,còn bạn vps linux mà chạy ko được thì chịu ,bạn kiếm vps window chơi ,ko có thì thôi vậy .:DChạy doge coin cho vui ,kết hợp treo nhiều cái khác thôi ;)

mình đang chạy vps thì tắt máy thì vps có còn hoạt động không vậy newbie nên hk biết.
Vẫn hoạt đông bạn nhé . VPS cũng như 1 máy tính thông thướng ,nó luôn luôn kết nối mạng internet .Mình điều khiển nó từ xa bằng máy tính của mình nên khi mình tắt máy pc của mình thì vps vẫn chạy bình thường :DBạn đừng tắt vps thì nó vẫn chạy thôi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week