Other Site longvan.net - Hướng dẫn kiếm dogecoin bằng free trail vps

Bác ơi cái này nếu có doge rồi làm sao để có tiền nữa ạ :D

đang doi nó gửi . mà tắt PC vẫn oke mà không cần kết nối internet à bạn . mình gà cái này quá :D
Bạn cứ yên tâm,vps sẽ làm việc giúp bạn .Bạn search trên google về vps sẽ hiểu nó là gì ,tóm lại thì vps là một dạng máy ảo ,giống như máy tính mình vậy ,nó luôn được kết nối mạng internet ,mình dùng máy tính của mình để điều khiển nó từ xa .Do vậy khi mình tắt máy thì nó vẫn hoạt động bình thường :D

1 con vps như này cỡ nhiêu bác

Nè bạn ,giá bên http://longvan.net/ .Còn trong forum cũng có ,nhưng rẻ hơn,cũng tùy loại

Cày Doge coin này chỉ là kiếm thêm phụ thôi khi có vps ,vps chỉ cày này thôi thì ko đủ tiền trả tiền thuê nó đâu :D Mình giới thiệu cái này cũng là để các bạn có cơ hội trải nghiệm thế nào là vps :D

Rồi bán bitcoin rút tiền làm sao ạ?

Rồi bán bitcoin rút tiền làm sao ạ?
Bạn vào forum ,bên chỗ buy ,sell or trade ,kiếm ai mua thì bán lại lấy vnđ thôi :) ( bán cho ai có đóng bảo hiểm ấy ) .Bạn là newbie mới vào forum sao ?Chưa biết gì sao ?

Chưa bác ơi :p hihi mới chơi cái btc này à ^^
Hồi lần thì stellar còn bây h mới chơi doge :D

Chưa bác ơi :p hihi mới chơi cái btc này à ^^
Hồi lần thì stellar còn bây h mới chơi doge :D
1 Bitcoin khoảng 500$ đấy :)

Đ.kí vps đc rồi ^_^
gởi cmnd vs bản mẫu và đang đợi phản hồi ^_^

Bạn ko cần treo 100% đâu , nếu cảm thấy ít có thể tích trữ mua các gói Contract để tăng rate lên ,như thế có thể kiếm nhiều hơn :)

Bạn hướng dẫn thêm về cái mua contract này đc ko? Mình mua bằng doge kiến đc ah bạn!

tớ có vps rùi, nhưng k biết sài:(:(:(
Bạn tìm chương trình Remote Desktop Connection trên máy của bạn

Nhập comperter : ip của máy vps .Ví dụ 103.232.242.2

Chọn cái thứ 2 :use another account ,điền user ,password mà bạn có dc khi đăng ký vps :)

Vào vps ,bạn cài firefox rồi dùng bình thường

Bạn hướng dẫn thêm về cái mua contract này đc ko? Mình mua bằng doge kiến đc ah bạn!
Khi cài Doge thì trang web này nó tính bằng euro ( dựa vào euro mà tính ra doge coin ) , để mua dc contract thì bạn cần có đủ euro .Như bạn thấy thì thấp nhất phải có 14.95 euro,mua contract đó thì khi mình chạy chương trình cài doge coin , nó sẽ lên rate 5Mh/z ,rất cao so với trung bình ko mua ( ko mua thường khoảng 0.003 đến 0.01 Mh/s ngày ) .Mua gói contract này thì mỗi ngày bạn dc khoảng 1.64 euro (ko mua thường 0.2 euro/ngày ) ,rate giữ trong vòng 10 ngày ,sau đó trở lại bình thường
Bạn muốn mua thì cố gắng chạy tới khi đủ 14.95 euro nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,424
172,515
Latest member
banhocsinhgtt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week