show proof kiếm tiền hàng ngày anhhungvole - killer8x (thua ban nick)

Status
Not open for further replies.
vâng vậy cuối cùng là.

"con ấy" ko dám chơi, chỉ dám chém gió cho qua chuyện cho bớt nhục. Vâng trẻ trâu vẫn mãi là trẩu tre. Thùng rỗng kêu to. Em xin phép uống thuốc và đi ngủ. Mất thời gian với trẩu tre mà chẳng đc việc gì =)) Tưởng có trò vui cho anh em thưởng thức nhưng để anh em phải thất vọng rồi ;)

Đưa tớ cầm cho. ai thắng trích 50% cho tớ :))

Vấn để ở đây là : Tiền nhiều thì bạn tiêu, nếu tiền thu nhập là thụ động và nguồn thu đó ổn định thì bạn là pro. Còn nếu chỉ là nhất thời thì bạn là người gặp may! Làm mmo này thì khồng nói trước đựoc điều gì ngày nào biết đến ngày đó. Ví dụ LR die cả hệ thống thiệt hại . Site scam chúng ta mất trắng, vậy nên đừng khoe mình kiếm được nhiều tiền nó buồn cười! Hay nghĩ cách kiếm tiền mà thành quả của mình sẽ là nguồn thu nhập không cần làm mà cũng có tiền! Mình ví dụ như công sức kiếm tiền trên GA và những trang khác và xây dựng hệ thống để người khác kiếm tiền cho mình đấy mấy là người giỏi, còn may rủi để kiếm đựoc tiền thì cũng chỉ là cơ hội và cơ hội đó sẽ không có nhiều đâu!

Mình nói rõ rồi mà

Captcha: cái này là ổn định, an toàn 100% hoàn toàn là dùng công sức gõ bàn phím để thành tiền => ko 1 chút rủi ro hay hên xui
Cắm mấy cái chương trình: cái này là cắm trên máy ko cần các dụng cụ hỗ trợ và cũng đc có hơn 2$ /ngày nên cũng ko có rủi ro gì vẫn nhận proof hàng ngày
PTP : cái này thì tuy có thu nhập ko giống nhau vì tùy theo số lượng visit và click nhưng nói chung là cũng là kiếm tiền đàng hoàng ko rủi ro, hên xui

==> 3 cái đó em mang ra chơi. Còn invest thì em ko tính rồi còn gì

thôi dm, tao cũng đang gặp chuyện bực mình đây, trẻ con vl, so sánh tiền làm gì, nó chẳng có ý nghĩa gì cả, close topic đi

bệnh nặng rồi đi uống thuốc + đi ngủ đi :|

vâng vậy cuối cùng là.

"con ấy" ko dám chơi, chỉ dám chém gió cho qua chuyện cho bớt nhục. Vâng trẻ trâu vẫn mãi là trẩu tre. Thùng rỗng kêu to. Em xin phép uống thuốc và đi ngủ. Mất thời gian với trẩu tre mà chẳng đc việc gì =)) Tưởng có trò vui cho anh em thưởng thức nhưng để anh em phải thất vọng rồi ;)

Anh chả chém gió chơi gì hết đó cờ hó ak, cái hạng cờ hó thì tự sướng một mình đi không ai chơi chung đâu :))! Ngủ mịa đi cho nó bớt nhục cờ hó ak, sống làm gì cho 4rum ai cũng ghét :))!

Mình nói rõ rồi mà

Captcha: cái này là ổn định, an toàn 100% hoàn toàn là dùng công sức gõ bàn phím để thành tiền => ko 1 chút rủi ro hay hên xui
Cắm mấy cái chương trình: cái này là cắm trên máy ko cần các dụng cụ hỗ trợ và cũng đc có hơn 2$ /ngày nên cũng ko có rủi ro gì vẫn nhận proof hàng ngày
PTP : cái này thì tuy có thu nhập ko giống nhau vì tùy theo số lượng visit và click nhưng nói chung là cũng là kiếm tiền đàng hoàng ko rủi ro, hên xui

==> 3 cái đó em mang ra chơi. Còn invest thì em ko tính rồi còn gì
k công = lỡ ông killer gì đó k chơi captcha mà là pro invest thì sao :|

bệnh nặng rồi đi uống thuốc + đi ngủ đi :|
bệnh thì ko có nặng, tâm trạng cũng ko phải là xấu lắm.

Có điều : đkm nó mình thì chỉ ý kiến với những topic của mấy ông trên trời rơi xuống có nguy cơ scam cho người khác như topic kia: ko uy tín, ko đóng bảo hiểm còn đòi người khác send tiền cho mình . Thế mà có những thằng toàn đi theo cắn đểu mình. Mình thì ko giúp đc gì cho ai, chỉ biết comment cho người khác cẩn thận mấy cái "rủi ro" thế mà nó cứ theo cắn hoài (nhiều đứa quá) nên mình bực quá mới làm thế này 1 lần cho chúng nó bỏ mẹ cái kiểu đấy đi .

Thôi đi ngủ, chắc ngủ dậy tâm trạng tốt hơn.
MOD nào cảm thấy lời lẽ mình có phần "khó chịu" thì tiễn mình ra đảo 1,2 ngày cũng đc. Ốm nên chắc cũng ko làm việc đc

2 anh anh nào cũng giàu mà 2 anh anh nào cũng ngầu......vì thế nhận reg acc cpa dùm em đi :binhsua117::binhsua117::binhsua117:

k công = lỡ ông killer gì đó k chơi captcha mà là pro invest thì sao :|
invest là hên xui thôi bạn, có thể giàu và cũng có thể nghèo trong phút chốc nên nói nó là kiếm tiền cũng ko hẳn là đúng.

THôi đi ngurrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

lại còn tnay nữa....lên cho mod vào làm trọng tài.......:binhsua113:

Trẻ trâu đã lặng và đi ngủ :))! Thôi đi ăn cái để tí về coi có gì chém tiếp :))

Ý mình là bạn có một group và group kiếm tiền cho bạn và bạn kiếm tiền từ GA và các site tương tự thì mấy thực là nguồn thu nhập đáng nể phục. Bạn chỉ là người cày tiền chứ không phải là tiền cày bạn! Vì vậy mình khuyên bạn không lên nổ quá như vậy nhé. Ai cũng muốn mình là tấm gương cho người khác chẳng ai muốn mình sẽ phải theo gương của người khác bao giờ. Hãy suy nghĩ những gì mình nói .
Thứ 1: Nghề capcha đừng bao giò nói là không bao giờ hết bạn nhé
Thứ 2: Cắm máy bạn đã tính đến hao phí của may chưa
Thứ 3: Ngày nào bạn thấy bạn cũng phải làm trên máy tính không?
Ba thứ đó nếu bạn trả lợi được thì bạn sẽ biết những người kiếm nhiều tiền là những ai rùi chứ bạn? Đó là người ta kinh doanh trên sức lao động của người khác chứ không phải của mình!

Trận chiến acc liệt ko hồi kết :-s

fukkkkkkkkkkkkkkkkk youuuuuuuuuuuuuuuuuuuu, nghiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii deeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, kooooooooooooooo nênnnnnnnnnnnnnnnnnnnn lammmmmmmmmmmmmmmllafmmmmmmmmmmmmmmmmmm troooooooooooooooooooooooo nayyyyyyyyyyyyyynnafyyyyyyyyyyyyyyyyy, khoe tiền chỉ tổ bị scam, ghen ghét, thôi chứ chẳng đc lợi gì đâu, đã là pro thì ko nên chơi trò này, khi nào bạn có nhiều tiền thì mới hiểu, hix hix
fukkkkkkkkkkkkkk youuuuuuuuuuuuuuu

fukkkkkkkkkkkkkkkkk youuuuuuuuuuuuuuuuuuuu, nghiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii deeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, kooooooooooooooo nênnnnnnnnnnnnnnnnnnnn lammmmmmmmmmmmmmmllafmmmmmmmmmmmmmmmmmm troooooooooooooooooooooooo nayyyyyyyyyyyyyynnafyyyyyyyyyyyyyyyyy, khoe tiền chỉ tổ bị scam, ghen ghét, thôi chứ chẳng đc lợi gì đâu, đã là pro thì ko nên chơi trò này, khi nào bạn có nhiều tiền thì mới hiểu, hix hix
fukkkkkkkkkkkkkk youuuuuuuuuuuuuuu
Anh đúng chuẩn.....yh anh ơi

Đúng là anh hùng vô lễ nhỉ :binhsua104::binhsua104::binhsua104:

anh Hùng vô lễ.... hoặc anh Hưng vô lễ... nói chung là đứa vô lễ :m146:

các bạn toàn pro cả.Đọc xong hoảng quá.
Cho tớ chơi cùng với cho vui :binhsua119:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads