show proof kiếm tiền hàng ngày anhhungvole - killer8x (thua ban nick)

Status
Not open for further replies.
topic xàm ! , Giờ lại đọ tiền nữa à !

bố mới đi đái 1 phát là lại sủa à.

Chơi thì đek dám mà chỉ biết sủa nhảm. Thôi ở lại sủa với bầy đàn của mày đi. toàn 1 lũ nói nhảm.
Hài vcl

Cái loại mày chỉ dám sủa nhảm để cho qua chuyện ko dám chơi thì lần sau đừng ti toe với bố.

P/S: Mình đếu bao giờ cần làm chuyện để ý vì mình đếu bao giờ giao dịch trong forum bằng nick này nên ko phải xoắn mấy con cờ hó SCAMMER bị tao bóc mẽ rồi VÀO ĐÂY SỦA BỐ à =))
Vinh dự VCL . Forum này mình nhiều kẻ thù nhất và TẤT CẢ CHÚNG NÓ 90% ĐỀU LÀ SCAMMER (CLONE, Nick cũ thì tạo nick CLONE để SCAM) Nói chung là TOÀN 1 LŨ CHẲNG RA GÌ . Còn người bình thường thì họ và mình sẽ chẳng bao giờ đụng chạm (Tùy 1 số trường hợp về BQT thì là đanh thép 1 tí để việc đc xử lý tốt hơn)

Thôi MOD đi qua closed cho em để em yên tâm đi ngủ, mất công lại lằng nhằng rồi LŨ SCAMMER kia lại nói em chơi nổi để SCAM giống chúng nó, mệt

Ủa thằng cờ hó mày lặng rồi ak, lên đây mà nói chuyện với bố :)). Tao thấy mày lặng tưởng mày lặng rồi, bố mày mới đi ăn về nè có ngon thì lên đây!

Thread closed

2 nhân vật chính còn lời qua tiếng lại bằng những từ ngữ như topic này nữa thì sẽ được đi du lịch vài hôm nghỉ mát nhé.

Cuối tuần vui vẻ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week