show proof kiếm tiền hàng ngày anhhungvole - killer8x (thua ban nick)

Status
Not open for further replies.
rõ não thằng hâm :)) . Nick cũ tên tao k thích thì tao tạo nick mới ảnh hưởng gì tới mày . Nếu mày bình thường như người ta lên 4r để kiếm tiền kết bạn thì đét có thằng nào rảnh để soi mói mày đâu .
Tại cái tật bố đời của mày cứ cho mình hay mình tài ở đâu cũng có cái mỏ mày xía vô như con đàn bà dậy . Cái vụ chữ ký của mày cũng giỏi quá mà sao k để nữa đi. Thôi đi ra khỏi thế giới thằng bệnh mất công lây.
vâng nick cũ anh ấy mới bị ra đảo trong thời gian gần đây =))

Bố lên forum kết bạn kiếm tiền bằng tài khoản của thằng em con zai à =)) , còn nick này để đi khóa mõm ăn tạp của lũ scam chúng mày đấy ;)

Ta chẳng dậy ai, ta chỉ đơn giản đá vào mõm scam thế thôi =)) , bố thích nói nhiều kệ pố, ở đâu ra cái luật nói nhiều thì biến thành đàn bà thế =)) Thế là đàn ông phải IM mọi lúc mọi nơi như 1 thằng CÂM à =))

À cái chữ kí hả, chú thích thì anh chiều , đợi xem chú sơ hở thì sẽ có vinh dự vô sign anh ngay ;)

Rõ khổ.........ko có mem mới thì chết bà nó cái trang web à............kiếm đc nhiều tiền mà cứ bô lô ba la cái mõm.........

Rõ khổ.........ko có mem mới thì chết bà nó cái trang web à............kiếm đc nhiều tiền mà cứ bô lô ba la cái mõm.........
ô la la mem mới thật thì mừng quá , có điều "bình mới, rượu cũ" mới đáng lo đấy ;))

Em thì ko dám nói là kiếm đc nhiều, vì làm công ăn lương đó mà, Công nhân thôi. Đâu như ai kia chém gió rồi scam nhanh giàu vcl còn gì ;)

có vẻ tình hình ổn rồi hả.

Nhân vật chính thì ko dám chơi chạy mất rồi, clone nhảy vào thì cũng bị chột dạ rồi. Mình thì cũng buồn ngủ rồi, Mod thì thấy cũng đang trong topic rồi.

Vậy kết thúc ở đây nhé. Mod closed hộ mình. Thank trước.

Toàn mấy pro nhìu $, chỉ dám vào đọc comment, ai win cho em ít với nha :binhsua123:

Đu, toàn đại gia khoe hàng, tiểu gia hóng đây, các đại gia cho tiểu gia mở rộng tầm mắt nào :binhsua113:

Anh hùng bàn phím như em ko có suất hở bác ??? why..... :huhu:
mọi keyboard heroes vs young buffolo đều có thể tham gia
:D cái này phải nhờ mod teamview check rồi :D

mod mà làm chuyện này cũng thuộc loại siêu nhảm + siêu rảnh ;))

Xin tóm tắt nội dung :
Thằng A : Nói thằng B nhiều chuyện .. bớt nhiều chuyện lo làm việc đi .
Thằng B : Lập topic đua coi ai nhiều $ hơn .
Mình ngu nên mãi ko tìm thấy lý do để gắng kết 2 cái trên lại :binhsua117:

có khi lấy proff của ng khác rồi nói của mình, giờ mún chơi thì chơi bằng tài sản thật, nhà cửa, đất đai, xe. cứ up hết giấy tờ nhà đất, tiền trong bank, chính chủ, ai thua thì mất 100Z thế là cong bằng, chứ proof thì nó đi mượn, đi fake thì làm sao dỡ nổi

bác nào theo kèo bác anhunglove thì 1 ăn 0.8 nhé,
bác nào theo kèo bác killer thì 2 ăn 1 ăn 0.9

Kèo anhhunglove sân nhà, mở topic là kèo trên, kèo kia kèo dưới nha

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member