show proof kiếm tiền hàng ngày anhhungvole - killer8x (thua ban nick)

Status
Not open for further replies.
tiền thì mình ko thừa nhưng cũng ko thiếu. Mình luôn đặt mục tiêu và hoàn thành nó xong thì mới dành thời gian đi chém gió hay comment.

Nhưng có những thằng đã ko giúp ích đc gì cho người khác (ở đây là phòng chống scam) còn buông lời đá đểu thì thích chơi thì mình chiều.

Chứng minh bằng hành động cho lần sau chúng nó ngậm mõm lại. 1 lần giết gà dọa khỉ cho nó đỡ phải có lần sau

Chuẩn , thằng nào đếu kiếm được tiền mà đá đểu thì nên im mồm lại.

Chơi kiểu thanh toán paid daily đi :v thế mới công bằng

Proof lun ngày làm việc và Mod check kiểm tra trước khi bắt đầu và khi kết thúc :v

Cuối cùng thằng trẻ trâu đấu đá không lại, lại giở chiêu bày trò, biểu hiện của những thằng trẻ trâu hay thế!

thôi pro oánh nhau ruồi muỗi như mình ko nên lảng vảng kẻo chết oan!!! " đi vào rồi lại đi ra". =))

vâng rất anh hùng bàn phím
k biết ai đá đểu ai :|

Cuối cùng thằng trẻ trâu đấu đá không lại, lại giở chiêu bày trò, biểu hiện của những thằng trẻ trâu hay thế!
mày ko có não????

Ti toe, tao lập topic để chơi ko dám chơi. Nhưng cái đấu đá không lại ở đây là gì??? Võ mồm à?? Xin lỗi trẩu tre, mình thích chơi bằng hành động cơ. Người lớn ko phải trẻ con mà tô tô chửi nhau rồi chẳng làm gì???

Bạn muốn sủa tiếp thì vui lòng xác nhận chơi 1 phát đi, mình gọi MOD vào rồi bạn thích nói gì tiếp thì nói , còn ko dám chơi thì ngậm mõm lại.

P/S: ko hiểu mấy con trẩu tre kia ý kiến gì nhỉ =))

"anhhungbanphim" là chém gió, còn ở đây người ta muốn "CHƠI" muốn chứng minh bằng hành động thì anh hùng bàn phím gì cơ chứ

Đúng là trẩu tre thường đi theo đàn và ăn nói rất thiếu suy nghĩ

Hết đỡ =))

topic hót quá ! sắp có cuộc đua tài đây ! :D

mày ko có não????

Ti toe, tao lập topic để chơi ko dám chơi. Nhưng cái đấu đá không lại ở đây là gì??? Võ mồm à?? Xin lỗi trẩu tre, mình thích chơi bằng hành động cơ. Người lớn ko phải trẻ con mà tô tô chửi nhau rồi chẳng làm gì???

Bạn muốn sủa tiếp thì vui lòng xác nhận chơi 1 phát đi, mình gọi MOD vào rồi bạn thích nói gì tiếp thì nói , còn ko dám chơi thì ngậm mõm lại.

Anh đâu phải cờ hó mà sủa hả cưng, cưng thích thì sủa tiếp đi, hành động thì ra ngoài đường cầm cái cây la lên oách oách tao chuẩn bị hành động với thằng killer8x :))! Còn nếu kêu anh sủa thì mà cưng hiểu thì cưng cũng chẳng khác gì con ....! <- ... ai hiểu thì trả lời dùm =))!

Vâng thưa quý vị khán giả . Giờ em thì muốn chơi.
"BẠN KIA" thì ko muốn chơi mà chỉ muốn CHỬI NHAU, CÃI NHAU = COMMENT???? Và 1 số HATER chỉ NHẢY VÀO SỦA NHẢM (Sủa rất nhảm =)) )

Vậy rốt cuộc là thế nào đây :)) Nói nhanh cho nó vuông ??? Sao cứ phải nói nhiều.?? 1 câu chơi hay ko.

- - - Updated - - -

Box chat ăn thua gì ở đây :m190:
chỉ cần nó xác nhận chơi thì sẽ nhờ MOD vào cầm tiền và làm chủ luôn. Và MOD cho qua box nào cũng đc. Nói chung là tình hình là thằng kia nó ko dám. Em đang chờ nó xác nhận đây . Nó thì có vẻ ko dám chơi chỉ dám nói nhảm cho qua chuyện . Nhảm vcl

nhờ bạn bè ng quen vào gõ giùm ngày 100Z có gì là khó :-"

Thích chơi thì chơi một mình mày đi còn tao nói gì thì kệ tao :)). Nếu mày thích rảnh thì nói tiếp với tao không thì té mịa đi cho nó lặng ở đó mà cứ bày trò hoài làm tao mắc .... quá :))=))=))=))=)). Tội nghiệp trẻ trâu! Không phải là anh không thích chơi mà anh không rảnh để chơi với trẻ trâu!

Vấn để ở đây là : Tiền nhiều thì bạn tiêu, nếu tiền thu nhập là thụ động và nguồn thu đó ổn định thì bạn là pro. Còn nếu chỉ là nhất thời thì bạn là người gặp may! Làm mmo này thì khồng nói trước đựoc điều gì ngày nào biết đến ngày đó. Ví dụ LR die cả hệ thống thiệt hại . Site scam chúng ta mất trắng, vậy nên đừng khoe mình kiếm được nhiều tiền nó buồn cười! Hay nghĩ cách kiếm tiền mà thành quả của mình sẽ là nguồn thu nhập không cần làm mà cũng có tiền! Mình ví dụ như công sức kiếm tiền trên GA và những trang khác và xây dựng hệ thống để người khác kiếm tiền cho mình đấy mấy là người giỏi, còn may rủi để kiếm đựoc tiền thì cũng chỉ là cơ hội và cơ hội đó sẽ không có nhiều đâu!

Last edited by a moderator:
Vấn để ở đây là : Tiền nhiều thì bạn tiêu, nếu tiền thu nhập là thụ động và nguồn thu đó ổn định thì bạn là pro. Còn nếu chỉ là nhất thời thì bạn là người gặp may! Làm mmo này thì khồng nói trước đựoc điều gì ngày nào biết đến ngày đó. Ví dụ LR die cả hệ thống thiệt hại . Site scam chúng ta mất trắng, vậy nên đừng khoe mình kiếm được nhiều tiền nó buồn cười! Hay nghĩ kiếm tiền mà mình thành quả của mình sẽ là nguồn thu nhập không cần làm mà cũng có tiền! Mình ví dụ như công sức kiếm tiền trên GA và những trang khác và xây dựng hệ thống để người khác kiếm tiền cho mình đấy mấy là người giỏi, còn may rủi để kiếm đựoc tiền thì cũng chỉ là cơ hội và cơ hội đó sẽ không có nhiều đâu!
pro này nói chuẩn này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week