show proof kiếm tiền hàng ngày anhhungvole - killer8x (thua ban nick)

Status
Not open for further replies.
chủ top ko ngủ 1 ngày captcha cũng mang về chắc cũng 48$ rồi

CÒ quay nga đi :D
  • Show your signature

Ý mình là bạn có một group và group kiếm tiền cho bạn và bạn kiếm tiền từ GA và các site tương tự thì mấy thực là nguồn thu nhập đáng nể phục. Bạn chỉ là người cày tiền chứ không phải là tiền cày bạn! Vì vậy mình khuyên bạn không lên nổ quá như vậy nhé. Ai cũng muốn mình là tấm gương cho người khác chẳng ai muốn mình sẽ phải theo gương của người khác bao giờ. Hãy suy nghĩ những gì mình nói .
Thứ 1: Nghề capcha đừng bao giò nói là không bao giờ hết bạn nhé
Thứ 2: Cắm máy bạn đã tính đến hao phí của may chưa
Thứ 3: Ngày nào bạn thấy bạn cũng phải làm trên máy tính không?
Ba thứ đó nếu bạn trả lợi được thì bạn sẽ biết những người kiếm nhiều tiền là những ai rùi chứ bạn? Đó là người ta kinh doanh trên sức lao động của người khác chứ không phải của mình!

1 là mình biết bạn là ai, bạn là người mình vào cảnh báo ở topic bạn đưa site bạn lên vì bạn ko có uy tín gì nhiều, ko có bảo hiểm nên mình cảnh báo mọi người nên cẩn thận và vì điều đó bạn vào ý kiến với mình :D

Còn về comment của bạn.
GA thì bạn có chắc là 100% bạn ko gặp trục trặc. Cái này dân trong nghề mới hiểu, ko bàn đến nữa.

Thứ 1: Captcha đc tạo ra để chống bot hay nói rõ hơn là để xác nhận con người. Và người sáng tạo ra captcha đã từng nói: ngày nào còn internet thì ngày đó captcha còn tồn tại dù nó có biến thể sang dạng nào đi chăng nữa.
Thứ 2: Chương trình cắm của mình khá nhẹ và kết hợp gõ captcha đc luôn chứ ko phải đào bitcoin mà lo hỏng máy
Thứ 3: Làm việc trên máy tính là đúng rồi ,còn ko làm việc trên máy tính thì cũng ra tiền nhưng ít hơn. thế thôi

Như bạn nói thì những người cày tiền là ko phải PRO??? Còn những người kiếm lãi qua người khác như các site thẻ đt, site ex ,GA... thì mới là PRO??? Nói chung là mình ko tán thành ý kiến của bạn. Mấy cái bạn nói chẳng qua là kiếm thêm và nó có rủi ro nhất định của nó. Lớ ngớ gặp đứa nào cao tay là mất trắng . Với lại mấy cái kiếm tiền qua người khác thì chỉ là lụm bạc cắc nói chung là mình ko ham. Còn k thể so sánh với mấy ông EX đại gia đc vì họ xây dựng thương hiệu qua nhiều năm rồi chứ ko phải 1 vìa ngày

dự là topic này tối nay sẽ đến 500 trang và 1k view =)) =)) =)) =))

Trẻ trâu đã lặng và đi ngủ :))! Thôi đi ăn cái để tí về coi có gì chém tiếp :))
bố mới đi đái 1 phát là lại sủa à.

Chơi thì đek dám mà chỉ biết sủa nhảm. Thôi ở lại sủa với bầy đàn của mày đi. toàn 1 lũ nói nhảm.
Hài vcl

Cái loại mày chỉ dám sủa nhảm để cho qua chuyện ko dám chơi thì lần sau đừng ti toe với bố.

P/S: Mình đếu bao giờ cần làm chuyện để ý vì mình đếu bao giờ giao dịch trong forum bằng nick này nên ko phải xoắn mấy con cờ hó SCAMMER bị tao bóc mẽ rồi VÀO ĐÂY SỦA BỐ à =))
Vinh dự VCL . Forum này mình nhiều kẻ thù nhất và TẤT CẢ CHÚNG NÓ 90% ĐỀU LÀ SCAMMER (CLONE, Nick cũ thì tạo nick CLONE để SCAM) Nói chung là TOÀN 1 LŨ CHẲNG RA GÌ . Còn người bình thường thì họ và mình sẽ chẳng bao giờ đụng chạm (Tùy 1 số trường hợp về BQT thì là đanh thép 1 tí để việc đc xử lý tốt hơn)

Thôi MOD đi qua closed cho em để em yên tâm đi ngủ, mất công lại lằng nhằng rồi LŨ SCAMMER kia lại nói em chơi nổi để SCAM giống chúng nó, mệt

bố mới đi đái 1 phát là lại sủa à.

Chơi thì đek dám mà chỉ biết sủa nhảm. Thôi ở lại sủa với bầy đàn của mày đi. toàn 1 lũ nói nhảm.
Hài vcl

Cái loại mày chỉ dám sủa nhảm để cho qua chuyện ko dám chơi thì lần sau đừng ti toe với bố.

P/S: Mình đếu bao giờ cần làm chuyện để ý vì mình đếu bao giờ giao dịch trong forum bằng nick này nên ko phải xoắn mấy con cờ hó SCAMMER bị tao bóc mẽ rồi VÀO ĐÂY SỦA BỐ à =))
Vinh dự VCL . Forum này mình nhiều kẻ thù nhất và TẤT CẢ CHÚNG NÓ 90% ĐỀU LÀ SCAMMER (CLONE, Nick cũ thì tạo nick CLONE để SCAM) Nói chung là TOÀN 1 LŨ CHẲNG RA GÌ . Còn người bình thường thì họ và mình sẽ chẳng bao giờ đụng chạm (Tùy 1 số trường hợp về BQT thì là đanh thép 1 tí để việc đc xử lý tốt hơn)

Thôi MOD đi qua closed cho em để em yên tâm đi ngủ, mất công lại lằng nhằng rồi LŨ SCAMMER kia lại nói em chơi nổi để SCAM giống chúng nó, mệt
Hình như bác đang tự tát vào mặt mình hay sao ấy nhìn lại nick của bác đi ;))

Hình như bác đang tự tát vào mặt mình hay sao ấy nhìn lại nick của bác đi ;))
nick tao thì sao??? Mày nghĩ giống mày à??

Mày mới tạo nick chưa đc nổi 1 tháng và xoắn tao thì 100% mày cũng ko trong sạch gì, cứ chờ đấy :))

Nói hung là em thì nhiều kẻ thù : rinny6789, MagicKaitokid, taditimem12, .... và nhiều scammer khác, nên clone chúng nó tạo thì nhiều vô số kể.

Ai tinh ý trong topic này cũng phát hiện ra vài đứa (đêk quen biết, mới tạo nick mà vào ý kiến như hiểu rõ về em lắm =)) )

Chưa ngủ đc, đợi từ giờ đến lúc MOD closed xem có những con cờ hó CLONE của scam nào để bố theo dõi =))

Mình cũng không biết bạn là ai. Đối với mình uy tín là do mình tự tạo ra còn các bạn thích nói gì thi nói mình không quan tâm. Mình phải đặt ra câu hỏi tại sao mmo lại có uy tín như vậy? câu trả lời là do thời gian lâu ngày mà thành . Mình không muốn nói về vấn đề này vì đang phân tích cho bạn kiếm nhiều tiền là như thế nào! Bạn lên nhớ cái rủi ro của GA thì nó khác vơi bạn kiếm tiền bằng các thứ kia và rủi ro nó thấp.
Captcha ban lên nhớ để kiếm tiền với nó thì cực vô cùng, cắm máy nếu thì cũng kiếm được bao nhiêu tiền một ngay bạn chỉ kiếm nhiều tiền bằng invest là chủ yếu bạn có thấy sự hên xui không! Bạn đã có vốn hãy nghĩ đến con đường phía xa hơn là bạn chỉ nghĩ đến cái trước mắt vì bạn đã có chút tiền rùi . Là một người kinh doanh thi đừng bao bảo là tôi đã kiếm nhiều tiền nhé , mà câu cửa miệng là " Tiền tôi vẫn còn thiếu " . Nếu bạn kiếm được tiền trên sức lao động của người khác thì bạn là một doanh nhân thành đạt rùi đó, bạn cũng vẫn chỉ là người đi " Làm thuê " thôi nhé bạn!

Đúng là vô lẽ vcl..........:binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

càng ngày càng hot!!! đá lên cho anh em vào nào!!! vote 1 vé chuyển cái này qua box Sport Beting cho anh em vào làm quả kiếm xiền ăn khuya nào!!!

There are currently 83 users browsing this thread. (62 members and 21 guests)

nói thật ghét nhất cái thằng taditimem12, ghét vl ra, nhiều người cảnh báo, nói chung thằng anhhungvole cũng cảnh báo nhiều cái đúng nhưng mày tạo topic này là ngu ngốc, hix, mod làm gì mà ko close đi, anhhungvole bảo close rồi mà.

Mình cũng không biết bạn là ai. Đối với mình uy tín là do mình tự tạo ra còn các bạn thích nói gì thi nói mình không quan tâm. Mình phải đặt ra câu hỏi tại sao mmo lại có uy tín như vậy? câu trả lời là do thời gian lâu ngày mà thành . Mình không muốn nói về vấn đề này vì đang phân tích cho bạn kiếm nhiều tiền là như thế nào! Bạn lên nhớ cái rủi ro của GA thì nó khác vơi bạn kiếm tiền bằng các thứ kia và rủi ro nó thấp.
Captcha ban lên nhớ để kiếm tiền với nó thì cực vô cùng, cắm máy nếu thì cũng kiếm được bao nhiêu tiền một ngay bạn chỉ kiếm nhiều tiền bằng invest là chủ yếu bạn có thấy sự hên xui không! Bạn đã có vốn hãy nghĩ đến con đường phía xa hơn là bạn chỉ nghĩ đến cái trước mắt vì bạn đã có chút tiền rùi . Là một người kinh doanh thi đừng bao bảo là tôi đã kiếm nhiều tiền nhé , mà câu cửa miệng là " Tiền tôi vẫn còn thiếu " . Nếu bạn kiếm được tiền trên sức lao động của người khác thì bạn là một doanh nhân thành đạt rùi đó, bạn cũng vẫn chỉ là người đi " Làm thuê " thôi nhé bạn!

Ừ làm thuê. Nói cho rõ luôn xem bạn thấy 1 thằng làm thuê thế này đc chưa nhé.
Captcha : 10 ->20$ 1 ngày (chung bình là khoảng 15)
cắm máy + ptp : ko dưới 5$ 1 ngày

Thế là đủ chưa??? Còn bác muốn kiếm hơn mà trong tay ko có vốn thì bác vác kiếm nhựa ra ngân hàng mà cướp :))

Mình là kiếm tiền tử captcha là chính, còn mấy cái kia là chơi thêm. Nói thẳng ra tiền mình kiếm cũng ko phải là ít nên bác ko cần lo cho mình.

Tiền thì tôi dám nói là :" tôi lo đc cho bản thân, gia đình và người yêu và cả những người thân quen của tôi" thế đc chưa. Thôi bác next đi, bác càng nói em thấy bác càng chẳng hiểu gì về mấy cái em nói. Ko hợp nhau thì chia tay đi =))

- - - Updated - - -

Đúng là vô lẽ vcl..........:binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:
vâng sau cái nick songlongtt giờ thêm nick sakumi

2 bạn ấy đều là Jun 2013 ;)) Ai tinh ý sẽ hiểu ;)

- - - Updated - - -

nói thật ghét nhất cái thằng taditimem12, ghét vl ra, nhiều người cảnh báo, nói chung thằng anhhungvole cũng cảnh báo nhiều cái đúng nhưng mày tạo topic này là ngu ngốc, hix, mod làm gì mà ko close đi, anhhungvole bảo close rồi mà.

đm , thích thì làm thôi, ngu khôn gì ở đây =)) Trước giờ tao vốn thích thì làm (nick này thôi =)) ) , chứ chẳng quan tâm đến bất kì cái gì khác nên ko cần phải lo nghĩ cái gì.

cũng đang đợi mod closed để đi ngủ đây :D

nick tao thì sao??? Mày nghĩ giống mày à??

Mày mới tạo nick chưa đc nổi 1 tháng và xoắn tao thì 100% mày cũng ko trong sạch gì, cứ chờ đấy :))

Nói hung là em thì nhiều kẻ thù : rinny6789, MagicKaitokid, taditimem12, .... và nhiều scammer khác, nên clone chúng nó tạo thì nhiều vô số kể.

Ai tinh ý trong topic này cũng phát hiện ra vài đứa (đêk quen biết, mới tạo nick mà vào ý kiến như hiểu rõ về em lắm =)) )

Chưa ngủ đc, đợi từ giờ đến lúc MOD closed xem có những con cờ hó CLONE của scam nào để bố theo dõi =))
rõ não thằng hâm :)) . Nick cũ tên tao k thích thì tao tạo nick mới ảnh hưởng gì tới mày . Nếu mày bình thường như người ta lên 4r để kiếm tiền kết bạn thì đét có thằng nào rảnh để soi mói mày đâu .
Tại cái tật bố đời của mày cứ cho mình hay mình tài ở đâu cũng có cái mỏ mày xía vô như con đàn bà dậy . Cái vụ chữ ký của mày cũng giỏi quá mà sao k để nữa đi. Thôi đi ra khỏi thế giới thằng bệnh mất công lây.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week