Sharingtb- Topic cuối cùng chia tay anh em!

lại một ex pz nữa ra đi , ex việt đều phá sản vì pz hết rùi

mai tao nịck khác làm lại từ đầu

Đời đen bạc thật.
Thằng thread bên kia mầy có ngon thì nhờ Công An đi, nói cho to mồm vào.
Giải quyết êm thấm thì không chịu, giờ tới 5triệu cũng không có đâu mà lấy.

Về ở ẩn đợi 1 site ngon như Zeek cậu ạ! Cảm ơn cậu!

lấy đâu ra zeek nữa mà chờ. kinh tế khó khắn. 87tr thì quá nhiều. báo gia đình đi thôi. bằng tui chơi lô đề hồi năm 2 sv. hic

lấy đâu ra zeek nữa mà chờ. kinh tế khó khắn. 87tr thì quá nhiều. báo gia đình đi thôi. bằng tui chơi lô đề hồi năm 2 sv. hic

chơi lô đề 87 củ :m071::m071:, sao bác dư tiền thế này :m095:

Cuộc sống còn nhiều việc để làm mà, chúc chủ pic may mắn.

:m020: đời buồn như con chuồn chuồn,chắc cũng chuẩn bị quy ẩn sơn lâm thôi

ngươi quy ẩn rồi lấy ai ex pz cho ta :binhsua08:
lại 1 người nữa ra đi ,năm nay sao nhiều người bị hạn quá trong đó có mình hic hic, ko biết chủ thớt dang ở hạn tam tai của tuổi hay là hạn 31-33 đây nữa,chia buồn cùng thớt hy vọng sớm ngày gặp lại ,năm nay toàn những người uy tín ,có trách nhiệm ra đi ko :binhsua10:

Vậy là giã từ sự nghiệp mmo luôn hả thớt

những ai đã bước chân vào MMO thì khó mà nói lời từ giã vĩnh viễn cả... có thể bỏ 1 năm 2 năm.. 3 năm ... nhưng khi có điều kiện thì sẽ quay lại thôi.... hy vọng ngày bạn quay lại... mặc dù chưa gd cũng như chưa hợp tác với bạn lần nào nhưng theo những gì bạn hoạt động trong 4r cũng thấy bạn ko phải bản chất của scamer...hy vọng có ngày bạn quay lại ... thanh toán hết những ai cho rằng bạn là " scamer"....... PZ làm nhiều người trong 4r ra đi quá nhỉ........

R.I.P thủ thớt - bình yên nhé :)
Chúc thủ thớt thành công....

Khổ thân thằng em, đây là cái tội hoa mắt vì tiền thôi :)

Sau 1 thời gian chơi mmo thì đến giờ vẫn theo phương châm chậm mà chắc thôi. Chỉ cày mmo mà ko có khả năng gì ngoài đời thực thì chết nhanh lắm. Vẫn cứ yên phận với UI, chơi đẹp với nó nên nó cũng chơi đẹp với mình thôi :D

chúc thành công ở lĩnh vực khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week