Sharingtb- Topic cuối cùng chia tay anh em!

đi sớm thế a chai :) ..! Tuy chỉ hợp tác vs a 1 vài lần nhưng mình cảm nhận đc a là con người chơi đẹp , sống hết mình ..! Thôi mọi sự cũng đã rồi ..! Không biết nói gì hơn ..! Chúc bác may mắn trên mọi con đường :)

trước mính chơi JSS anh này làm upline nè :m020: cũng tks anh phát.... chơi JSS cũng kiếm dc 1 ít nền cũng mừng tks anh sharingtb

nó lừa cậu thế mà vẫn cố bảo vệ nó làm gì :m020:
Nó không hại tớ mà nó cũng là bị hại cậu ạ! Thằng Sell pz là thằng khác.
Đây là VPS trader mình thích nhất ... đời thật là đen ... :((

Cần lắm VPS của cậu :(
Thanks cậu nhiều nhé!

Đã send 7.5$ cuối cùng cho 2 bạn ở #22 và #33 nhé.Restart tất cả về con số 0 rồi.Cảm ơn tất cả anh em.

Hjx!!!cd thía:binhsua04:mà theo mình thấy chủ thớt bên kia kể cũng tội mà ép người quá đáng :binhsua09:

Chia buồn cùng bác. Chúc bác thành công trên con đường khác...! Nhưng mà nếu có cơ hội thì trở lại để đóng góp và giúp anh em newbie nữa..!

đã giao dịch với chủ thớt vài lần và thấy rất uy tín, thui thì cũng đành chia buồn cùng chủ thớt vậy

chúc thớt thành công trong cuộc sống nhé..bác đã dũng cảm nhận trách nhiệm và muốn refund 2/3 (điều mà ko phải ai cũng làm đâu) nhưng bác kia report cũng ác nữa. Mọi chuyện đều có thể giải quyết mà cứ ép ngkhac tới bước đường cùng.
Đây là vụ report scam mà mình thấy đa số mọi người đều đứng về phía người bị report => cũng đủ để thấy bác sharingtb đã chơi rất đẹp với anh em mmo rồi.

Chúc bác thành công trong cuộc sống nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,864
Latest member
Digitalmalad

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week