SCAM SCAM Maxryan9999( 0651000614531 Ho Phuoc Tran) Huy động vốn lừa đảo

Status
Not open for further replies.
ai cũng có lỗi

1 bên thì có tiền mà lười động não mang đi đưa cho người khác thì tất nhiên phải có rủi ro
1 bên thì ko có tiền khi cầm 1 số tiền to thì lòng tham nổi lên muốn kiếm nhiều hơn nên chơi liều và đứt diều

Mà có proof cái tk cháy của cậu ấy chưa nhỉ, hay vẫn chỉ là nói mồm?

đây cũng là bài học cho các bạn về những lời hứa đầu tư rủi ro thấp. Thử suy nghĩ xem, nếu đầu tư mà có lãi suất tốt thì bản thân họ đã giàu rồi hoặc ko cũng tự huy động trong gia đình họ hàng chứ việc gì phải cầm tiền của người khác mà sinh lời cho người lạ chứ :)

Thời điểm hiện tại tốt nhất chả dính líu gì đến mấy cái đầu tư vì toàn lỗ mà thôi :D

Đầu tiên là post proof acc forex cháy lên, sau đó mới nói chuyện tiếp dc. Đâu phải nói xuông cháy cái buông tay khác gì lừa đảo.
Còn forex đi vài lần đại bàng gãy cánh tôi tởn tới già:( Banh thì vỡ trận, forex thì tuột ko phanh, mấy cái đó càng níu càng chết. Mà tâm trạng vào thời điểm mấy cái đó xảy ra thì cái đầu nóng lắm, ko kiềm chế bản thân dc.
Vài lời nhận định khách quan. Có gì anh em bỏ quá cho:(

bạn bên đánh máy 24h hả
:)Uk. Có vấn đề gì thì pm riêng hoặc inbox nhé. Đây là topic report. Không phải nơi nói chuyện đâu cậu ạ.

Topic tạm thời Close, Đợi @maxryan9999 vào trả lời nhé các bạn.

Hội Pamm thì 4rum nước ngoài cũng có, tiền ít thì đưa cho tiền to đánh giùm có khả năng khống chế thị trường trong 1 thời gian ngắn:( chặn 1 đầu, sau khi xả hàng anh ta rút lệnh cái là rơi tự do.
Nhưng cái cần ở đây là tài khoản có cháy thật hay ko, hay là cầm tiền đi chơi sạch bách rồi lại nói là cháy acc forex.
Nói dông dài chủ yếu là cái proof cháy cho anh em chiêm ngưỡng:(

Hội Pamm thì 4rum nước ngoài cũng có, tiền ít thì đưa cho tiền to đánh giùm có khả năng khống chế thị trường trong 1 thời gian ngắn:( chặn 1 đầu, sau khi xả hàng anh ta rút lệnh cái là rơi tự do.
Nhưng cái cần ở đây là tài khoản có cháy thật hay ko, hay là cầm tiền đi chơi sạch bách rồi lại nói là cháy acc forex.
Nói dông dài chủ yếu là cái proof cháy cho anh em chiêm ngưỡng:(
Các bạn cứ bình tĩnh, đợi câu ta vào đưa lên nhé. Mình sẽ mở lại topic sớm.

Chúc các bạn vui vẻ và ngủ ngon nhé.

Không liên quan nhưng ở đây có 1 số thành viên bảo Staff Member mới 17 tuổi mà đòi làm mod không biết có động chạm đến ai nữa không chứ mình cũng tự thấy nhột :D Vì mình tham gia BQT năm 17 tuổi và sinh năm 95 nhé ;) Còn 1 MOD khác box PTU rất nỗi tiếng sinh năm 96 nữa kìa :)

Mình xin phép các Mod open lại topic này nhé.

Vì như Smod đã nói trong nội dung bài viết là để cảnh báo cho bạn nào chưa biết, h mà close thì topic sẽ bị chìm.

Và cũng đợi bạn @maxryan9999 vào cho câu trả lời

Còn các bạn không liên quan thì có thể comment nhận xét nhưng ko gây war, vi phạm nhẹ banned 1 ngày -> nặng thì forever.

Thân!

Tuổi nhỏ nhưng chính chắc và có kinh nghiệm thật sự thì có ai nói gì :D
Làm MOD 1 diễn đàn không phải phần lớn dành cho thế giới teen mà dùng suy nghĩ teen và ngôn ngữ teen thì nên xem lại bản thân có đáng làm MOD không ?
Đừng lúc nào đi đâu cũng thấy nói mình tuổi teen đã được làm MOD để ủng hộ trường phái "Tuổi trâu tài cao", bản thân mình thấy đó không có gì đáng tự hào cả.

Éo hiểu mấy thằng ngồi chửi người ta ngu vì này nọ , chửi người ta vì tuổi tác có não không thế ?

nhà nghèo lại đòi dạy nhà giàu tập tiêu tiền à ?

người ta có tiền , người ta quyết định đầu tư và đâu ko phải đợi đến lượt các bạn dạy , tự nhận mình giỏi sao ko nói từ 3 năm trước , hơn 1000 ngày cũng ko đủ thời gian để các bạn suy nghĩ xem chửi cái gì à ?

Thấy người ta sa cơ lỡ vận là ùa vào như 1 lũ kền kền ăn xác thối thế ? lao vào xong lại tự thấy mình thanh cao , mình thông minh ?

Lúc bình thường thì sao éo nói gì , sao ngậm như hến thế ? đợi có chuyện rồi nhảy vào nói vuốt đuôi thì éo ai chẳng nói được ?

Vụ này hay quá đi =))
Kinh nghiệm nào cũng đánh đổi bằng xương máu cả,forex hơn 90% lose thì làm gì có cửa cho các bạn trẻ ngồi mơ mộng.3 năm mới cháy thì cũng là cao thủ rồi

Giờ chỉ cần max vào post proof cho các bạn hợp tác của cậu thấy để họ chắc chắn rằng đây là sự rủi ro chứ ko phải là cậu lấy cớ để scam. Vì số tiền khổng lồ này là của rất nhiều người nên có người tin có người ko . Còn việc cậu biết nhưng lờ đi hoặc ko vào sẽ càng khiến nghi vấn tăng cao, sự cảm thông với cậu sụt giảm thôi

Sau đó đến việc giải quyết hậu quả thì phải là giữa cậu và các bạn hợp tác của cậu. Tất nhiên là trong làm ăn thì ko nói trước đc gì (đặc biệt là đầu tư) . Hi vọng sẽ có kết quả để mọi người cùng cảm thấy hài lòng. Tiền đã mất đã đủ đau rồi đừng nên kéo dài thêm sự việc này.

Các nhà đầu tư sẵn sàng thông cảm cho cậu Maxryan vì đây là điều không ai muốn, nhưng tới nay không thấy 1 thiện chí hợp tác nào từ cậu ta, nên mình phải lập topic này. Không mãi trốn tránh trách nhiệm và sự thật được !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,023
Latest member
chillertbsg

Most viewed of week

Most discussed of week